Lema amuokoa Mwigulu Nchemba Mount Meru Hotel!

Lema amuokoa Mwigulu Nchemba Mount Meru Hotel!

Mkubali msikubali Mwigulu ni tishio kwa kila mgombea na hapo huyo dogo amepandisha magadhabu kwa ajili hiyo. Mtabaki kusema kafumaniwa, mzinzi kwani ninyi ndio wake zenu walichapwa? Mbona slaa kampa mimba na kumzalisha mke wa mtu? Yote hiyo kihoro tu. Viva Mwigulu usitishiwe nyau
 
Nataka kujua kama CCM imeishiwa watu makini na iwapo bado inaamini ktk uwajibikaji na utawala bora.
Mtu mwenye tuhuma za kufumaniwa na mke wa mtu hakupaswa sio tu kuendelea kuwa mbunge,bali pia kuendelea kushikilia nafasi yoyote ktk CCM, achilia mbali kuendesha operesheni za chama.
Huyo jamaa aondolewe ama aondoke haraka Arumeru vinginevyo ataambulia kipigo toka kwa vijana mara uvumilivu ukiwashinda.
 
Kwamba Nchemba anatuhumiwa kutoa rushwa ndio Nassari akataka kimpiga! Hii ni ni vurugu tu? Mbona sioni mahala ambapo onaonyesha kwamba Nchemba alikutwa akitoa rushwa? Huu nadhani ni ubabe tu.

lazima apigwe biti kidogo.wakimuacha anazoea.
 
Ngwigulu anawanyima usingizi,na mtakiona cha mkata kuni,eti katembea na mke wa mtu,Slaa yeye anafanya nini na mke wa mtu?
 
Mkuu kimbunga, mie kwa kweli sijaelewa vizuri, Lema kamuokoa kivipi mwigulu?
Mkuu mimi nilivyosoma heading nikadhani Mwigulu alivamiwa na wana Apolo hotelini na Lema akawatuliza; kusoma ndani naona ati kaokolewa kwa kukaribia kupigwa na Nassari. Huenda Nassari ndio kaokolewa. Wangeacha waonyeshane misuli kisha ambaye angezidiwa ndio aokolewe.
 
Nataka kujua kama CCM imeishiwa watu makini na iwapo bado inaamini ktk uwajibikaji na utawala bora.
Mtu mwenye tuhuma za kufumaniwa na mke wa mtu hakupaswa sio tu kuendelea kuwa mbunge,bali pia kuendelea kushikilia nafasi yoyote ktk CCM, achilia mbali kuendesha operesheni za chama.
Huyo jamaa aondolewe ama aondoke haraka Arumeru vinginevyo ataambulia kipigo toka kwa vijana mara uvumilivu ukiwashinda.
Makubwa! kunya anye kuku,akinya bata ni uharo.Dr Slaa ni katibu mkuu pamoja na kuishi na mke wa tu
 
Mkubali msikubali Mwigulu ni tishio kwa kila mgombea na hapo huyo dogo amepandisha magadhabu kwa ajili hiyo. Mtabaki kusema kafumaniwa, mzinzi kwani ninyi ndio wake zenu walichapwa? Mbona slaa kampa mimba na kumzalisha mke wa mtu? Yote hiyo kihoro tu. Viva Mwigulu usitishiwe nyau

Magamba at work
 
Nataka kujua kama CCM imeishiwa watu makini na iwapo bado inaamini ktk uwajibikaji na utawala bora.
Mtu mwenye tuhuma za kufumaniwa na mke wa mtu hakupaswa sio tu kuendelea kuwa mbunge,bali pia kuendelea kushikilia nafasi yoyote ktk CCM, achilia mbali kuendesha operesheni za chama.
Huyo jamaa aondolewe ama aondoke haraka Arumeru vinginevyo ataambulia kipigo toka kwa vijana mara uvumilivu ukiwashinda.
Mkuu umenichekesha kweli. Unarusha mawe wakati uko ndani ya nyumba ya vioo? Kwenye mke wa mtu hapo napaogopa manake wakipigwa marufuku wengi wataathirika!
 
Ni habari nzuri kuwa Nasari anatambua mbinu ovu za kisiasa,anatufaa.Huyu mwigulu ni nani? Anafanya nini Meru ilhali kampeni bado? Angepata zake kondo za kimeru angejiongezea vijisenti,hapo ccm wamenoa!
 
Nataka kujua kama CCM imeishiwa watu makini na iwapo bado inaamini ktk uwajibikaji na utawala bora.
Mtu mwenye tuhuma za kufumaniwa na mke wa mtu hakupaswa sio tu kuendelea kuwa mbunge,bali pia kuendelea kushikilia nafasi yoyote ktk CCM, achilia mbali kuendesha operesheni za chama.
Huyo jamaa aondolewe ama aondoke haraka Arumeru vinginevyo ataambulia kipigo toka kwa vijana mara uvumilivu ukiwashinda.
Kwa CCM bila kuwa na merits hizo, mwizi, fisadi, mtoa rushwa, mzinzi, mwongo, majungu, mbea, fitina, makundi na mambo kama hayo hupati cheo.
 
Nataka kujua kama CCM imeishiwa watu makini na iwapo bado inaamini ktk uwajibikaji na utawala bora.
Mtu mwenye tuhuma za kufumaniwa na mke wa mtu hakupaswa sio tu kuendelea kuwa mbunge,bali pia kuendelea kushikilia nafasi yoyote ktk CCM, achilia mbali kuendesha operesheni za chama.
Huyo jamaa aondolewe ama aondoke haraka Arumeru vinginevyo ataambulia kipigo toka kwa vijana mara uvumilivu ukiwashinda.

Ni kweli mkuu anayekupinga lazima awe gamba
 
Ni habari nzuri kuwa Nasari anatambua mbinu ovu za kisiasa,anatufaa.Huyu mwigulu ni nani? Anafanya nini Meru ilhali kampeni bado? Angepata zake kondo za kimeru angejiongezea vijisenti,hapo ccm wamenoa!

watamwaga rushwa wapendavyo lakini mbunge ni Nasari
 
Kwamba Nchemba anatuhumiwa kutoa rushwa ndio Nassari akataka kimpiga! Hii ni ni vurugu tu? Mbona sioni mahala ambapo onaonyesha kwamba Nchemba alikutwa akitoa rushwa? Huu nadhani ni ubabe tu.
Zamani nilikuwa nakuona bonge la Great thinker na nilikuheshimu sana! lakini siku hizi kila nikikusoma between the line....nimekugundua kuwa wewe ni magamba kufa mtu. Yaani mtu akifuatilia coment zako hapa jamvini mara moja
anagundua kuwa hauna tofauti na Ritz au Rejeo
 
Hata mimi nimeshangaa niliposikia Mount Meru Hotel nikajua kafumaniwa tena.

Mkuu kwa mila za kimeru ukifumaniwa kama alivyofumaniwa Igunga ni lazima mwenye mke akugeuze mke kwa siku 3 mfululizo
 
CCM wana mtaji wa kura elfu 30s sasa wasiwasi wa nini...Kampeni hazijaanza....lakini Mwigulu tayari yuko Arumeru ana haha...inashangaza sana aisee.
 
Zamani nilikuwa nakuona bonge la Great thinker na nilikuheshimu sana! lakini siku hizi kila nikikusoma between the line....nimekugundua kuwa wewe ni magamba kufa mtu. Yaani mtu akifuatilia coment zako hapa jamvini mara moja
anagundua kuwa hauna tofauti na Ritz au Rejeo

Mkuu usishangae hela sabuni ya roho.Yuda Iskariote alimsaliti Yesu sembuse huyu
 
Back
Top Bottom