Leo tarehe 12 , 2026.

Leo tarehe 12 , 2026.

Nimetuma sh million 1 za kitanzania shule anayosoma binti yangu, kwa ajili ya kusheherekea ushindi wa simba dhidi ya uto , nikatoa maelekezo kwa mwalimu asiwape uto 😅

Ila binti yangu akalia na kupiga simu kuwa marafiki zake wengi ni uto na mnyima furaha 🤣

Nikaona niseme nao ,uto wapate tu😅
Una undugu na Makonda?
Naona mindset zenu zinafanana.
 
Nimetuma sh million 1 za kitanzania shule anayosoma binti yangu, kwa ajili ya kusheherekea ushindi wa simba dhidi ya uto , nikatoa maelekezo kwa mwalimu asiwape uto 😅

Ila binti yangu akalia na kupiga simu kuwa marafiki zake wengi ni uto na mnyima furaha 🤣

Nikaona niseme nao ,uto wapate tu😅
 

Attachments

  • IMG-20261010-WA0005.jpg
    IMG-20261010-WA0005.jpg
    71.6 KB · Views: 1
Back
Top Bottom