Laana kuu Ubungo mataa!


E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
400
Likes
54
Points
45
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
400 54 45
Baada ya kukaa foleni masaa mawili pae ubungo mataa ninaomba kujua yafuatayo.

1.) Ni hasara kiasi gani tumepata kama Taifa katika kipindi cha miaka kumi mpaka Leo kutokana na foleni hizi.

2.) Inagharimu kiasi gani kujenga daraja la magari kupita juu pale junction.

3.) Tukijua hizi data basi tutaweza kukadiria ni kwa kiasi gani serikali Yetu imelala.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,802
Likes
2,206
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,802 2,206 280
acha tu tuko tanzania no lose
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
Laana gani hiyo mkuu? Huo ni ujinga wenu wenyewe,. Kwanini ukubali kukaa kwa muda wote huo hapo mataa?
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
Baada ya kukaa foleni masaa mawili pae ubungo mataa ninaomba kujua yafuatayo. 1.) Ni hasara kiasi gani tumepata kama Taifa katika kipindi cha miaka kumi mpaka Leo kutokana na foleni hizi. 2.) Inagharimu kiasi gani kujenga daraja la magari kupita juu pale junction. 3.) Tukijua hizi data basi tutaweza kukadiria ni kwa kiasi gani serikali Yetu inawazimu.
Binafsi napinga Kujengwa Daraja Ubungo Mataa kwa sasa na badala yake hizo Fedha kama zipo zipelekwe kujenga Br. za Mikoani na Wilayani! Bado kuna Mikoa Mingi sana haijaunganishwa na Br. za Uhakika na Dar tayari ina miundombinu mizuri na ya kutosha! Kwa Mf. waunganishe Mbeya mpaka Tabora na mwishowe Kigoma n.k

 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
2,889
Likes
3,158
Points
280
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
2,889 3,158 280
Baada ya kukaa foleni masaa mawili pae ubungo mataa ninaomba kujua yafuatayo. 1.) Ni hasara kiasi gani tumepata kama Taifa katika kipindi cha miaka kumi mpaka Leo kutokana na foleni hizi. 2.) Inagharimu kiasi gani kujenga daraja la magari kupita juu pale junction. 3.) Tukijua hizi data basi tutaweza kukadiria ni kwa kiasi gani serikali Yetu inawazimu.
Viongozi wapo kwenye usingizi wa pono...
 
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
400
Likes
54
Points
45
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
400 54 45
Binafsi napinga Kujengwa Daraja Ubungo Mataa kwa sasa na badala yake hizo Fedha kama zipo zipelekwe kujenga Br. za Mikoani na Wilayani! Bado kuna Mikoa Mingi sana haijaunganishwa na Br. za Uhakika na Dar tayari ina miundombinu mizuri na ya kutosha! Kwa Mf. waunganishe Mbeya mpaka Tabora na mwishowe Kigoma n.k

Hasara tunayoipata ubungo ndo inasababisha tusijenge hiyo mibarabara ya mikoani..
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
Hasara tunayoipata ubungo ndo inasababisha tusijenge hiyo mibarabara ya mikoani..
Kutatatua foleni Dar ni rahisi sana wala hakuhitaji kupoteza fedha kujenga Midaraja mikuubwa, ni kuhakikisha tu kila halmashauri br. zake zote zinapitika, siyo lazima waweke lami hata wahakikishe tu kila baada ya Miezi 3 zinapigwa greda, hilo litapunguza foleni kwa zaidi ya 1/3 na kwa gharama ndogo sana, unafikiri kwa nini Oysterbay hamna foleni? Ni kwa sababu Serikali wamejenga br. zote na zinapitika hivyo kuna njia nyingi sana, kwa hiyo walipaswa wafanye kama Oysterbay kupitisha greda tu br. za Mitaani kunatosha sana tu!

 
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
400
Likes
54
Points
45
E

Exorcist

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
400 54 45
Kutatatua foleni Dar ni rahisi sana wala hakuhitaji kupoteza fedha kujenga Midaraja mikuubwa, ni kuhakikisha tu kila halmashauri br. zake zote zinapitika, siyo lazima waweke lami hata wahakikishe tu kila baada ya Miezi 3 zinapigwa greda, hilo litapunguza foleni kwa zaidi ya 1/3 na kwa gharama ndogo sana, unafikiri kwa nini Oysterbay hamna foleni? Ni kwa sababu Serikali wamejenga br. zote na zinapitika hivyo kuna njia nyingi sana, kwa hiyo walipaswa wafanye kama Oysterbay kupitisha greda tu br. za Mitaani kunatosha sana tu!

Hizo greda unakodisha wewe au..?!
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
Hizo greda unakodisha wewe au..?!
Bado haunielewi, nimekwambia gharama ya kupitisha greda ni ndogo sana ukilingisha na kujenga daraja kubwa ama kuweka lami, Halmashauri zote zina magreda hivyo ni swala la kuweka mafuta tu... Ni kazi rahisi sana Mimi diwani wangu huwa anafanya kwenye Kata yetu na hatuna shida, kila baada ya miezi 3 greda linapita!
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
Baada ya kukaa foleni masaa mawili pae ubungo mataa ninaomba kujua yafuatayo. 1.) Ni hasara kiasi gani tumepata kama Taifa katika kipindi cha miaka kumi mpaka Leo kutokana na foleni hizi. 2.) Inagharimu kiasi gani kujenga daraja la magari kupita juu pale junction. 3.) Tukijua hizi data basi tutaweza kukadiria ni kwa kiasi gani serikali Yetu inawazimu.
Mkuu,
Huo ni ukweli mchungu!

Bila kujenga MADARAJA ambayo yatatoa nafasi kwa magari kupita bila kusubiriana kwenye foleni ni ndoto kuisha ndani ya Dar es Salaam na mradi wa DART ndo bomu kubwa la foleni linalosubiriwa.

Huwa najiuliza hivi hii miradi uchwara inayoanzishwa imejadiliwa na kupitiwa na wataalamu kweli au ni ile iliyofanikiwa kutoa 10% au ndo hvo tena nguvu za wanasiasa!

Maana hata kwa akili ya chekechea ,bila kuweka madaraja kwenye hizi junction km za ubungo na Tazara ni kuzidi kutengeneza bomu la foleni huko tuendako!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,716
Likes
3,387
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,716 3,387 280
Malalamiko yako yakimfikia Magufuli, bila shaka atakwambia kwani miguu huna utembee kuvuka hiyo junction...
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,277
Likes
29,163
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,277 29,163 280
Baada ya kukaa foleni masaa mawili pae ubungo mataa ninaomba kujua yafuatayo. 1.) Ni hasara kiasi gani tumepata kama Taifa katika kipindi cha miaka kumi mpaka Leo kutokana na foleni hizi. 2.) Inagharimu kiasi gani kujenga daraja la magari kupita juu pale junction. 3.) Tukijua hizi data basi tutaweza kukadiria ni kwa kiasi gani serikali Yetu inawazimu.
Hebu jisomee kidogo: TANZANIA STARTS CONSTRUCTION OF FLYOVERS - Corporate Digest
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Nimesikia wameextend muda wa kupiga fujo pale bungeni,ni kweli?huku na foleni mtajijuu wenzenu wanakula nchi...
Ubungo pale ni disaster kusema kweli...kama una gari ndo inazidi kuwa mbaya mana kuliacha huwezi
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Kutatatua foleni Dar ni rahisi sana wala hakuhitaji kupoteza fedha kujenga Midaraja mikuubwa, ni kuhakikisha tu kila halmashauri br. zake zote zinapitika, siyo lazima waweke lami hata wahakikishe tu kila baada ya Miezi 3 zinapigwa greda, hilo litapunguza foleni kwa zaidi ya 1/3 na kwa gharama ndogo sana, unafikiri kwa nini Oysterbay hamna foleni? Ni kwa sababu Serikali wamejenga br. zote na zinapitika hivyo kuna njia nyingi sana, kwa hiyo walipaswa wafanye kama Oysterbay kupitisha greda tu br. za Mitaani kunatosha sana tu!

point yako ni kweli..ni kama vule ile barabara inayochepuka kimara kuja UD,mbezi kuja Makongo huku,nk..zinasaidia sana,zikiwekwa kwenye hali nzuri haina haja ya mtu kupita ubungo ,msongamano utapungua,
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,144
Likes
2,994
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,144 2,994 280
Ujenzi wa flyovers ni kiini macho.unahamisha tatizo kutoka junction A kwenda B.nafikiri tujikite zaidi kwenye ujenzi wa ring roads hii itasaidia. Kwa mfano ukijenga daraja Tazara utahamishia tatizo Buguruni na kwingineko au ukijenga Ubungo unaogeza volume Magomeni na kwingineko kwenye junction .tuache tabia ya kutaka kujionesga na tujikite kwenye utaalamu.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,318
Likes
999
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,318 999 280
Tatizo kuchanganya siasa na kazi zinazohusu wataalam nje ya siasa Huyo jiki mwenyewe kwa ushamba wake alikataa jengo la tanesco mkoa wa Dar lisibomolewe eti ni vitu vya ki historia si unajua tena msoga hakuna ghorofa?
 

Forum statistics

Threads 1,250,081
Members 481,224
Posts 29,720,333