Lema: Chagonja haamini kama Rais kaishateua IGP

Lema: Chagonja haamini kama Rais kaishateua IGP

Hivi kweli mwizi au jambazi iko siku atafurahia utendaji mzuri wa kazi za polisi? Lema wewe ni mwizi,jambazi na muuaji,mikono yako imejaa harufu ya damu,hakuna asiyejua hilo,na wanaokutetea ni wale genge lako la ujambazi au wale viroba,hata siku moja huwezi kufurahi ufanisi wa jeshi la polisi,kwani udhaifu wao hukusaidia kutenda uhalifu wako. Bahati mbaya sana siasa za Tz zimevamiwa na wahalifu toka chama tawala hadi upinzani,la muhimu kwako uwe mhamasishaji na mtoaji pesa mzuri kuchangia chama bila kujali kama pesa hizo ni haramu,hapo haungaliwi uadilifu wako,vinginevyo Lema hungekuwa na nafasi yoyote kwenye siasa za nchi. Kwenye mgongo wa siasa unapata kinga ya kufanya uhalifu wako. Iko siku watz wataelewa tu

HV siku ukigundua aliyosema lema ndo kweli utajiskiaje bwana ",much knw"?
 
Hivi kweli mwizi au jambazi iko siku atafurahia utendaji mzuri wa kazi za polisi? Lema wewe ni mwizi,jambazi na muuaji,mikono yako imejaa harufu ya damu,hakuna asiyejua hilo,na wanaokutetea ni wale genge lako la ujambazi au wale viroba,hata siku moja huwezi kufurahi ufanisi wa jeshi la polisi,kwani udhaifu wao hukusaidia kutenda uhalifu wako. Bahati mbaya sana siasa za Tz zimevamiwa na wahalifu toka chama tawala hadi upinzani,la muhimu kwako uwe mhamasishaji na mtoaji pesa mzuri kuchangia chama bila kujali kama pesa hizo ni haramu,hapo haungaliwi uadilifu wako,vinginevyo Lema hungekuwa na nafasi yoyote kwenye siasa za nchi. Kwenye mgongo wa siasa unapata kinga ya kufanya uhalifu wako. Iko siku watz wataelewa tu

Lema hapati tena Ubunge hii ndiyo mara yake mwisho kuwa Mbunge, alibahatisha 2010 wakati watu wakiwa wamelala hawajitambui, sasa watu wameamka wanajua Lema ni mvuta Bangi, ni Jambazi na ndiye alimuua chacha wangwe.sanjari na Ushirikina Lema ni mpenzi number one wa Waganga wa kienyeji tena kwa mujibu wa mpambe wake wengine kawadhulumu na hao hao wameapa watahakikisha Hapati Ubunge, Lema 2016 atakuwa kazini kwake kwa zamani yaani atakuwa ameludia Ujambazi. R.I.P chacha wangwe.
 
Lema hapati tena Ubunge hii ndiyo mara yake mwisho kuwa Mbunge, alibahatisha 2010 wakati watu wakiwa wamelala hawajitambui, sasa watu wameamka wanajua Lema ni mvuta Bangi, ni Jambazi na ndiye alimuua chacha wangwe.sanjari na Ushirikina Lema ni mpenzi number one wa Waganga wa kienyeji tena kwa mujibu wa mpambe wake wengine kawadhulumu na hao hao wameapa watahakikisha Hapati Ubunge, Lema 2016 atakuwa kazini kwake kwa zamani yaani atakuwa ameludia Ujambazi. R.I.P chacha wangwe.

Una miaka mingapi? samahani lakini...,
 
Lema hapati tena Ubunge hii ndiyo mara yake mwisho kuwa Mbunge, alibahatisha 2010 wakati watu wakiwa wamelala hawajitambui, sasa watu wameamka wanajua Lema ni mvuta Bangi, ni Jambazi na ndiye alimuua chacha wangwe.sanjari na Ushirikina Lema ni mpenzi number one wa Waganga wa kienyeji tena kwa mujibu wa mpambe wake wengine kawadhulumu na hao hao wameapa watahakikisha Hapati Ubunge, Lema 2016 atakuwa kazini kwake kwa zamani yaani atakuwa ameludia Ujambazi. R.I.P chacha wangwe.

Hahahaha funza bhana.
 
Tatizo huna kumbukumbu na historia.
Kipindi Lema unayemsema wewe hata hakuwa cdm.Alikuwa nccr kwa taarifa tu.
Hii Si Hadithi Ukweli unaujua sema umeamua kujitoa Fahamu maksudi.
 
Una miaka mingapi weee pung.a, mbona unataka bwana kwa nguvu, nimeshakwambia nenda mahakamani kaseme lema na kileo waliua chacha.

Hivi mbowe anachagua majaji, mahakimu siku hizi mpaka mahakama zimuogope yeye, ana mikesi mingapi mmemfungulia n.k.

Narudia tena punguza akili kama ya mtoto wa ndege kupanua mdogo na kumeza chakula mama mtu alichotafuna.

Nina miaka zaidi yako ndiyo maana nimezaa na mama yako pasipo baba yako kujua hata mama yako Huniambia anajuta kukuzaa maana umekuwa mzigo kwao hushauriki ni mbishi unajidai much know wakati ni mbu-mbu la karne, kutwa unashinda kwenye vibalaza kupanga Mauaji huna cha maana umejaribu kumuua Zito umeshindwa hata ujitete vipi Tambua kuwa Time is money watu hawana Mda wa kwenda mahakamani kupambana na Watoa Rushwa wakati wao hawatoi Rushwa , huo mda wa kushinda Mahakamani ni mda wa kutafuta ridhiki. R.I.P chacha wangwe.
 
Tatizo huna kumbukumbu na historia.
Kipindi Lema unayemsema wewe hata hakuwa cdm.Alikuwa nccr kwa taarifa tu.

Wakati Lema anapewa Tenda ya kumuua chacha wangwe hawakuangalia itikadi yake wao walimpa Tenda kama Jambazi mzoefu , tambua kuwa Lema na Mbowe ni ndugu wa DNA hivyo wanajuana kwa vilemba.
 
Wakati Lema anapewa Tenda ya kumuua chacha wangwe hawakuangalia itikadi yake wao walimpa Tenda kama Jambazi mzoefu , tambua kuwa Lema na Mbowe ni ndugu wa DNA hivyo wanajuana kwa vilemba.

Huu uongo unakusaidia nini?? Unaposema ni ndugu wa DNA moja jua kwamba kuna watu wanazifahamu hizo familia mbili vizuri na hapo ndio tunapoona kumbe unachoandika ni unajitungia tu kichwani..

Sasa kwa taharifa yako, Lema hausiani chochote na Mbowe walichoshare ni kwamba wote wanatokea Machame. Mmoja anatoka Nronga mwingine Mfon
 
Frema120 naona umechachawa sana vp leo hujaamkia kwa Mganga wako wa Kienyeji?? Wenzako wanaamkia makanisani wewe unaamkia kwa Sangoma ! Frema120 siku ya Mwisho utachomwa sana haya mauaji unayoyaendekeza na kwenda kuhujumu vituo vya police ili mpate nafasi za kuwachonganisha Makamanda wa juu wizara ya mambo ya ndani hakika hamtafanikiwa, watu wamegutuka kumbe Sinema yote unaichora wewe ngoja kazi ianze wewe umewabeep polisi subiri watakupigia.R.I.P chacha Wangwe.
 
Huu uongo unakusaidia nini?? Unaposema ni ndugu wa DNA moja jua kwamba kuna watu wanazifahamu hizo familia mbili vizuri na hapo ndio tunapoona kumbe unachoandika ni unajitungia tu kichwani..

Sasa kwa taharifa yako, Lema hausiani chochote na Mbowe walichoshare ni kwamba wote wanatokea Machame. Mmoja anatoka Nronga mwingine Mfon
Uongo ni kwako peke yako tu wengine wanajua ni Ukweli nenda hapo machame kawaulize vizuri watakuelezea Ukoo wao umeungania wapi utapata picha kamili.
 
Nina miaka zaidi yako ndiyo maana nimezaa na mama yako pasipo baba yako kujua hata mama yako Huniambia anajuta kukuzaa maana umekuwa mzigo kwao hushauriki ni mbishi unajidai much know wakati ni mbu-mbu la karne, kutwa unashinda kwenye vibalaza kupanga Mauaji huna cha maana umejaribu kumuua Zito umeshindwa hata ujitete vipi Tambua kuwa Time is money watu hawana Mda wa kwenda mahakamani kupambana na Watoa Rushwa wakati wao hawatoi Rushwa , huo mda wa kushinda Mahakamani ni mda wa kutafuta ridhiki. R.I.P chacha wangwe.

Acha kuishushaJF hadhi ,

Matusi mengi point hakuna, debe tupu..........!
 
Ana hasira kibarua chake cha kumtetea Muhongo humu Lema kakiotesha nyasi

Lema habebeki hata mfanyeje Muhongo walimng'oa baada ya Lema kupewa pesa na Mengi lakini bila pesa Lema asingehangaika na Muhongo ndipo ujue kuwa Lema yupo after money.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom