LHRC yaitisha Maandamano nchi nzima kupinga malipo ya DOWANS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LHRC yaitisha Maandamano nchi nzima kupinga malipo ya DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luckman, Oct 12, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kituo cha haki za binadamu kimeitisha maandamo nchi nzima kuitaka serikali isilipe tuzo ya tzs 111bil kwa dowans, wanaharakati hao wamesema maandamo yatkwenda siku kumi mfululizo iwapo serikali itashindwa kutoa tamko juu ya malipo hayo!

    Wamewaomba wananchi kuvaa nguo nyeusi na kujifunga bendera ya nchi kichwani kuashiria maombolezo juu ya yale yanayofanyika nchini!

    Mama Ananilea Nkya amesema nchi yetu haina deni, na hizi pesa ni zawadi au charges kwa kuvunja mkataba ambao haukuwa na nguvu kisheria!

    WARATIBU WA HAYO MAANDAMO NADHANI WATATUELEZA WAPI TUNAANZIA NA KUISHIA!

    NAOMBA TUENDELEE KUPASHANA HABARI NA TUTOKE MAJUMBANI KWETU NA KUTETEA HAKI YETU NA KUPINGA MAMBO YOTE YA HOVYOHOVYO! HATIMA YA NCHI IKO MIKONONI MWETU KWANI VIONGOZI TULIOWAAMNI WAMESHINDWA KUTUFANYIA TULIYOWATUMA!

    NAWASILISHA!
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kituo cha haki za binadamu kimeitisha maandamo nchi nzima kuitaka serikali isilipe tuzo ya tzs 111bil kwa dowans, wanaharakati hao wamesema maandamo yatkwenda siku kumi mfululizo iwapo serikali itashindwa kutoa tamko juu ya malipo hayo!wamewaomba wananchi kuvaa nguo nyeusi na kujifunga bendera ya nchi kichwani kuashiria maombolezo juu ya yale yanayofanyika nchini! mama Ananilea Nkya amesema nchi yetu haina deni, na hizi pesa ni zawadi au charges kwa kuvunja mkataba ambao haukuwa na nguvu kisheria! WARATIBU WA HAYO MAANDAMO NADHANI WATATUELEZA WAPI TUNAANZIA NA KUISHIA!NAOMBA TUENDELEE KUPASHANA HABARI NA TUTOKE MAJUMBANI KWETU NA KUTETEA HAKI YETU NA KUPINGA MAMBO YOTE YA HOVYOHOVYO! HATIMA YA NCHI IKO MIKONONI MWETU KWANI VIONGOZI TULIOWAAMNI WAMESHINDWA KUTUFANYIA TULIYOWATUMA!NAWASILISHA
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Tena nina hamu sana na maandamano maana toka nimeondoka Mlimani mwaka 2007 sijawai kuandamana. Jamani kwa wale ambao ni wageni wa maandamano tunawakumbusha kubeba chupa zenye maji kukabiliana na polisi kama wakifyatua yale mabomu yao ya machozi.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    serikali ya ccm haina mpango wowote wanazingua tu.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Maandamano na migomo ndiyo lugha pekee wanayoielewa viongozi wa Afrika.
     
  6. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mtuachie tarehe 14 yetu tuna matembezi ya hisani ya kuchangisha ujenzi wa ward ya watoto wenye cancer na pia tunataka kuomboleza msiba wa Baba wa Taifa kwa amani.
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Serikal ya CCM,hakuna kipindi ambacho wanapaswa kutumia busara katika maamuzi kama kipindi hiki cha sasa.Kitendo cha kuibuka kuyazuia maandamano haya Kiharakati ni kujichimbia kaburi la msiba kabla ya msiba.Manake wasivyoaminika kwa maamuzi yanayoleta dukuduku la utata dakika za mwisho mwisho usishangae polisi wanaibuka dakika za lala salama masaa machache kabla ya wanaharakati hao kuwepo barabara na kusema YATA HATARISHA AMANI ya raia wengine.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mlima gani kuna milima mingi Kitonga, Sekenke, Nyashana, fafanua baada ya kutoka Mlimani wapi?
     
  9. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,051
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Natoa Tamko: kabla ya maandamano unaaga kabisa nyumbani maana haifahamiki nani atarudi salama au vipi..
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    tusisahau kuaga makwetu..
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Usingekuwa wizi wa gege lenu la majambazi hiyo ward ingejengwa na pesa zetu 152mil per day+111bil tunazolazimishwa kulipa!mawazo yako mazuri ila lazima uangalie katika wigo mpana!
     
  12. R

    Ruhita Jr Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nasema wawalipe kwa 7bu hayo ndo Matokeo ya kuwa na Serikali Mbovu, Wala hakuna haja ya Mwananchi kuandamana, Mangapi tulipinga lkn serikali yetu ikayafanya kwa nguvu? Cha msingi tukubaliane na kila hali, NGUVU kubwa tuilekeze kwe Uchaguzi wa 2015, tuwafyatue hawa Magamba. "NCHI IMECHAKAA INAHITAJI UKARABATI WA HALI YA JUU IRUDISHE HESHIMA YAKE"
     
  13. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Mie mwenyewe tokea nilipotoka pale kwa Udsm 2009 kitu ambacho nilisikitika ntakimis ni maandamano a.k.a kunji,sasa ni mda muafaka wa kurudi barabarani
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nitakuwepo siku hiyo kwenye hayo maandamano.
     
  15. W

    We can JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli inauma sana kuona serikali inawaunga mkono WEZI HAWA 'DOWANS'. Kama DOWANS wametokana na RICHMOND (kampuni hewa), iweje wawe ENTITY ya kufungua kesi na kudai FIDIA? Fidia kwa nani? Huu wizi BASI.
     
  16. S

    SmithG Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Count me In
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu kwa wale wenye mali, tujaribu kuacha kabisa barua za urithi kwenye familia zetu.

    Uwezi kujua kama tutarudi salama baada ya maandamo kama mnavyojua askari wetu na FFU.

    Tujitokezeni kwa wingi vifo vya wengi ni harusi
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Waunganishe na ya CDM, na madai yaongezeke! Wekeni na la umeme, mikopo ya wanafunzi, Nyumba za polisi na mishahara yao, madai ya waalimu pamoja na mikataba mibovu kama ya UDA, Kiwira na zile 3T za mnajimu.
     
  19. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Nipo tayari siku hiyo na nitavaa nguo nyeusi
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    inawezekana kutumia maandamano hayo kumuondoa yule dhalimu pale magogoni....siku kumi mfululizo ni nyingi sana...tutumie mda huu
     
Loading...