Lema amesitisha mkutano wake na vyimbo vya habari

Lema amesitisha mkutano wake na vyimbo vya habari

Dr Matola PhD

Platinum Member
Joined
Oct 18, 2010
Posts
61,887
Reaction score
109,988
Screenshot_20260916_084037.jpg
 
Kafanya vizuri sana
Lema ni smart sana kuliko vijana wenye mihemko wanavyomchukulia.

Hayo aliyoandika hapo hawa vijana wa mihemko watueleze mara ngapi wamekaa jela kwa misimamo yao ya kisiasa?

Inasikitisha kumvunjia heshima mtu kama huyu kwa ajili ya hawa keyboard attackers, wamejificha nje ya nchi wanaogopa jela.
 
Wale waluliokuwa wanahoji lengo la Lema na Mkutano wake na waandishi wa habari, watakuwa wameshapata ufafanuzi

Maoni yangu, sio Kila mmoja awe anaruhusiwa kufanya pres na waandishi wa habari waige CCM huko, Pres inatolewa na Mwenezi/Katibu Mkuu n.k

EN amepotea ghafla, lakini hakuna aliyefungua kinywa chake kuhoji popote akiwemo Mdogo wake wa damu 🤪
 
Wale waluliokuwa wanahoji lengo la Lema na Mkutano wake na waandishi wa habari, watakuwa wameshapata ufafanuzi

Maoni yangu, sio Kila mmoja awe anaruhusiwa kufanya pres na waandishi wa habari waige CCM huko, Pres inatolewa na Mwenezi/Katibu Mkuu n.k

EN amepotea ghafla, lakini hakuna aliyefungua kinywa chake kuhoji popote akiwemo Mdogo wake wa damu 🤪
Kwahiyo unatetea utawala wa kuwajaza hofu watu waishi kama mateka kimya.

Ukiona familia ya Dr Nchimbi ipo kimya maana yake wanajuwa alipo na yupo salama.
 
Yeye anatiliwa mashaka na wana mageuzi wenzie (wanachama), ni wajibu wake kudhibitisha mashaka juu yake sio ya kweli. Yeye kwenda lock-up mara 50, kukimbia nchi haina maana hana bei "price tag".
Wapo watu wamekimbia nchi, wamefungwa gerezani na mwisho wa sikj walisaliti mageuzi. Anatakiwa kueleza mwenyewe anakusudia nini kwa kauli zake, watu wamuelewe.
 
Kwahiyo unatetea utawala wa kuwajaza hofu watu waishi kama mateka kimya.

Ukiona familia ya Dr Nchimbi ipo kimya maana yake wanajuwa alipo na yupo salama.
Nimeongea Lugha ya mafumbo

Tangu miaka hakunaga pres za watu wa CCM, seems Demokrasia ipo zaidi CDM kuliko CCM
 
Lema ni smart sana kuliko vijana wenye mihemko wanavyomchukulia.

Hayo aliyoandika hapo hawa vijana wa mihemko watueleze mara ngapi wamekaa jela kwa misimamo yao ya kisiasa?

Inasikitisha kumvunjia heshima mtu kama huyu kwa ajili ya hawa keyboard attackers, wamejificha nje ya nchi wanaogopa jela.
Usiamini mwanasiasa, bongo wengi wananunulika..
 
Mimi ni miongoni ambao watakuwa wa mwisho au kutokuwa miongoni kabisa mwa wanaoweza kuamini kuwa Lema anaweza kuwa pandikizi.

Lema kwa kuwa amevumilia mengi mazito, nina hakika hawezi kushindwa kuvumilia haya ya kutengenezewa habari kuwa eti ni pandikizi au msaliti. Aendelee kusimama katika misimamo na dhamira thabiti, kuna siku waliomfikiria na kumzushia mabaya, watamwomba msamaha.
 
Mbona ni kama keshahutubia tayari kwenye hiyo tweet yake?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom