Koplo Baka hana hamu na Mpanzu tena kwa alichomfanyia 😅Kwa hili ulilosema bwashee nimetungua vodka nyingine tena😅
Koplo kakaa , kama anasubiria urojo 😅 cc MawardatDellapinaKoplo Baka hana hamu na Mpanzu tena kwa alichomfanyia 😅
Kuanzia jmosi juzi mkuuBwashee walipe walio kubana kunywa pombe ili ukanywe tu hata kesho 🤣
Mpaka muda huu nipo highAsees sema nabanwa tu leo nimepata nafasi ya kutia gambe naliwasha mno😅
Naam mweshimiwa
Hakuna namna mkuu kula biaHahaha tulewe tu🤣
Mabroo mnalewa vipi huku kazini majungu tupu tena ya kudharirishana na kushushiana hadhi? Mnaishi vipi makazini? Inapotokea watu wanakuona incompetent to some angles?Hahaha tulewe tu🤣
Ndio maana hata matumizi ya pesa zako ni ya kitoto! Mimi simba kindaki lakini siwezi kufanya utoto kama huoNimetuma sh million 1 za kitanzania shule anayosoma binti yangu, kwa ajili ya kusheherekea ushindi wa simba dhidi ya uto , nikatoa maelekezo kwa mwalimu asiwape uto 😅
Ila binti yangu akalia na kupiga simu kuwa marafiki zake wengi ni uto na mnyima furaha 🤣
Nikaona niseme nao ,uto wapate tu😅
Ulijuaje kuwa kwao na rafiki yako ni wa kishua:Nimetuma sh million 1 za kitanzania shule anayosoma binti yangu, kwa ajili ya kusheherekea ushindi wa simba dhidi ya uto , nikatoa maelekezo kwa mwalimu asiwape uto 😅
Ila binti yangu akalia na kupiga simu kuwa marafiki zake wengi ni uto na mnyima furaha 🤣
Nikaona niseme nao ,uto wapate tu😅
Koplo amepelekewa pumzi ya moto hadi ameomba maji 🤭Koplo kakaa , kama anasubiria urojo 😅 cc MawardatDellapina
Vale nafaka.Maghayo busu la kenge😅