Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

Lema: Sikuogopa nilipoona mwanajeshi anapiga picha na mimi

MH LEMA, umeandika mambo mazuri saana ,nakupongeza kwa hilo, lkn kuna mengine yanajieleza hayaepukiki na hayafanani na mlilolifanya juu ya huyo askari. hata dhamila yako inatambua ulifanya kosa kukubali kupiga picha na huyo askari, tena kama unavyosema alikuomba kupiga picha. na ukamkubalia na ulitambua wazi. nini kitakacho mfika. lkn umejali zaidi maslahi yako kisiasa. na bado umerusha kombora kwa ,,,,,,,,,,,, mwenye issue ya mamilioni ya uswisi. hama vikao vya chama au REMOTE YA KASKAZINI
 
Ujumbe alioutoa Lema ni kwamba ni sawa kwa CHADEMA kufanya makosa iwapo makosa hayo pia yanafanywa na vyama vingine. Naona mashabiki wa CHADEMA mnashangilia hili, sijui kama mmeelewa ina implication gani in the future!

Lema anasema "Hili ni jaribu kubwa kwa Serikali ya Kikwete na kama Mbunge ningeshauri fanyeni kama hamjaona jambo hili..." : hapa anamaanisha kuna makosa yanatakiwa kufumbiwa macho ili kukidhi mahitaji ya kisiasa. Je, huu ndio uongozi mnaoutaka watanzania? Hayo ndio mabadiliko yanayowafanya muandamane barabarani kila siku?

Safari barabarani, akili kichwani...
Usiwanyime haki yao ya kuamini kwenye msimamo wao kama CDM,kamwe haitakiwa na haitakuwa sawa sera na matakwa ya CHADEMA yawe ni yale ya CCM,basi hatuna sababu ya kuwa na CHADEMA.Tofauti hizo ndio zinaleta changamoto hizo ambazo ndizo zinazaa maendeleo na ustawi wa jamii ya Watanzania. CHADEMA wamejua nini kinaendelea nao wao wametake advantage kwa gharama ya CCM. Uzito na umakini unatakiwa kutoka kwa taasisi husika kwa kutoingia kichwa kichwa kwa kuwa taasisi yenyewe ipo kwa niaba ya Taifa na sio mtu au chama fulani.

Hivyo busara ya Taasisi ndio changamoto za kumwambia aliyekuwa anamtumikisha kuwa mtoto kakuwa alikuwa anavaa bukta sasa nae anataka kuvaa Suruali.
 
duh kweli wewe ni Godbless! Kwa maelezo haya kama serikali itashikia bango issue hii basi jeshi litapoteza heshima na wala si kujijengea heshima!
 
Kauli hii ya Mh Lema ndio tuseme inafunga matukio ya mwaka 2012 ama inafungua matukio ya mwaka 2013?

CCM kama wameamua kuacha kutumia Jeshi la Polisi kujinufaisha, vema pia watazame hizi tuhuma za Mh. Lema kwa Kanali Ndomba (akiwakilisha wajeshi wa nafasi za juu) kutumika kwa maslahi ya CCM, pia JWTZ wajitazame maana pengine hawajui kuwa wanatumiwa kuipendelea CCM.

Hodi 2013
 
Jembe lilisha kubali kufa,tuko wengi wa namna hiyo,anajua ni kwanini alizaliwa Tz nawala sio USA.Mwenyezi anayo sababu ya kumleta lema hapa kwetu nasio china.plz muheshimuni mtu huyu anaongozwa na mwenyez mungu.ukimpiga mtama utaanguka mwenyewe (lema akifa ntakufa) wanajeshi wakubwa wako ccm na hawa wadogo ambao ni wengi wako peoples!! Na msijaribu kumpiga mkwara huyo mjesh mmoja kwani wapo wengi walochoka msithubutu vungen tu
 
Lema ndiyo kaandika au kaandikiwa haya maelezo.
Unafikiri ni JK huyu, Magamba mmezoea kuandikiwa, ndio maana hamtekelezi ahadi zenu kwa kuwa hamkuzifikiria, zimetoka kwa akina Mukandara na nyinyi mnazisoma bila hata kutafakari.

Tunasubiri kwa hamu kamanda aingie bungeni.
 
Wellcome back Kamanda Lema.2limiss mengi toka kwako.2ko nyuma yako
 
Ujumbe alioutoa Lema ni kwamba ni sawa kwa CHADEMA kufanya makosa iwapo makosa hayo pia yanafanywa na vyama vingine. Naona mashabiki wa CHADEMA mnashangilia hili, sijui kama mmeelewa ina implication gani in the future!

Lema anasema "Hili ni jaribu kubwa kwa Serikali ya Kikwete na kama Mbunge ningeshauri fanyeni kama hamjaona jambo hili..." : hapa anamaanisha kuna makosa yanatakiwa kufumbiwa macho ili kukidhi mahitaji ya kisiasa. Je, huu ndio uongozi mnaoutaka watanzania? Hayo ndio mabadiliko yanayowafanya muandamane barabarani kila siku?

Safari barabarani, akili kichwani...

Mkuu, ujumbe uliopo hapo ni kuwa sheria zifuatwe. Sio vyama vingine viwatumie jeshi kwa kuwahonga vyeo na kukitumikia chama husika kama makada halafu useme hakuna siasa jeshini. wengine kupiga picha tu iwe NONGWA???
Tafakari acha kujitia upofu
.
 
wanajeshi wote kabla ya mfumo wa vyama vingi ilikuwa ni lazima kuwa mwanachama wa ccm na walikuwa wanafundishwa UCCM, moja ya walimu wa UCCM jeshini alikuwa kikwete, naomba nape aje atuambie zile kadi za CCM walizokuwa nazo wanajeshi zilirudishwa lini na wapi na kama bado wanazo ni kwa ajili ya nini? na pia tunataka kujua kama bado zinalipiwa na CCM kama ilivyo ile ya dr slaa.
 
CCM dhambi ya ubaguzi inawatafuna! Wanajeshi kibao wanatumikia vyeo huko, wengi mnawasingizia kustaafu, hata akistaafu bado ni mjeda tu!
 
Nimepata jibu kwa nn anapendwa na wana Arusha huyu jembe
 
Back
Top Bottom