Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Lema: Nilifunga kula kuliombea Taifa

Alikuwa anaombea chadema LAKINI siyo taifa.hawezi kuombea Taifa maafa,
 
Inaonekana una experience sana
Ya kuzira kula Au?what do you expext to get from a shabby police cell?usipokula chooni unafuata nini?vyoo tu vya nje pale central kama unaenda Traffic case vina( stink )pungent/chocking smell unatarajia nini kile cha mahabusu?Carpet?
 
Kama polisi wali tenda haki kumkamata Lema hili halina tatizo.
Lakini kama ni ile kufuata maelekezo kutoka juu, naona anguko na balaa kwa viongozi wengi wa serikali mkoani Arusha na kwingine.
Hakuna maombi mabaya kama ya kufunga halafu hiyo tuna sema funga kavu.
Sasa wasubirie akaitolee funga yake sadaka. Mtaniambia.
Naamini sana katika sala na mfungo.
 
Kama polisi wali tenda haki kumkamata Lema hili halina tatizo.
Lakini kama ni ile kufuata maelekezo kutoka juu, naona anguko na balaa kwa viongozi wengi wa serikali mkoani Arusha na kwingine.
Hakuna maombi mabaya kama ya kufunga halafu hiyo tuna sema funga kavu.
Sasa wasubirie akaitolee funga yake sadaka. Mtaniambia.
Naamini sana katika sala na mfungo.
Kama kuna kufunga sasa badala ya ukuta si wafunge tu?au angeomba kama paulo na sila?
 
Haaahaaa ameogopa kusema aligoma kula atapigwa mvua 15 Kisongo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
SIASA ZA BONGO BWANA ZAIDI YA COMEDY HAAAAA MARA KUNAKAUZI HUMU KALIANZISHWA KAGOMA KULA MARA SAIVI ALIKUA ANALIOMBEA TAIFA HAAAAAA CHA MOVI IENDELEEEEEE TUNASUBILI MWENDELEZO UJAO
 
Polisi acheni kupambana na Lema... Huyu jamaa ameshindikana......
 
Back
Top Bottom