Swali ni why Lipumba? Kwanini hamkuanza kuwalalamikia maaskofu walipotoa waraka wao? Umejuaje pengine Lipumba anazungumza with statistics. Unajua kuwa daraja la nne au kwa jina lengine second class citizen kukoje? Tembelea maofisini serikalini utaona kwanini Lipumba anasema mwislamu ni second class citizen in his/her own country. Waislamu ni wafagizi, wafanyakazi frontline huku ndugu zetu wakristo ndio viongozi. Nafasi za uongozi unakuta waislamu ni less than 20% or even 10% ya viongozi wote. Na akikaa mwislamu basi kelele kibao maana mnajua mliyoyafanya mkiwa nyie viongozi. Tanzania udini upo sana kama hujui na siamini Lipumba haongei tu kama darasa la saba anazo statistics sahihi mfuate kamuulize atakupatia.
Tuwe objectives kama tunataka equality tujiangalie kwanza tunafanya nini ndio tutaweza kuondoa udini nchini vyenginevyo tunazidi kuharibu kadiri siku zinavyoenda mbele