Laana na mikosi inayotokana na zinaa, hii kitu ina uhalisia?


TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
929
Points
1,000
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
929 1,000
Mmh.. hakuna ukweli wowote. Unachokiamini ndio kinachokutokea.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,578
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,578 2,000
Muwe mkimaliza mnaoga kama The Honorable Retired South Africa's President the Jacob himself
 
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
723
Points
1,000
Age
63
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
723 1,000
Bora siye tunaopiga nyeto hatuwezi pata iyo mikosi

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kujidanganya kaka. Unapopiga mgalala, ujue kabisa pepo wabaya ( sukubus, au sukubi) wanachukua mbegu unazomwaga hovyo, na kwenda kuzalisha demons.
Kwa mchezo wako wa kumwaga mbegu hovyo bafuni, chooni , au hata sakafuni jiandae, kaa ukijua kuwa una watoto demons huko katika vilindi vya maji.
Kalaga bahho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,024 2,000
Unapofanya mapenzi na mtu jua kabisa mnabadilishana roho chafu na nzur, mizimu na laana zote za mabibi mnabadilishana, kama mmoja wenu alikuwa na mikosi inamwandama jua kabisa umeibeba na wew hio mikosi

Tendo la ndoa ni jambo kubwa mno watu siku hizi wamelichukulia kama kiburudisho, mpaka nyuma ya choo wanavuana vyupi


Ndio maana unaweza fanya na mtu leo mapenz ghafla kazin ukaanza kuchukiwa bila sababu, pesa inaanza kuonekana ngumu na inapotea kabisa, mambo yanaenda ovyo mpaka kazi unaweza timuliwa, unabaki unajiuliza tuu bila kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
Nashifikiri kuna cha kujifunza hapa, .....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,729
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,729 2,000
Unazunguka na janaba siku nzima halafu unategemea upate kazi au hela?
Muwe mnaoga

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Zilla The G

Zilla The G

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,431
Points
2,000
Zilla The G

Zilla The G

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,431 2,000
Acha kujidanganya kaka. Unapopiga mgalala, ujue kabisa pepo wabaya ( sukubus, au sukubi) wanachukua mbegu unazomwaga hovyo, na kwenda kuzalisha demons.
Kwa mchezo wako wa kumwaga mbegu hovyo bafuni, chooni , au hata sakafuni jiandae, kaa ukijua kuwa una watoto demons huko katika vilindi vya maji.
Kalaga bahho.

Sent using Jamii Forums mobile app
Illiteracy is real!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
723
Points
1,000
Age
63
machomanne

machomanne

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
723 1,000
Mkuu toka lini mikosi ikaambukizwa ? wanaambukizana magonjwa sio mikosi
Mikosi na balaa zinambukizwa kupitia uzinzi na uasherati. Hata kifafa kinaambukizwa kupitia njia hii.
Wengi wanasema kuwa kifafa ni ugonjwa unaotokana na kasoro kwenye ubongo. Lakini fahamu kuwa ukilala na mwanamke mwenye kifafa, lazima utakuwa umekiingiza katika uzao wako.
Kuna jamaa mmoja alitueleza kuwa alizini na mwanamke miaka ya 19seventies, alikuwa dreva , baada ya Siku mbili si akagonga punda (kihongwe). Akaendelea na safari yake alipofika, kesho yake akasimamishwa kazi katika mazingira ya kutatanisha , baada ya wiki, akatimuliwa kazi.
Kalaga bahho!!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,024 2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,024 2,000
Ndio ni kweli madem wangine gundu tuu
wapo...
# ukimuudhi hupati pesa

#ukiachana nae utapata mabalaa tena unaeza ukakosa dem wa kupiga mashine hata mwaka mzima
#wapo ambao ukimgonga tuu na balaa zinaanzia hapo ukikaa vibaya hata kazi unapigwa chini

m ni muhanga wa izo mambo baada ya maovyohovyo ya muda mref nkamtafta sheikh 1iv akanpiga dua now nko sawa kbs ofkozi sketi ilkua haikatizi lkn asaiv...uii kula kwa macho somtyms sio dhambi

bar flan ivi kuna booonge la toto ila sasa mkakaa nae tuu lazima ngumi zipigwe sjui hata ni nini
Ndio nilikua najaribu kudadisi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
248
Points
250
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
248 250
Mikosi na balaa zinambukizwa kupitia uzinzi na uasherati. Hata kifafa kinaambukizwa kupitia njia hii.
Wengi wanasema kuwa kifafa ni ugonjwa unaotokana na kasoro kwenye ubongo. Lakini fahamu kuwa ukilala na mwanamke mwenye kifafa, lazima utakuwa umekiingiza katika uzao wako.
Kuna jamaa mmoja alitueleza kuwa alizini na mwanamke miaka ya 19seventies, alikuwa dreva , baada ya Siku mbili si akagonga punda (kihongwe). Akaendelea na safari yake alipofika, kesho yake akasimamishwa kazi katika mazingira ya kutatanisha , baada ya wiki, akatimuliwa kazi.
Kalaga bahho!!.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivyo vyote Mungu alivipanga kabla avijatokea wacha kumpa lawama mwanamke wa watu , wala hakuna kuambukizana laana bali magonjwa toka shimoni huko
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,164
Points
2,000
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,164 2,000
Nadhani laana nyingi zinatoka kwa mwanamke kwenda kwa mwanaume, unaweza kumvua mwanamke chupi usipooga hiyo siku ikwa ya mikosi na bahati mbaya sana kwako.. Ila kuna wanawake wengine ukimvua chupi siku yako inakuwa ya bahati sana hadi unajishangaa.

Wanaume wengi wamepitia hili..

Ukisha mfahamu demu fulani anabahati ukimkula basi hiyo siku hauogi.
Unapofanya mapenzi na mtu jua kabisa mnabadilishana roho chafu na nzur, mizimu na laana zote za mabibi mnabadilishana, kama mmoja wenu alikuwa na mikosi inamwandama jua kabisa umeibeba na wew hio mikosi

Tendo la ndoa ni jambo kubwa mno watu siku hizi wamelichukulia kama kiburudisho, mpaka nyuma ya choo wanavuana vyupi


Ndio maana unaweza fanya na mtu leo mapenz ghafla kazin ukaanza kuchukiwa bila sababu, pesa inaanza kuonekana ngumu na inapotea kabisa, mambo yanaenda ovyo mpaka kazi unaweza timuliwa, unabaki unajiuliza tuu bila kujua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Igombe fisherman

Igombe fisherman

Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
99
Points
150
Igombe fisherman

Igombe fisherman

Member
Joined Apr 28, 2017
99 150
Bora siye tunaopiga nyeto hatuwezi pata iyo mikosi
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna madhara. Ungekuwa unafanya kazi kama za uwindaji, uvuvi au kwenye uchimbaji mdogo wa madini ungekuwa umeshaunganisha dot na kuyabaini. Mi huo mchezo nishaufanya na nilishautathimini kulingana na mapato ya siku husika. Tena bora hata uzinzi kuliko chaputa inavyofunga nyota katika kipato. Sema tu uzuri huwa gundu lake halidumu zaidi ya siku moja. Ndiyo maama huwa nivigumu kuyabaini matatizo yake. Maana kesho. mambo yanaenda sawa
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top