Laana na mikosi inayotokana na zinaa, hii kitu ina uhalisia?


Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,024 2,000
Katika mambo ya kiroho, tumefahamishwa kwamba mwanaume na mwanamke wanapojamihiana kiroho huwa wanaungana/wanakaribiana kwa nafsi, kama sikosei. Kama ni hivyo, tunafahamu kuna watu wana mikosi, laana, balaa n.k.

Je, ni kweli wanapozini huambukizana pia hizo vitu...?
Wasalaam !!!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,589
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,589 2,000
Hizo Ni elimu za iman za zaman hawakuwa na vipimo na science kubwa
Ni sawa tu na Sasa hivi tunajua dhambi ya kukata miti ndio inayosababisha mvua iwe ndogo lakini zaman tulijua dhambi ya Uzinzi na Wana wanawake kukaa uchi ndio ilisababisha kutonyesha mvua
Kimsingi dhambi ya uzinzi analeta maradhi.fullstop
 
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,024 2,000
Hizo Ni elimu za iman za zaman hawakuwa na vipimo na science kubwa
Ni sawa tu na Sasa hivi tunajua dhambi ya kukata miti ndio inayosababisha mvua iwe ndogo lakini zaman tulijua dhambi ya Uzinzi na Wana wanawake kukaa uchi ndio ilisababisha kutonyesha mvua
Kimsingi dhambi ya uzinzi analeta maradhi.fullstop
Kwa hiyo tendo la ndoa halihusiani na mambo ya kiroho ? Na pale ndoa inapounganisha mwanamme/ mke na mwanamme/ mume kuwa kitu kimoja, na kule kushirikiana kutoa kiumbe/ mtoto, hapo vipi mkuu.. ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,968
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,968 2,000
Unapofanya mapenzi na mtu jua kabisa mnabadilishana roho chafu na nzur, mizimu na laana zote za mabibi mnabadilishana, kama mmoja wenu alikuwa na mikosi inamwandama jua kabisa umeibeba na wew hio mikosi

Tendo la ndoa ni jambo kubwa mno watu siku hizi wamelichukulia kama kiburudisho, mpaka nyuma ya choo wanavuana vyupi


Ndio maana unaweza fanya na mtu leo mapenz ghafla kazin ukaanza kuchukiwa bila sababu, pesa inaanza kuonekana ngumu na inapotea kabisa, mambo yanaenda ovyo mpaka kazi unaweza timuliwa, unabaki unajiuliza tuu bila kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
248
Points
250
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
248 250
Katika mambo ya kiroho, tumefahamishwa kwamba mwanaume na mwanamke wanapojamihiana kiroho huwa wanaungana/wanakaribiana kwa nafsi, kama sikosei. kama ni hivyo, tunafahamu kuna watu wana mikosi, laana, balaa n.k.
Je ni kweli wanapozini huambukizana pia hizo vitu...?
Wasalaam !!!


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu toka lini mikosi ikaambukizwa ? wanaambukizana magonjwa sio mikosi
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
1,203
Points
2,000
Age
21
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
1,203 2,000
Niko katika preliminary investigation nitarud baadae

13SEPTEMBER
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,410
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,410 2,000
Unapofanya mapenzi na mtu jua kabisa mnabadilishana roho chafu na nzur, mizimu na laana zote za mabibi mnabadilishana, kama mmoja wenu alikuwa na mikosi inamwandama jua kabisa umeibeba na wew hio mikosi

Tendo la ndoa ni jambo kubwa mno watu siku hizi wamelichukulia kama kiburudisho, mpaka nyuma ya choo wanavuana vyupi


Ndio maana unaweza fanya na mtu leo mapenz ghafla kazin ukaanza kuchukiwa bila sababu, pesa inaanza kuonekana ngumu na inapotea kabisa, mambo yanaenda ovyo mpaka kazi unaweza timuliwa, unabaki unajiuliza tuu bila kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
Mi namjua jamaa maisha yalipoanza kumnyookea akaanza kufungulia zipu,haikupita miezi sita alikuwa na hardware akaifunga na madeni juu,haraka aliposhtuka akakimbilia kuoa kwao na kuhama mji,sijui huko aliko kama kapata nafuu ya maisha...
 
G-GRAFIX

G-GRAFIX

Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
26
Points
45
G-GRAFIX

G-GRAFIX

Member
Joined Mar 26, 2019
26 45
Hujui namna ya kujieleza maana uzinzi au uasherati tayari ni mkosi achalia mbali laana. Sasa nyoosha maelezo
Katika mambo ya kiroho, tumefahamishwa kwamba mwanaume na mwanamke wanapojamihiana kiroho huwa wanaungana/wanakaribiana kwa nafsi, kama sikosei. kama ni hivyo, tunafahamu kuna watu wana mikosi, laana, balaa n.k.
Je ni kweli wanapozini huambukizana pia hizo vitu...?
Wasalaam !!!


Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,540
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,540 2,000
Ndio ni kweli madem wangine gundu tuu
wapo...
# ukimuudhi hupati pesa

#ukiachana nae utapata mabalaa tena unaeza ukakosa dem wa kupiga mashine hata mwaka mzima
#wapo ambao ukimgonga tuu na balaa zinaanzia hapo ukikaa vibaya hata kazi unapigwa chini

m ni muhanga wa izo mambo baada ya maovyohovyo ya muda mref nkamtafta sheikh 1iv akanpiga dua now nko sawa kbs ofkozi sketi ilkua haikatizi lkn asaiv...uii kula kwa macho somtyms sio dhambi😂

bar flan ivi kuna booonge la toto ila sasa mkakaa nae tuu lazima ngumi zipigwe sjui hata ni nini
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
814
Points
1,000
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
814 1,000
Mshana njooo huku
 
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
703
Points
1,000
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
703 1,000
Mkuu Umesema Kweli Aisee lol
MUNGU atuepushe sana
Unapofanya mapenzi na mtu jua kabisa mnabadilishana roho chafu na nzur, mizimu na laana zote za mabibi mnabadilishana, kama mmoja wenu alikuwa na mikosi inamwandama jua kabisa umeibeba na wew hio mikosi

Tendo la ndoa ni jambo kubwa mno watu siku hizi wamelichukulia kama kiburudisho, mpaka nyuma ya choo wanavuana vyupi


Ndio maana unaweza fanya na mtu leo mapenz ghafla kazin ukaanza kuchukiwa bila sababu, pesa inaanza kuonekana ngumu na inapotea kabisa, mambo yanaenda ovyo mpaka kazi unaweza timuliwa, unabaki unajiuliza tuu bila kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top