Lady JayDee vs Mwana FA


Nyundo Kavu

Nyundo Kavu

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
186
Likes
63
Points
45
Nyundo Kavu

Nyundo Kavu

Senior Member
Joined Dec 6, 2011
186 63 45
Wadau, nimefuatilia threads mbalimbali humu jamvini tangu show mbili zilizo andaliwa na moja ya wakongwe wa muziki wa kizazi kipya hapa Bongo kupita. Ukweli ni kwamba, nashangazwa sana jinsi baadhi yetu tunavyoshindwa kukubali kwamba mmoja ya hao alimfunika mwenzie na kwa sababu tumekulia katika jamii ya ubishi basi tumeendelea kubisha na kutokubali kwamba bibie Judith Wambura Mbibo kafunika.

Kuna wanaosema eti mahadhi ya muziki ya wakongwe hawa kwenye "game" ni tofauti, sikatai lakini tukumbuke walikuwa na wanamuziki wa ladha tofauti waliowasindikiza kwa hiyo si sababu ya mmoja amzidi au aanguke kwa sababu hiyo.

Kuna mwandishi mmoja wa radio alidai eti show ya Khamis Mwinjuma ilikuwa inahitaji watu 400 tu...! mhh, hivyi inawezekana kweli!? kwa nini basi achukue ukumbi mkubwa? kwa nini walikuwa wanabembeleza wanafunzi wa IFM wanunue tiketi kwa bei ya chini ili hak\li waingie kujaza ukumbi?

Kama nilivyosema hapo juu, kwa sababu tumezaliwa kubisha hata kutokuwa na uhakika na unachobisha basi kuna watakao endelea kubisha na hili na wala si kurekebishana na kuukubali ukweli.

NB:
Kwa nini Mwana FA hakuchagua tarehe tofauti ilihali anajua mwanamuziki tena mkongwe mwenzie amechagua tarehe hizo? Alafu kuhusu Jide kumuita "Mwana Fatuma" ilifuatia Mwana FA ku-"tweet" kuwa show ya JayDee ni kama "fund-riser"...! Sasa kweli mlitegemea huyo dada akae kimya?

Mimi naona huyu ndugu yetu akubali tu pamoja na elimu aliyo nayo anahitaji ajiendeshe mwenyewe na si kuendeshwa na watu wachache watakao mtema wakishajua amechoka.

Nawakilisha....!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,356
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,356 280
Yule njiti mwenye sikoceli MwanaFatuma amepotezwa vibaya na Jide, sasa asubili kuolewa na Ruge ili kufidia hasara ya Prime time promo.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Most of Ant- Clouds FM share The same Enemy but they have different objectives, Times fm need to take over the position of Clouds as a Leading Radio station, Jide fight for Solo survival, Sugu for interest of Artists, Pfunk for renew his lost legacy so it is very Tough struggle!
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Wadau, nimefuatilia threads mbalimbali humu jamvini tangu show mbili zilizo andaliwa na moja ya wakongwe wa muziki wa kizazi kipya hapa Bongo kupita. Ukweli ni kwamba, nashangazwa sana jinsi baadhi yetu tunavyoshindwa kukubali kwamba mmoja ya hao alimfunika mwenzie na kwa sababu tumekulia katika jamii ya ubishi basi tumeendelea kubisha na kutokubali kwamba bibie Judith Wambura Mbibo kafunika.

Kuna wanaosema eti mahadhi ya muziki ya wakongwe hawa kwenye "game" ni tofauti, sikatai lakini tukumbuke walikuwa na wanamuziki wa ladha tofauti waliowasindikiza kwa hiyo si sababu ya mmoja amzidi au aanguke kwa sababu hiyo.

Kuna mwandishi mmoja wa radio alidai eti show ya Khamis Mwinjuma ilikuwa inahitaji watu 400 tu...! mhh, hivyi inawezekana kweli!? kwa nini basi achukue ukumbi mkubwa? kwa nini walikuwa wanabembeleza wanafunzi wa IFM wanunue tiketi kwa bei ya chini ili hak\li waingie kujaza ukumbi?

Kama nilivyosema hapo juu, kwa sababu tumezaliwa kubisha hata kutokuwa na uhakika na unachobisha basi kuna watakao endelea kubisha na hili na wala si kurekebishana na kuukubali ukweli.

NB:
Kwa nini Mwana FA hakuchagua tarehe tofauti ilihali anajua mwanamuziki tena mkongwe mwenzie amechagua tarehe hizo? Alafu kuhusu Jide kumuita "Mwana Fatuma" ilifuatia Mwana FA ku-"tweet" kuwa show ya JayDee ni kama "fund-riser"...! Sasa kweli mlitegemea huyo dada akae kimya?

Mimi naona huyu ndugu yetu akubali tu pamoja na elimu aliyo nayo anahitaji ajiendeshe mwenyewe na si kuendeshwa na watu wachache watakao mtema wakishajua amechoka.

Nawakilisha....!
Well said...!!!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Likes
2,691
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,691 280
Wadau, nimefuatilia threads mbalimbali humu jamvini tangu show mbili zilizo andaliwa na moja ya wakongwe wa muziki wa kizazi kipya hapa Bongo kupita. Ukweli ni kwamba, nashangazwa sana jinsi baadhi yetu tunavyoshindwa kukubali kwamba mmoja ya hao alimfunika mwenzie na kwa sababu tumekulia katika jamii ya ubishi basi tumeendelea kubisha na kutokubali kwamba bibie Judith Wambura Mbibo kafunika.

Kuna wanaosema eti mahadhi ya muziki ya wakongwe hawa kwenye "game" ni tofauti, sikatai lakini tukumbuke walikuwa na wanamuziki wa ladha tofauti waliowasindikiza kwa hiyo si sababu ya mmoja amzidi au aanguke kwa sababu hiyo.

Kuna mwandishi mmoja wa radio alidai eti show ya Khamis Mwinjuma ilikuwa inahitaji watu 400 tu...! mhh, hivyi inawezekana kweli!? kwa nini basi achukue ukumbi mkubwa? kwa nini walikuwa wanabembeleza wanafunzi wa IFM wanunue tiketi kwa bei ya chini ili hak\li waingie kujaza ukumbi?

Kama nilivyosema hapo juu, kwa sababu tumezaliwa kubisha hata kutokuwa na uhakika na unachobisha basi kuna watakao endelea kubisha na hili na wala si kurekebishana na kuukubali ukweli.

NB:
Kwa nini Mwana FA hakuchagua tarehe tofauti ilihali anajua mwanamuziki tena mkongwe mwenzie amechagua tarehe hizo? Alafu kuhusu Jide kumuita "Mwana Fatuma" ilifuatia Mwana FA ku-"tweet" kuwa show ya JayDee ni kama "fund-riser"...! Sasa kweli mlitegemea huyo dada akae kimya?

Mimi naona huyu ndugu yetu akubali tu pamoja na elimu aliyo nayo anahitaji ajiendeshe mwenyewe na si kuendeshwa na watu wachache watakao mtema wakishajua amechoka.

Nawakilisha....!
sio hivyi NI HIVI
NA SIO NAWAKILISHA(REPRESENT) NAWASILISHA,,,,,(PRESENT)
TURUD KWENYE MJADALA,wasanii wanapaswa kujiendesha,,,nampongeza jd kwa kuweza kujisimamia,pia imeonesha kuwa wasanii wanaweza kufanikiwa pasipo kutangazia clouds,,,,,,maana nimeskiza promo zake jd alizifanyia magic,times fm na east afrika
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Yule njiti mwenye sikoceli
MwanaFatuma amepotezwa vibaya na Jide, sasa asubili kuolewa na Ruge ili
kufidia hasara ya Prime time promo.
Aolewe mara ngapi tena?...
 
N

Nansawa

Senior Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
191
Likes
0
Points
33
N

Nansawa

Senior Member
Joined Sep 22, 2008
191 0 33
Mwanamke wa kuigwa, wanawake muigeni mwenzenu kusimama wenyewe na kuziishi fikra zenu, RIP Ngwear nakukumbuka kwa wimbo "kama ni demu sikiliza"
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
515
Likes
194
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
515 194 60
Huree!huree!Always keeps your head up mamaa Jide!speed ile ile hadi watembelee magoti!chezeiya strength of the woman wewe!
 
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
445
Likes
5
Points
0
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
445 5 0
sio hivyi NI HIVI
NA SIO NAWAKILISHA(REPRESENT) NAWASILISHA,,,,,(PRESENT)
TURUD KWENYE MJADALA,wasanii wanapaswa kujiendesha,,,nampongeza jd kwa kuweza kujisimamia,pia imeonesha kuwa wasanii wanaweza kufanikiwa pasipo kutangazia clouds,,,,,,maana nimeskiza promo zake jd alizifanyia magic,times fm na east afrika
...words!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,380
Likes
132,022
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,380 132,022 280
Hv hii bifu kaitengeneza nani? Na wanaofaidika ni kina nani hasa?
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,032
Likes
2,727
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,032 2,727 280
Anaconda ni zaidi ya Mjusi FAtuma Rugay LibaralondAS''
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591