Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,371
Kama mke unampa hela za matumizi halafu anapika msosi haunukii unategemea nini?
halafu mchepuko anakukaribisha lunch,lazima kucheat.

Ugali+samaki.jpeg


9k=

ndizi.jpg
 
Kama unampenda utamfundisha, pia vyuo vya upishi vipo kibao mpeleke akajifunze, niliwahi kuwa mchepuko unaojua kupika wacha we kidogo nihamie, but nikaamua kumpeleka mahala wife akajifunza, now ni mpishi mzuri sana.
 
Kama unampenda utamfundisha, pia vyuo vya upishi vipo kibao mpeleke akajifunze, niliwahi kuwa mchepuko unaojua kupika wacha we kidogo nihamie, but nikaamua kumpeleka mahala wife akajifunza, now ni mpishi mzuri sana.
unakuta wife anakupigia simu ukiwa unatoka kazini anakuambia pitia chips niletee
 
Viol kwa nini ulibadili id ??
 
Last edited by a moderator:
unakuta wife anakupigia simu ukiwa unatoka kazini anakuambia pitia chips niletee

Hahahahaaaa, kazi unayo wewe ndo ulimzoesha toka mwanzo kumletea chips kukoleza mapnzi, kumbuka mazoea hujenga tabia, we peleka chips tu.
 
Viol kwa nini ulibadili id ??
 
Last edited by a moderator:
Kwa hesabu za fasta regardless of your threads ndoa huna!
 
Hahahahaaaa, kazi unayo wewe ndo ulimzoesha toka mwanzo kumletea chips kukoleza mapnzi, kumbuka mazoea hujenga tabia, we peleka chips tu.
kazi ipo mkuu
 
Tatizo somo la sayansi kimu lilifutwa ndo maana wake zenu ni wahanga wa maswala ya jikoni
 
Kama unampenda utamfundisha, pia vyuo vya upishi vipo kibao mpeleke akajifunze, niliwahi kuwa mchepuko unaojua kupika wacha we kidogo nihamie, but nikaamua kumpeleka mahala wife akajifunza, now ni mpishi mzuri sana.

Daaaaaah hata kupika Nimfundishe... Wazazi wake walimlea kwenye nini sasa....na kama sijui kupika??

Yaani kwangu hata Mimi huna Nafasi na wala sintokuoa
 
Msosi wa mchepuko una mahanjumati na madiko diko ya kutosha ...mpaka unasahau njia kuu kama huwa inapika au inaleta take away.

Yaani , ukiletwa ni furu umate mate kukutoka.....
 
utakuwa ujamtendea haki mkeo

Y???? Wakati kupika kwenye majanga , vidoleni kajaza makucha marefu , mengine ya bandia, na makorombwezo ya rangi na inna kibao, mpaka anashindwa kuingia jikoni kisa ataharibu kucha zake za kirembo.
Pia anaogopa magaga ya mikononi anapokuwa anakata kata mboga za majani, kabeji, nyama . Hivyo anatka mkono wake uendelee kuwa soft na rainiiiiii.....
 
Kama unampenda utamfundisha, pia vyuo vya upishi vipo kibao mpeleke akajifunze, niliwahi kuwa mchepuko unaojua kupika wacha we kidogo nihamie, but nikaamua kumpeleka mahala wife akajifunza, now ni mpishi mzuri sana.
Kama ameshindwa kujifunza katika makuzi yake unafikiri itakuwa rahisi kufundishika? kwanza ataona kupika ni adhabu fulan na atajifunza kwa ajiri yako tu na pale mapenzi yanapo kolea yakichuja kwishiney
 
Back
Top Bottom