Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Lazima nicheat kama mke hajui kupika

Hata huko mnapochepukaga utafanyiwa hivyo kwa muda ili akukoleze uingie baadae utaona ni yale yale tena afadhali ya kwa mkeo
nitachepuka kwingine ndani ya kuchepuka
 
Jamani atajifunza wapi wakati kwao hakufundishwa hivyo? Muelekeze namna ile unayopenda.
Kupika ni wito mama kama haujazoea utaona kama mzigo yeye alikuwa hajazoeshwa kupika kwakuwa kwao alikuwa anapika house girl so akaona ni kazi ya house girl na si yake, sasa ikifika ukubwani kumwambia kupika itakuwa ni adhabu kwake na atafanya kwa sababu ya mapenzi tu si kama wajibu ndo maana nimesema mapenzi yakianza kuchuja hataweza kupika, cha msingi tuchague wapenzi wa staili yetu na si kuiga, kuna wanaume wanapenda mwanamke wa hivyo atamtafutia mahousi gelo wawili, ndani kuna washing machine na kila kitu sasa mwenzangu na mimi ukipata mwanamke wa hivyo ni shida! hata kama kuna housi gelo lakn chakula cha mke huongeza mapenzi hasa pale akipika then ukamsifia nhiyo inakuwa kama reward na inamhamasisha kukupikia na mapenz ndo yanasonga mbele
 
Kama mke unampa hela za matumizi halafu anapika msosi haunukii unategemea nini?
halafu mchepuko anakukaribisha lunch,lazima kucheat.

Ugali+samaki.jpeg


9k=

ndizi.jpg

Una cheat vyakula tuu au na mengine pia?
 
Mkuu michepuko gharamaaaaa! Kiasi ambacho ungekula home kwa wiki minaliwa mara moja kwa mchepuko! Nina uzoefu siwataki kabisaaaa hata apike chakula kizuri kiasi gani
 
Mkuu michepuko gharamaaaaa! Kiasi ambacho ungekula home kwa wiki minaliwa mara moja kwa mchepuko! Nina uzoefu siwataki kabisaaaa hata apike chakula kizuri kiasi gani

Mlo mmoja budget yake laki afu unamsifia anajua kupika ...huku ndani umeacha buku mbili unasema wife hajui kupika...atakupikia nini na buku mbili kama ziyo tembele
 
Ukishajua kupika tu yaani issue ya kufanya adjustment ni easy tu ndio maana kwa wale walioishi sehemu tofauti tofauti wengi wanakuwa wataalamu kutokana na kukutana na aina tofauti tofauti ya mapishi. Mfano kwa huku Mwanza na Tabora kuna majani flani yanatoa matunda mekundu madogomadogo tunaita matunda ya nyoka lakini majanai hayo hayo ukienda kuanzia Dodoma mpaka mikoa ya pwani utaambiwa ni mboga aina ya mnafu na kweli unakuta ukiishi kwenye hiyo jamii unajikuta na wewe umeji-twist na mwanamana anakuwa mtaalamu wa mapishi ya mnafu kuliko hata waliozaliwa na mnafu vivyo hivyo na kwa mtu wa Tabora huwezi kumtenganisha na mrenda na matembele ila kutokana na kuingiliana makabila ndio hivyo tena tunajikuta tunapambana na changamoto za misosi lakini mwisho wa siku watu wanafanya adjustment

Mie nilikaa maeneo ya kwenu kipindi flani yaani zile ndizi za kuchanganya na maharage yaani ndizi bukoba kwa ujumla wake zilikuwa hazipandi kwa kuwa niliishi kwenye maeneo ambayo ndizi mshale ndio zinaliwa kwa wingi kama ni ndizi za Bukoba basi ujue ni kwa ajili ya mtoto kutokana na ulaini wake

Mkuu hata sisi ni watu wa tabora na tulihamia bk kwa miaka kama sita hiviii.....
Mama yangu na Dada zangu walijifunza kupika ndizi za bk....wakajifunza mpaka kutengeneza juisi ya mramba....

Adjustment kama ulivyosema ni kitu muhimu...
Hawa wakisikia mwanamke kutokujua kupika wanadhani ni maneno etiiii....
I have my relatives hata kutengeneza chai tu ni tatizo kweli.....Hawa ndio walengwa.
 
kama hajui kupika nikosa la wazazi wake

Mkuu kuna wanawake wamelelewa na baba tuuu mama wakuta alifariki wakiwa wadogo,lakini wana zile values za kike.
Sikatai wazazi hasa mama ana machango mkubwa sana kwa mwenendo wa binti,lakini binti pia anatakiwa ile hali ya kujikuta ni ke imforce kuenenda kike....
 
Wachepukaji utawajua tu...vijisababu vingiiiiii ilimradi tu achepuke. We jamaa mkeo atapata tabu sana manake udhaifu wake kidogo tu utautumia kuchepuka. Cooking is an art, sio kilema,so ni rahisi tu kujifunza. Husband material ni wachache sana siku hizi.

Husband material wachache na wife material ndo hakuna kabisa......
Unajua mchumba wako ni mchaga,hata kupeleleza ujue mtori unapikwaje nayo kazi?????? Huko ku kitchen party mnafundishwa nn sasa??? Yaani ukiingia ndoani na mapishi yakawa ni kikwazo kwako jua ww ndio wale wanawake ambao bible imewaita "wapumbavu" wanaovunja nyumba zao kwa mikono yao.
Ndio maana I will always be conservative katika taasisi iitwayo ndoa.
 
Kwanza siwezi kufikia kufanya maamuzi ya kuoa kama sijajua status yake iko vipi jikoni. Mpaka nithibitishe..je anajua kupika? Nimfundishe kupika kwani wazazi wake walikuwa na kazi gani?
 
Back
Top Bottom