Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Unafanya nikumbuke honeymoon yangu ya miaka 3...nimekuwa na house girl baada ya kupata mtoto ambaye tulimpata miaka 3 baada ya ndoa...

Lakini tuliweza kukaa bila housegirl sababu mimi si mvivu na mume wangu hana u bossy wala masharti kama IMF....

Japo ndugu zake walikuwa wananisifia maana wakija home wanashangaa kila kitu kiko kwenye mstari na sina house girl....

Lakini sijawai msikia honey wangu akisema kanipenda sababu nachapa kazi; zaidi ya kusifia msosi naopika...kanipenda sababu penzi langu lilimzingua...ni mawifi na mama mkwe ndio walikuwa kutwa kunisifia...wanashangaa na elimu yangu hakuna kazi nisoijua...na wao ndio walikuwa wamekazana wifi tafuta house girl...kumbe walikuwa hawajui kuwa hatukuwa tunataka viwingu...tuna make love everywhere jikoni, sebuleni, chumbani....

Na mume wangu alikuwa ananisaidia..tunafua wote (those days machines zilikuwa anasa)...siku nyingine alikuwa anapika..maana anajua sana kukaangiza dagaa na mimi nimejifunza kwake...Mungu anipe nini...fuko la chawa....

Imagine mumeo anasema nimekupenda sababu unajua kupika...umeoa house helper? jamani wanaume jitahidini kuwa loving...punguzeni hizi attitude za list ya masharti

Kula like 10000000,Waambie hawa vijana vipi?wanawake hatufati kwao misosi kwani tulikuwa hatuli kwetu,wala siyo kufua kwani sisi washing mashine? Sisi siyo mahouse helper,tumekutana kumake love hayo yote yanakuwa ni ziada,penzi la kweli likiwepo kutoana kasoro kunatoka wapi? kama mkeo anafanya namna ile ambayo si nzuri anaelekezwa kwa upendo na yeye atafanya kwa bidii kwani anajua ndo namna mumewe anafurahi.
 
Sijakupata...ndugu wa mwanamke wanaingilia mapenzi?

Haiingii akilini...labda kama umeokota embe chini ya mfenesi...yani umeoa ukoo wa machangu...

Otherwise kiafrika ndugu wa mke hawawezi kuwa na sauti kwenye ndoa ya dada yao...never!
unataka kusema ndugu zake mke huwa hawana sauti na hawasumbui ndoa za vijana?
 
ila sidhani mtu mwenye akili kususia msosi wa mpenzi wake,ingekuwa mimi kwa jinsi navyompenda nisingeona hata mapungufu ya mapishi,ila sasa mbali na mapishi ukizinguliwa lazima uone msosi wa pande zingine ni mtamu

Ukizingiliwa jua ni kwanini umezinguliwa solve hiyo problem maisha yasonge mbele,si kutafutafuta weakness zipo wapi huko ndo unaendelea.kuzalisha matatizo kibao.
 
unataka kusema ndugu zake mke huwa hawana sauti na hawasumbui ndoa za vijana?

Nakwambia hivi...ukianza kuona dalili kama hizo hata mimi sikushauri uoe...
Hicho ndio cha msingi si mapishi...

Utaoaje mke ambaye ndugu zake wana midomo kama chuchunge...

Nakupa miaka 2 ndoa yenu lazima iwe ICU
 
Mapishi ni kama vile kumwaga zege yaani zege linakwenda kwa ratio vivyo hivyo hata mapishi nayo yanakwenda hivyo na ndio maana ukienda Uganda ukaaigiza wali unaletewa wali kama bokoboko au ukienda pwani unaletewa una flavour nyingine the same ukienda kwetu Ihayabuyaga unakutana na wali wa aina nyingine ambao wenyewe umepikwa bila mafuta lakini mwisho wa siku wote ni wali hivyo kinachotakiwa ni kumpa standard za wali wa namna gani unaopenda na yeye atarekebisha ratio kuanzia kwenye maji, chumvi mpaka mafuta maana wakati mwingine watu wanapika kutokana na namna ya kwao yaani mzee wake na mama yake walivyokuwa wanapenda.

Mie mama yangu alikuwa akipika maharage haweki nyanya na mie pamoja na uanaume wangu nikajua maharage huwa hayaungwi nyanya hivyo nikipata mwanamke anaeunga nyanya kwenye maharage inakuwa shida hivyo dawa ni kumwelekeza kwa mbinu mbalimbali ikiwa pamoja na kumtembelea rafiki au ndugu mwingine ili upate entry point ya maelekezo yako pasipokumuudhi
 
Huko unakochepukia tayarisha chupa na lace wig, utavihitaji mkeo akija kujua.

Mkuu jMali nimecheka baada ya kuona huko well informed ...nilidhani umebobea International Forum...kumbe ni kote kote...unapita kimya kimya...te te te
 
napenda nikae mezani na mke wangu tule pamoja,huko katoto kamekaa kwenye sofa kinasumbua.

Mkuu umejibu hata swali ambalo sikuuliza duuu umetisha sana kila la kheri
 
Nakwambia hivi...ukianza kuona dalili kama hizo hata mimi sikushauri uoe...
Hicho ndio cha msingi si mapishi...

Utaoaje mke ambaye ndugu zake wana midomo kama chuchunge...

Nakupa miaka 2 ndoa yenu lazima iwe ICU
hapo kazi inakuwa kuteka akili ya huyo binti asisikilize kwenu au ndoa iwe ICU
 
Mapishi ni kama vile kumwaga zege yaani zege linakwenda kwa ratio vivyo hivyo hata mapishi nayo yanakwenda hivyo na ndio maana ukienda Uganda ukaaigiza wali unaletewa wali kama bokoboko au ukienda pwani unaletewa una flavour nyingine the same ukienda kwetu Ihayabuyaga unakutana na wali wa aina nyingine ambao wenyewe umepikwa bila mafuta lakini mwisho wa siku wote ni wali hivyo kinachotakiwa ni kumpa standard za wali wa namna gani unaopenda na yeye atarekebisha ratio kuanzia kwenye maji, chumvi mpaka mafuta maana wakati mwingine watu wanapika kutokana na namna ya kwao yaani mzee wake na mama yake walivyokuwa wanapenda.

Mie mama yangu alikuwa akipika maharage haweki nyanya na mie pamoja na uanaume wangu nikajua maharage huwa hayaungwi nyanya hivyo nikipata mwanamke anaeunga nyanya kwenye maharage inakuwa shida hivyo dawa ni kumwelekeza kwa mbinu mbalimbali ikiwa pamoja na kumtembelea rafiki au ndugu mwingine ili upate entry point ya maelekezo yako pasipokumuudhi
mkuu thanks umeongea point kubwa,ila heri hata awe anakosea mapishi,wengine hawajui hata process za kuanza mapishi
 
Katika vitu ambavyo mke wangu mm anatakiwa avijue haswa,mapishi ni kimojawapo....hasa vyakula nivipendavyo ikiwamo vya asili.
Anatakiwa asiwe mpishi Bali ajue kupika haswa kwasababu mm mwenyewe jikoni ni hatari,so sitaki mwanamke anipikie mchuzi unaogombana na mafuta na maji.

Take this guys,uanamke upo kwenye mapishi.
 
mkuu thanks umeongea point kubwa,ila heri hata awe anakosea mapishi,wengine hawajui hata process za kuanza mapishi

Mapishi ni changamoto ila yanabadilika kutokana na aina ya watu anaokutana nao unless kama hajichanganyi kwa wanawake wenzake, huyo ambae anakuwa hata process za kuanza mapishi ni janga aisee lazima atakuwa na viashiria flani ambavyo mtajikuta hamwendani nae na hata kwa upande wa vitabia lazima utamkuta ndivyo sivyo
 
hapo kazi inakuwa kuteka akili ya huyo binti asisikilize kwenu au ndoa iwe ICU

Kama huyo binti hajalelewa kwenye decent family utakuwa unajaribu tu...mwisho wa siku maji hayawezi zuiwa kufuata mkodo...
 
Kama unampenda utamfundisha, pia vyuo vya upishi vipo kibao mpeleke akajifunze, niliwahi kuwa mchepuko unaojua kupika wacha we kidogo nihamie, but nikaamua kumpeleka mahala wife akajifunza, now ni mpishi mzuri sana.

Yaaani mm ndo nimfundishe kupika?????? Duuuuh
 
Mapishi ni changamoto ila yanabadilika kutokana na aina ya watu anaokutana nao unless kama hajichanganyi kwa wanawake wenzake, huyo ambae anakuwa hata process za kuanza mapishi ni janga aisee lazima atakuwa na viashiria flani ambavyo mtajikuta hamwendani nae na hata kwa upande wa vitabia lazima utamkuta ndivyo sivyo

Mimi naona hapa watu wana exaggerate...

wewe umeongea point...mimi nimeolewa na msukuma...ilibidi nijifunze kusonga ugali mgumu...huu nilojifunza pwani (maana nimezaliwa na kukulia Dar) kwa wasukuma ni uji...

Sasa utasema sijui kupika...

Nimetembea nchi za watu nikajifunza mapishi ambayo si ya kitanzania...sasa hao wenye nchi yao watanambia sijui kupika...???

Kujua au kutojua kupika ni relative term....

BK ambayo ndio asili yangu ndizi usipozichemsha huku umechanganya kila kitu hawazioni tamu...nao utasema hawajui kupika? Nigeria uisipoweka pilpili mpaka mtu anasukumizia maji chakula si kitamu...utasema sijui kupika kisa sijaweka pilipili?

Kuna watu wanapenda mlenda..mimi sitaki hata kuuona..utasema sijui kupika sababu sijui kupika mlenda sijui tembele????

Hapa tunazinguana tu...wewe umeongea point...kwako kitamu kwa mwenzio cha uchachu...
 
Back
Top Bottom