Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Hongera kamanda WANGU, MBUNGE WANGU.. endelea kuwapigia ngoma hao waicheze mpaka siku watakapoamua kutumia AKILI badala ya UBABE ndio uwapumzishe.
 
Labda amefunga kupata kick na front page, anayefunga hajitangazi vilevile Tanzania tunahitaji maendeleo sio ukombozi
Maendeleo utayapataje bila kukombolewa haswa kifikra, watu haohao na kauli zilezile miaka zaidi ya hamsini bado tu wanakuambia WATALETA MAENDELEO, hata kwa akili za kichaa huwezi kuendelea kusubiri kitu zaidi ya miaka 50. Hata kifaranga cha kuku baada ya kuona mama yake hana maziwa huacha kumfuata na kujitegemea baada ya muda mfupi tu. Jiletee maendeleo yako binafsi acha kusubiri ccm wakeletee.
 
Kuliko ccm?! leo mnasema Lowasa lofa na mjinga, kwa sababu kahama ccm, kesho mnasema lowasa ni muungwana sana kisa kamashika mkono magufuli, sasa ccm na chadema nani wanachanganyana?!
 
Lema:Nilikuwa nimefunga kwa lengo la kuliiombea taifa kuondokana na mkwamo wa kisiasa sasa kama kufunga ni kosa la kutaka kujiua itabidi polisi waweke utaratibu mpya kufunga lazima tukaombe vibali kwao.......by Godless Lema mbunge wa Arusha mjini
 
Lema:Nilikuwa nimefunga kwa lengo la kuliiombea taifa kuondokana na mkwamo wa kisiasa sasa kama kufunga ni kosa la kutaka kujiua itabidi polisi waweke utaratibu mpya kufunga lazima tukaombe vibali kwao.......by Godless Lema mbunge wa Arusha mjini


Kwani aliyeleta habari za kwamba Lema kagoma kula ili kuishinikiza Serikali impe dhamana ni nani kama siyo wana chadema wenyewe? Sasa kwa nini walitupostosha na hawakutuambia ukweli kwamba Lema alikuwa amefunga?
 
Hiyo ndio kauli ya Lema baada ya kupata dhamana.

Mi najiuliza tu, hivi kuna mtu aliyewahi kufungwa kwa kosa la kutokula?? Kesi nyingine polisi wanaziandaaga ili kuwapa watu maujiko yasiyostahili tu.


Ongeza na hii:

 
Mh. Razaro alitoa taarifa kuwa Mh. Lema kagoma kula kwa sababu kanyimwa dhamana na pia kwa jinsi alivyokamatwa kwa kudhalilishwa mbele ya familia yake. Baada ya kuachiliwa kwa dhamana akaja na taarifa kuwa hakugoma kula bali alifunga kuliombea taifa, japo kwa neno la Mungu, Yesu alisema ufungapo usimwambie mtu wala kutangaza, bali iwe siri na Mungu aonaye sirini atakujibu na kukuhesabia thawabu, bali ukitangaza tayari umepata thawabu kwa wanadamu na usitegemee thawabu kwa Mungu, yaani ni kama umeshinda njaa.

Swali la msingi linakuja kwa viongozi wetu, wanaojiita akili kubwa, mbadala na wanaotaka tuwaamini, tukio moja kila mtu ana version yake, moja hapo litakuwa la kweli na moja la uongo, na yote ni kutafuta huruma. swali ni je nani muongo kati ya hao wawili? au hawakuwasiliana kama serikali ya MAJIPU?
 
Back
Top Bottom