na nyie mngebana pua
Mr.mzumbe
Poleni sana watanzania wenzangu ambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
Piga makofi hao, mm ninge waprovoke kwa maneno ili wa react then niwachalaze, kenge kabsa
we mpumbavu sana,uko nchini mwako halafu unafanyiwa hivyo umeangalia tu!! ilitakiwa ulete post humu ikisema unahudhuria mahakamani kwa kosa la kuvunja shigo wahindi. Mpuuzi sana we mwanaume kama mabinti.
Habari,
Leo mida ya saa tisa hivi, nilikuwa Ahaad apartment(Morogoro rd/Libya street) floor X. Nilipomaliza kazi zangu nikabonyeza lift ili niweze kushuka ground floor, kipindi naingia kwenye lift kuna mdada wa kibongo (alikuwa amevaa vizuri tu) alikuwa anashuka na humo ndani walikuwa wahindi wawili wanawake wamebana pua.
Mara ya kwanza nilifikiri labda wanabana pua zao kwasababu zao binafsi. kumbe sababu yao ilikuwa ni sisi waswahili tuliopanda ndani ya lift tulikuwa tunanuka!!!! Kwakweli nilijisikia vibaya sana, kwahiko kilichotokea.
Ninauhakika asilimia mia kabisa mimi na hata wale abiri wenzangu(waswahili) tulikuwa hatuniki hata kidogo ila ni ubaguzi uliopitiliza kwa hawa Washenzi wa kihindi. Kweli nipo kwenye ardhi yangu ya tanzania lakini bado nabaguliwa!!!!!??!!! Hawa watu ipo dawa yao inashemka tu, ipo siku watakuja kutuheshimu sisi waswahili.
Poleni sana watanzania wenzangu ambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
Wewe ni mwanaume wa mkoa gani ?Habari,
Leo mida ya saa tisa hivi, nilikuwa Ahaad apartment(Morogoro rd/Libya street) floor X. Nilipomaliza kazi zangu nikabonyeza lift ili niweze kushuka ground floor, kipindi naingia kwenye lift kuna mdada wa kibongo (alikuwa amevaa vizuri tu) alikuwa anashuka na humo ndani walikuwa wahindi wawili wanawake wamebana pua.
Mara ya kwanza nilifikiri labda wanabana pua zao kwasababu zao binafsi. kumbe sababu yao ilikuwa ni sisi waswahili tuliopanda ndani ya lift tulikuwa tunanuka!!!! Kwakweli nilijisikia vibaya sana, kwahiko kilichotokea.
Ninauhakika asilimia mia kabisa mimi na hata wale abiri wenzangu(waswahili) tulikuwa hatuniki hata kidogo ila ni ubaguzi uliopitiliza kwa hawa Washenzi wa kihindi. Kweli nipo kwenye ardhi yangu ya tanzania lakini bado nabaguliwa!!!!!??!!! Hawa watu ipo dawa yao inashemka tu, ipo siku watakuja kutuheshimu sisi waswahili.
Poleni sana watanzania wenzanguambao hamumalizi siku moja bila ya kunyanyaswa na wahindi.
By Fidelis Butahe
Dar Es Salaam - Chama Cha Mapinduzi (CCM) has said it has no ill feelings about a decision by one of its prominent cadres, Mr Mustafa Sabodo, to give Sh100 million as campaign contribution to the Opposition Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).
Last week, Mr Sabodo, a prominent Dar es Salaam-based businessman, gave the Opposition party money as a way of helping it in the ongoing General Election campaigns.
Source: allafrica.com
hahahahahaha hii nimeipendana nyie mngebana pua
= niwacharaze
Hao Wahindi unaosema wewe labda wa kuja, wahindi wa Dar uwacharaze? nakuomba jaribu siku moja.
Miafrika imelaaniwa hata uifanyie nini, hawana shukrani kabisa, ujinga umewajaaBy Fumbuka Ng'wanakilala
DAR ES SALAAM (Reuters) - India said on Friday it would give Tanzania $180 million to upgrade water supplies in the East African nation, and the two countries agreed to remove tax hurdles and boost bilateral trade.
New Delhi earmarked a further $10 million of aid for the education sector.
The two countries also signed a deal for the construction of a $150 million hospital specialising in heart surgery in Dar es Salaam, helping Tanzania save millions of dollars spent each year sending patients for referral treatment in India.
Source: Reuters.com
we mpumbavu sana,uko nchini mwako halafu unafanyiwa hivyo umeangalia tu!! ilitakiwa ulete post humu ikisema unahudhuria mahakamani kwa kosa la kuvunja shigo wahindi. Mpuuzi sana we mwanaume kama mabinti.