Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,405
- 114,811
Dogo utapasukaChai
Dogo utapasukaChai
😂😂😂😂Kuna mmoja amekumbuka shuka kumekucha anakuja gym kufanya mazoezi tumbo kubwaaaa limefunika mpaka kwenye serikali 🙌 anahemea juu kama anakata moto
Nahisi ata kichululu nikiduchu😂😂😂😂😂
Kwa kweli, 😂😂😂😂Nahisi ata kichululu nikiduchu😂
Naongeza zifike 120😀😀Jamani… BMI yako inasemaje? Unene sio mzuri kwa afya.
Shusha ubaki na 75
Na wengine wanapenda kukaa vifua wazi wakati wanajua kabisa wana vifua vya kike mambo ya hovyo kabisa hayaMwanaume umeshajua wewe ni mnene umejinenepea kama kiboko basi jisitiri.
Kwa nini unatutia aibu kwa kuvaa boxer ndogo isiyofunika makalio yote mpaka juu?
Kwa nini uvae T shirt au shati ndogo isiyokuenea mpaka tumbo lionekane kama umevaa kitop au ukiinama mfereji wa matako unabaki wazi makalio nje?
Unakuta jitu bonge linashindwa kuvaa vest ndani kujisitiri likiinama sega lote nje.
Ukishakuwa mnene wewe vaa vest na manguo makubwa yanayofunika mwili wote acha kututia aibu.
Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
Mwanaume umeshajua wewe ni mnene umejinenepea kama kiboko basi jisitiri.
Kwa nini unatutia aibu kwa kuvaa boxer ndogo isiyofunika makalio yote mpaka juu?
Kwa nini uvae T shirt au shati ndogo isiyokuenea mpaka tumbo lionekane kama umevaa kitop au ukiinama mfereji wa matako unabaki wazi makalio nje?
Unakuta jitu bonge linashindwa kuvaa vest ndani kujisitiri likiinama sega lote nje.
Ukishakuwa mnene wewe vaa vest na manguo makubwa yanayofunika mwili wote acha kututia aibu.
Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
😄😄😄🤠 kwambaUsitutishe mkuu!
Kitambi m'bonyeo!!😁😁😄😄😄🤠 kwamba
Ujumbe umefika. Tukumbushane kufanya zoezi kidogo, sio lazima uende gym.....vikazi vidogo vidogo mnavyowapa house boys ndio zoezi lenyewe hiloo...jasho litoke walau nusu saa na misosi isiwe mingi sanaaMwanaume umeshajua wewe ni mnene umejinenepea kama kiboko basi jisitiri.
Kwa nini unatutia aibu kwa kuvaa boxer ndogo isiyofunika makalio yote mpaka juu?
Kwa nini uvae T shirt au shati ndogo isiyokuenea mpaka tumbo lionekane kama umevaa kitop au ukiinama mfereji wa matako unabaki wazi makalio nje?
Unakuta jitu bonge linashindwa kuvaa vest ndani kujisitiri likiinama sega lote nje.
Ukishakuwa mnene wewe vaa vest na manguo makubwa yanayofunika mwili wote acha kututia aibu.
Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
Mmoja yupo juu apo😂Ngoja huu uzi niutumie kama research ya kuwajua mabonge wa JF
😀😀
Acha tu mubaba 😂😂, ningesubiri mpaka siku 90 aseeeKitambi m'bonyeo!!😁😁
Jf imepigwa ban na wewe umejipiga ban?
Ningekumiss sana kadada!😅Acha tu mubaba 😂😂, ningesubiri mpaka siku 90 aseee