Laiti nchi angekabidhiwa prof Lipumba (must read)

Laiti nchi angekabidhiwa prof Lipumba (must read)

Hatuwezi kabidhi nchi kwa mtu ambaye taasisi ndogo kabisa ya ndoa/familia ambayo kila mtu anaweza simamia hata asiyesoma ameshindwa kuisimamia. Kushindwa kwa Lipumba kuwa na mke na familia anayoiongoza ni kipimo kuwa hawezi kuaminiwa kupewa hata ujumbe wa nyumba kumi kumi
 
Ukisoma na kusikiliza bajeti iliopita inadhihirisha wananchi bado tutaendelea kutaabika
1. Serikali bado kimya juu ya misamaha ya kodi kwa makampuni ya madini
2. Bado serikali kimya juu ya faida ya dhahabu kwa makampuni ambayo imepanda sana wakati wao wanalipa kodi kwa bei ya zamani ambapo dhahabu ilikua chini
3. Haijaeleza ni vp itawakomboa vijana ambao ni wengi na hawana ajira
4. Kupunguza asilmia moja kwenye kodi ya mishahara ni kama dhihaka kwa wafanyakazi
5. Kuongeza kodi kwenye petrol na diesel ni kuongeza ukali wa maisha kwa mwananchi maskini
6. Kuongeza kodi kwenye mpesa ambayo ni mkombozi kwa wananchi wa vijijini ambao hawatumii miamala ya benki ni kuwakomoa wananchi
Ndugu wananchi lau tungemkabidhi nchi hii MCHUMI WA KIMATAIFA tungekula neema za nchi MY TAKE: UKIIPIGIA CCM KURA USILALAMIKE KUHUSU UGUMU WA MAISHA, JITAMBUE ANZA MABADILIKO PALE POPOTE ULIPO KWA KUWANYIMA CCM UDIWANI, UBUNGE NA BAADAE KUITOA MADARAKANI 2015.

Tunaogopa Islamic laws kwenye aridhi yetu...!!??pia hanadhamira ya kweli kuwakiongozi wa hii nchi.I believe new generation they can change Tanzania but not these guys educated during Mwalim Nyerere period..!!
 
Lakini Lipumba hana kadi ya CCM kama Slaa.

Hudanganyiki wewe na nani? Mbona sisi watu wa ukanda wa pwani na kusini, Lipumba ndio chaguo letu.

Hiyo ndio kauli ambayo hawataki kuisikia wenzetu, maana inamlenga zaidi kumkomboa Müslim kutoka ktk mikono ya DHULMA kwahiyo usitegemee kuungwa mkono na jamii inayo nufaika na mfumo wa kiutawala ulio madarakani hivi sasa. Wana macho lakini hawaoni, wana masikio lakini hawasikii, wanajua umuhimu wakumuweka madarakani Professor lakini wanahofu juu yakupokwa madaraka yao nakuanza kugaiwa kwa haki. Ama hakika HAKI ni adui kwa walio zoea dhulma.

Kati ya hao ulio wa taja yupi mchungaji/Padre?

Nibora ungekaa kimya tu, kuropoka kwako kumedhihirisha ukilaza wako.

Chadema chama cha kanisa

Nikwakua Mkirsto mwenzio.

Toa ushahidi, kasomea wapi? na kwa laval ipi?

Ilo kwao ni tusi, wao washapanga kumpa Padre wao ambaye hivi sasa kageukia uzinzi.

Kama CUF imejaza watetezi aina yako, hata 2015 hakitafika

Lakini lipumba sio shekh wala imamu nawala hana taaluma ya dini kulinganisha na Slaa mwenye taaluma ya mambo ya dini ya kikristo. Sasa nani kati yao atakae pigania maslahi ya dini yake?

Na uzinifu je!??[/QUOTE]

Mimi na muiga yeye kama kiongozi wangu wa kiroho.
 
Lakini lipumba sio shekh wala imamu nawala hana taaluma ya dini kulinganisha na Slaa mwenye taaluma ya mambo ya dini ya kikristo. Sasa nani kati yao atakae pigania maslahi ya dini yake?

Pamoja na Lipumba kutokuwa kiongozi wa kidini ametumika kumweka Kikwete madarakani kwa misingi ya UDINI. Tukimpa nchi professa huyu wa UCHUMI-DINI si ataigeuza Tanzania Durfur?
 
Hatuwezi kabidhi nchi kwa mtu ambaye taasisi ndogo kabisa ya ndoa/familia ambayo kila mtu anaweza simamia hata asiyesoma ameshindwa kuisimamia. Kushindwa kwa Lipumba kuwa na mke na familia anayoiongoza ni kipimo kuwa hawezi kuaminiwa kupewa hata ujumbe wa nyumba kumi kumi
Ivi slaa mkewe anaitwaje?
 
Mkuu, inaelekea we uko nje ya nchi, Lipumb mwenyewe alimsaidia Kikwete kuingia madarakani, huyo mchumi unayemsifia aliona Kikwete anaweza zaidi yake, nadhani hata Kikwete naye ni mchumi vile? Majaribio haya tena kwasasa tumekoma, hatudanganyiki!

Bange zinakusumbua wewe......'
 
Kumbe kwa kigezo gani? Kama Elimu au hekma mwenye kustahili cheo hicho ni Lipumba
Agombee tu wala hajakatazwa Watanzania ndo watakaopiga kura Kama akipita sawa maana litakua ndo chaguo la Watanzania asipopita ndo hivyo. Na huwezi kumlazimisha mtu amchague kila mtu atachagua kutokana na Utashi wake na ni haki yake
 
ukilaza mwingine bwn yeye ni mshauri wa un

Kwani mnakubali....alistaafu lini kuwa msahuri za CCM tangu mwinyi.Mchumi gani anayeamini kuwapa watu hela kila mwezi kutawaondolea umasikini....?Yaani awageuze watz kuwa watu wa kuishi kwa welfare.
 
Lipumba mwenyewe aliamua kugawa kura kwa Kikwete na amekiri kwa kinywa chake. Ya nini kujiangaisha tena?

"kutoa ni moyo sio utajiri"
 
Back
Top Bottom