Let's Play This Game, USIHARIBU

Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
4,288
2,000
the game goes like this, i make a sentence afu the next poster anatumia my last word kutengeneza sentensi ingine mfano; i need a plate of rice. then the next post might say rice is full of starch. the next might say starch is good for the body e.t.c haya sasa naanza

Where are you going tonight
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
16,964
1,250
Marudio! Ilikuwepo kwa kiswahili! Samahani kama ntakuwa nimeharibu!
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
4,288
2,000
dah we ushazingua, ushaharibu sasa, naijua ile si ilikuwa kwa kiswahili bana
:nimekataa
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
4,288
2,000
wewe huna mtoko tonight ndo maana umeharibu, it's obvious.
 
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
1,655
1,225
Sasa kwanini utuchoshe Hoshea,
Akuchoshe we na nani? We kama hujisikii kuijibu pita kimyakimya kwani thread ni hii tu? Usitake kupangia watu cha kufanya. We vipi mama?
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
5,837
2,000
Marudio! Ilikuwepo kwa kiswahili! Samahani kama ntakuwa nimeharibu!
Kweli bana,ile thread ilidumu wee humu hadi ikaboa,afu Hoshea anataka kuturudisha huko huko tena!!
 
Last edited by a moderator:
P

Penguine

JF-Expert Member
1,298
1,500
Marudio! Ilikuwepo kwa kiswahili! Samahani kama ntakuwa nimeharibu!
Nafikiri siyo kwamba kila msomaji wa leo aliisoma hii thread ktk ziiiiiile siku nyingi ambazo wewe uliisoma Sweetlady. Could u pls be sweet to other readers?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
16,964
1,250
Akuchoshe we na nani? We kama hujisikii kuijibu pita kimyakimya kwani thread ni hii tu? Usitake kupangia watu cha kufanya. We vipi mama?
He he he ! Sasa mbona na wewe umezidi kuharibu? Nikupangie chakufanya mie nakujulia wapi? We vipi baba ?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
16,964
1,250
Nafikiri siyo kwamba kila msomaji wa leo aliisoma hii thread ktk ziiiiiile siku nyingi ambazo wewe uliisoma Sweetlady. Could u pls be sweet to other readers?
Haya Penguine ! Nimekupata !
 
Last edited by a moderator:
Franky

Franky

JF-Expert Member
1,357
2,000
afu sijaona ngumi siku nyingi em piganeni kwanza me naangalia tu
 
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
2,458
1,225
mh! hii thread kuliko irudi tena bora ichakachuliwe ama iondolewe na mods, good job Kongosho, sweetlady, BADILI TABIA na woote mlioipinga hii sredi
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
35,109
2,000
Lile li thread "jf game of the year" sito lisahau...
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
35,109
2,000
Ngoja sweetlady awape link halafu muende mkaliendeleze huko...
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
61,360
2,000
Hahahahahahahaaaa!

Hehehejhehehehehehe!

sweetlady bana.... ndo maana nakupenda
Kongosho bana...... ndo maana nakuzimia
BADILI TABIA bana..... ndo maana nimekuwowa.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics


Threads
1,424,554

Messages
35,066,780

Members
538,021
Top Bottom