Binafsi ninamkubali sana, hata uvumi wote ulikuwa unaenea juu yake nilivipuuza, sikuvipa hata nafasi. Kitu pekee kilichonishangaza ilikuwa ni zile issue ya passport ya Heche. Nilishindwa kabisa kuelewa swala lile liliingiaje pale.Lema ni smart sana kuliko vijana wenye mihemko wanavyomchukulia.
Hayo aliyoandika hapo hawa vijana wa mihemko watueleze mara ngapi wamekaa jela kwa misimamo yao ya kisiasa?
Inasikitisha kumvunjia heshima mtu kama huyu kwa ajili ya hawa keyboard attackers, wamejificha nje ya nchi wanaogopa jela.
Wanaweza kuwa wamewekewa mtutu kichwaniKwahiyo unatetea utawala wa kuwajaza hofu watu waishi kama mateka kimya.
Ukiona familia ya Dr Nchimbi ipo kimya maana yake wanajuwa alipo na yupo salama.
KOTAMA koya wewe mkata viuno na kundi lenu lote la majizi na mauwaji ya watanzaniaok.,🐒