Lema: Chagonja haamini kama Rais kaishateua IGP

Lema: Chagonja haamini kama Rais kaishateua IGP

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Posts
5,098
Reaction score
1,341
Wakuu salamaa?

Jana nimemsikikiza mh. Lema, akieleza juu ya sintofahamu ya kuvamiwa vituo vya police, kupigwa na kuporwa bunduki n.k

Kwa mshangao mkubwa akasema, Kamanda Changoja haamini kama rais kaishafanya uteuzi wa IGP na sasa anafanya sabotage to a new IGP ili aonekane anamapungufu kwa kuratibu matukio mbalimbali n.k

Ni kauli nzito sana, na matukio sasa ya aina hii ni mengi sana, tujadili pamoja kwa undani kama kuna kiukweli vile.

Mungu nibariki nifike December tu.
 
Matukio ya kuvamiwa kwa vituo vya polisi hayajaanza sasa wakati wa Ernest Mangu. Nilichobaini kwenye maelezo ya Lema ni kutaka kuwagombanisha IGP Mangu na Mkuu wa Operesheni Chagonja kwa vile ameona kwa sasa Jeshi la Polisi ni moja. Lema ana uzoefu kutokana na kazi yake ya Ujambazi kwamba kunapokuwa na mpasuko ndani ya jeshi la polisi inakuwa ni wahalifu kujipenyeza
 
Wakuu salamaa?

Jana nimemsikikiza mh. Lema, akieleza juu ya sintofahamu ya kuvamiwa vituo vywa police, kupigwa na kupolwa bunduki n.k

Kwa mshangao mkubwa akasema, Kamanda Changoja amini kama rais kaishafanya uteuzi wa IGP na sasa anafanya sabotage to a new IGP ili aonekane anamapungu kwa kuratibu matukio mbalimbali (kwani watumiwa hawakamatwi wa matukio haya)

Ni kauli nzito sana, na matukio sasa ya aina hii ni mengi sana, tujadili pamoja kwa undani kama kuna kiukweli vile.

Mungu nibariki nifike December tu.

Mi Nimetoka Kapa, AMINI Ndo Maana Yake Nini? Ngoja Waje Watakaokuelewa
 
Kasema hata waziri Chikawe na viongozi wengine wa jeshi la Polisi wanajua na Chikawe hajakanusha kwa hiyo ni ukweli. Hii ni hatari, kamanda wa Polisi anaandaa mauaji ya Polisi wenzake na wizi wa silaha ili IGP aonekane mbovu apewe yeye kwa vile nafasi hiyo aliitamani toka awali na akaikosa?
Kweli ukianza kula nyama ya mtu hutaacha maana ukikosa mtaani utakula wanao. Hii ni hatari sana.
 
Matukio ya kuvamiwa kwa vituo vya polisi hayajaanza sasa wakati wa Ernest Mangu. Nilichobaini kwenye maelezo ya Lema ni kutaka kuwagombanisha IGP Mangu na Mkuu wa Operesheni Chagonja kwa vile ameona kwa sasa Jeshi la Polisi ni moja. Lema ana uzoefu kutokana na kazi yake ya Ujambazi kwamba kunapokuwa na mpasuko ndani ya jeshi la polisi inakuwa ni wahalifu kujipenyeza

Sasa wewe maneno hayo yamesemwa jana wewe huo utafiti kuwa hayana ukweli umefanya lini? Na kusema umebaini kuwa sasa jeshi la polisi ni moja huo ni uongo uliokithiri, sasa hivi ndani ya jeshi hilo kuna mpasuko wa ajabu kabisa. Ungekuwa na uwezo wa kuzungumza na Kamanda Kaniki naibu IGP angekueleza nini kinaendelea. Na usione yuko kimya sana ni kuwa ana kazi maalumu ya kujaribu kuweka mambo sawa.
Wakati mwingine Lizaboni upunguze ushabiki, jambo kama hili la askari wetu kushambuliwa na kufa vituoni sio la kisiasa kiasi cha kuleta kejeli bali ungesisitiza Lema avisaidie vyombo husika kutoa ukweli ili kukomesha mauaji hayo ya askari hao (ambao ni ndugu zetu wote) na hizo silaha zinazotapakaa mitaani.
 
Last edited by a moderator:
Matukio ya kuvamiwa kwa vituo vya polisi hayajaanza sasa wakati wa Ernest Mangu. Nilichobaini kwenye maelezo ya Lema ni kutaka kuwagombanisha IGP Mangu na Mkuu wa Operesheni Chagonja kwa vile ameona kwa sasa Jeshi la Polisi ni moja. Lema ana uzoefu kutokana na kazi yake ya Ujambazi kwamba kunapokuwa na mpasuko ndani ya jeshi la polisi inakuwa ni wahalifu kujipenyeza

Nikumbushe tukio moja tu wakati wa Mwema, asante.
 
Mi Nimetoka Kapa, AMINI Ndo Maana Yake Nini? Ngoja Waje Watakaokuelewa

Kuna tatizo sana la kiuandishi kwa hawa vijana wa sasa, amini nafikiri alikua na maana ya haamini. Mtu anataka kuandika ''haoni'' yeye ataandika ''aoni''. Kuna omission za baadhi ya herufi hasa ''h'' bila sababu na wakati mwingine inaharibu kabisa maana ya neno husika. Kuna tatizo somewhere huko mashuleni kwa sababu ni wengi sana walio na uandikaji huo hata katika sms kwenye simu.
 
Kasema hata waziri Chikawe na viongozi wengine wa jeshi la Polisi wanajua na Chikawe hajakanusha kwa hiyo ni ukweli. Hii ni hatari, kamanda wa Polisi anaandaa mauaji ya Polisi wenzake na wizi wa silaha ili IGP aonekane mbovu apewe yeye kwa vile nafasi hiyo aliitamani toka awali na akaikosa?
Kweli ukianza kula nyama ya mtu hutaacha maana ukikosa mtaani utakula wanao. Hii ni hatari sana.

Nilishanga sana tena kamanda aliongea kwa full confidence, kunakiukweli hapa.
 
Chagonja yule presha zitamuua UKAWA tukishinda uraisi ataenda kulima mihogo huko kwao Lema alimchana live jana
 
Matukio ya kuvamiwa kwa vituo vya polisi hayajaanza sasa wakati wa Ernest Mangu. Nilichobaini kwenye maelezo ya Lema ni kutaka kuwagombanisha IGP Mangu na Mkuu wa Operesheni Chagonja kwa vile ameona kwa sasa Jeshi la Polisi ni moja. Lema ana uzoefu kutokana na kazi yake ya Ujambazi kwamba kunapokuwa na mpasuko ndani ya jeshi la polisi inakuwa ni wahalifu kujipenyeza

kwanini wewe na kundi lako mmeacha ujambazi
 
Matukio ya kuvamiwa kwa vituo vya polisi hayajaanza sasa wakati wa Ernest Mangu. Nilichobaini kwenye maelezo ya Lema ni kutaka kuwagombanisha IGP Mangu na Mkuu wa Operesheni Chagonja kwa vile ameona kwa sasa Jeshi la Polisi ni moja. Lema ana uzoefu kutokana na kazi yake ya Ujambazi kwamba kunapokuwa na mpasuko ndani ya jeshi la polisi inakuwa ni wahalifu kujipenyeza
Hizi ni siasa za maji taka kama Lema alikuwa jambazi mkashindwa kumkatamata basi nyie ni wapumbavulakini sisi tunajua majambazi na wauza unga wengi ni makada wa ccm.
 
Siyo kila alizungumzalo mwenda wazimu ni la kiendawazimu. Jaribu kusoma maandishi wanayoandika barabarani na kwenyekuta mijini, mara nyingi kuna reflection ya kitu fulani ndani yake. Kwa hiyo kuiita kauli ya Godbless Lema ni ya kiendawazimu sishangai sana ,Lakini ndani yake kuna mantiki kubwa sana Jeshi la Polisi na vyombo vinginevyo vya usalama vifanyie kazi jambo hilo.Kama wataendelea kulipuuza na kuona ni kauli za kisiasa matokeo yake yataonekana muda mfupi sana.Mheshimiwa Waziri mwenye dhamani hiyo ni wake Up call please take action soon.:flame:
 
changoja anamuharibia mangu kwa wananchi ..hapendi kuona mangu akifanikiwa.changoja ni hatari mpangaji wa matukio hatari embu ona alivyo waamuru kuwapiga akina mama kwa spana za malori.ccm mnatuulia mama zetu mnawapiga na spana mlaaniwe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom