Steven Robert Masatu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2009
- 2,458
- 1,826
Sijaona kibaya alichonukuliwa akikisema Prof Ibrahim Lipumba.
Habari za masiku Faizafoxy, siku nyingi sana sijakuona jamvini. ?
Sijaona kibaya alichonukuliwa akikisema Prof Ibrahim Lipumba.
Mijadala yenye mlengo wa kidini inachosha , mbona hizo CD zinauzwa hadharani ? Pia gazeti la Tanzania Daima ni vema lifanye kazi ya ku compromise CDM na Waislamu sio kuwafanya mahasimu kama kweli lina mlengo wa kimageuzi, Habari zake nyingi zinazohusu ndugu zetu waislamu zimekuwa ni hasi , hii haitasaidia ukombozi na itafanya ngumu kwa CDM kuendesha Nchi baada ya octoba 2015.
Angelikuwa Mbowe au Slaa sasa hivi wangetakiwa kuripoti polisi.Huyu Lipumba kuna mtu kamtia uchizi, vitu anavyozungumza utafikiri mtoto wa darasa la pili. Yawezekana Lipumba mwenyewe ni project ya CCM kwenye mambo ya udini amabayo CCM wanajua udini unaweza kuwatoa kwenye tundu la sindano 2015.
Sawa kabisa hapa Arusha Lema Aaliwaambia waumini wa kikristo wasiende kanisani siku ya Jumapili kipindi cha uchaguzi wamadiwani huo sio udini lakini Lipumba mdini :nono::nono::nono:Sijaona kibaya alichonukuliwa akikisema Prof Ibrahim Lipumba.
Hakuna kibaya alichokisema, ila kitendo cha kuwaabisha waumini msikitini ili wamchague 2015 , ndio kibaya zaidi.Sijaona kibaya alichonukuliwa akikisema Prof Ibrahim Lipumba.
When did you come back FaizaFoxy??
Habari za masiku Faizafoxy, siku nyingi sana sijakuona jamvini. ?
CHADEMA wanafurahisha sana. Wao UDINI upo issue ikihusu waislamu tu. Wakati maaskofu wanawataka waumini wamchague mtu atakayelinda TUNU za kikristo walichekelea tu na kusifu kwa sababu wangepata kura za bure. Ni chizi gani asiyejua CHADEMA huwezi kuitenganisha na Ukristo. Msidhani watu ni wajinga!
Sasa CUF mna mgombea gani mwingine zaidi ya Lipumba?Nimekuuliza hayo ni maneno ya Prof Lipumba? naona bado unarusha. Unanchekesha.
Hivi Lipumba ni lini alitangaza kuwa atagombea 2015?
Unajifanya ushasahau waraka wa uchaguzi 2010? Hadi wakafikia kiwango cha kuanza kupingana na mafundisho yao kudai tusimwangalie mtu kwa matendo yake bali tuangalie nini anasema. Wakati kwenye biblia inapingana na hayo matendo na maneno ndio symbol of someone who is accountable and good leader. Tupisheni bwana mshasahau humu JF mlikuwa mkisema hamtakaa mumchague tena rais mwenye kuvaa kibarakashia???? Kama udini ulianzia toka zamani ndugu zetu wakristo nyie ni wadini ila mkiona mwengine anafanya kinawauma swali ni nani alianzisha? Jibu mnalo.
Bora ukose mali kuliko kukosa akili. Like Songoro like Sylvester Mabumba.Msimamo wa Tanzania Daima dhidi ya Waislam unajulikana sana hata kwa Muislam Muasi ndio maana haukuweka kambi pale Sumbawanga kanisa lilipotangaza kuwatenga Wakristo wote walompa Kura Mh.kessy, Rev Mtikila alipotengeneza na kusambaza Waraka wa kuwataka Wakristo wote wasimpe kura Jakaya 2010, halikupiga kambi kuripoti Mgombea aliekusanya Viongoz wa Dini Singida ili waingie kwenye Kampeni, siku nyingine likapige kambi makanisani lije litoe Habari kuwa wakristo kupitia Jukwaa lao walitangaza kuinyima Serikal ya Jakaya Ushirikiano na ifikapo tarehe 1july,2013 wakristo wote wawe wamejitoa CCM. Tangu mmeanza Vita zenu dhidi ya Uislam na Waislam kama kuna kitu kimepatikana basi ni kuwatia Ujasiri Waislam, Jifunzen kuendesha Siasa zenu bila ya kukabiliana na Uislam, maana hii dini mmeikuta na mtaiacha
hivi kuhimiza haya nayo ni udiniSijaona kibaya alichonukuliwa akikisema Prof Ibrahim Lipumba.
Hata slaa ni project ya CCM pia, we unadhani ni kwanini ataki kurudisha kadi yao?Huyu Lipumba kuna mtu kamtia uchizi, vitu anavyozungumza utafikiri mtoto wa darasa la pili. Yawezekana Lipumba mwenyewe ni project ya CCM kwenye mambo ya udini amabayo CCM wanajua udini unaweza kuwatoa kwenye tundu la sindano 2015.
Julius MtatiroSasa CUF mna mgombea gani mwingine zaidi ya Lipumba?
Usiniharibie swaum yangu.