Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Hahahaha sasa hawa Polisi na kesi yao ya sijui amegoma kula ,haya huyo kasema alikua amefunga kuliombea taifa ,ndio maana Lisu anawanyanyasa mahakamani kwa kesi kama hizi
 
kiongozi unaonyesha njia...Mungu mbariki Lema sana kwa kuonyesha njia, kwamba kifo hakiwezi kutuzuia kudai haki yetu
 
Hiyo ndio kauli ya Lema baada ya kupata dhamana.

Mi najiuliza tu, hivi kuna mtu aliyewahi kufungwa kwa kosa la kutokula?? Kesi nyingine polisi wanaziandaaga ili kuwapa watu maujiko yasiyostahili tu.

kwani we hujui kuwa lema nae ni system
 
Una uhakika.kama.alisema.hivyo? Haya aliyosema leo tumesikia wote na kina video clip, hayo ya juzi alisemea wapi? Tumwamini nani, Lema muhusika mwenyewe au wewe wa JF.
Na wewe una uhakika kwamba hakusema?kwa hiyo wewe kuamini ni mpaka usikie wewe?kama ndivyo basi fasihi andishi ife tubaki na fasihi simulizi.
 
serikali ya Tanzania ni serikali makini sana kuliko hata mnavyofikiria nyie wapinzani uchwara mnaoenda ant clockwise
 
Hiyo ndio kauli ya Lema baada ya kupata dhamana.

Mi najiuliza tu, hivi kuna mtu aliyewahi kufungwa kwa kosa la kutokula?? Kesi nyingine polisi wanaziandaaga ili kuwapa watu maujiko yasiyostahili tu.

Ndio unashtakiwa ukigoma kula. Haina tofauti na kujinyonga. Bahati mbaya Lissu hawezi kuwaambia mambo muhimu kama haya.
 
Ebu fafanua vizuri nikuelewe, alivyofunga kula, kiakili na kiuchumi wamenufaika vipi.
 
Amshukuru sana aliyempa mbinu hiyo ya kugoma kula, vinginevyo angeendelea kubaki mule😀😀!
 
Uhuru.jpg
 
Back
Top Bottom