Kweli Rostam Aziz ni mnafiki sana


L

linux2011

New Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
7
L

linux2011

New Member
Joined Sep 18, 2011
3 0 0
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go.

Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Ulivyoaanza nilifikiri ni maneno ya Rostam mwenyewe akimsifia Nape na jinsi ulivyo conclude ni kama umemhukumu kwa jinsi alivyojieeleza mbele ya wapiga kura. Huo ni mtazamo wako kuhusu Rostam lakini kuna kitu umesahau kuwa ushindi kwa CCM saizi ni muhimu kama damu kwa mgonjwa aliyeishiwa damu, hivyo tegemea kila aina ya fitna kufanyika ili jhimbo hilo lirudi chamani! Inawezekana hata uwepo wa Rostam ni mkakati huo wa kuhakikisha jimbo linabaki,
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go. <br />
<br />
Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
<br />
<br />
Mkuu, tunashukuru kwa ufafanuzi uliojitosheleza. Nadhani umetoa majibu yote yaliyokuwa yanaleta utata humu jamvini. Sasa ni jukumu la magwanda kuchukua au kuacha.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hakuna cha rRM wala NN wote wapumbaaaaf tu.................RM kumbe siasa uchwara bado tamu anh?
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go.

Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.

Haya Rostam alijipeleka Igunga, akajipa Kipaza sauti kuzungumza na wananchi.

Je nini Kilimzuia katibu Mwenezi wa CCM kutokwenda Igunga?
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hivi yule Kiongozi wa CCM aliyemkong'oli mke wa kada mwenzie Igunga yameishaje! Au wameyemaliza Ki-chama kama yule mtu wa CUF aliyemfumania Kiongozi wake Pemba akafuta kesi ili asije kukivuruga Chama!
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Wanafki wote wamejazazana CCM,kiujumla CCM ni chama cha wanafiki!wanamvua gamba na bado wanamhitaji kuwasupport!hili ni sawa na kupenda boga then huhitaji majani na maua yake!CCM wanahitaji pesa za Rostam ila hawana haja na yeye
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go. <br />
<br />
Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
<br />
<br />
Cjakuelewa hata kidogo na naomba kuuliza kama alijipeleka mwenyewe nani alimpatia nafasi pale hi-table? Pili kwanini alipewa nafasi ya kuongea wakati hakuwepo kwenye ratiba na alijipeleka? Please I need concrete and reasonable answers ili niamini uko sahihi na hii post.
 
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,175
Likes
35
Points
145
Julius Kaisari

Julius Kaisari

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,175 35 145
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go. <br />
<br />
Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
<br />

<br />

Acha upunbavu bwana mdogo. Wewe ni nape na umeingia na id nhingine. Sh***t!
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
<br />
<br />
Cjakuelewa hata kidogo na naomba kuuliza kama alijipeleka mwenyewe nani alimpatia nafasi pale hi-table? Pili kwanini alipewa nafasi ya kuongea wakati hakuwepo kwenye ratiba na alijipeleka? Please I need concrete and reasonable answers ili niamini uko sahihi na hii post.
CCM bila Rostam, Chenge na EL haiwezekani. Bila Nape na Mukama inawezekana
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Hawa CCM na wanachama wao hawaishi kunishangaza. lakini nawaomba watambue kwua mchezo wao ni mauti kwa wataqnzania wengi. Tutakapoamua kujichukulia hatma yetu mikononi wasitulaumu
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go.

Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
Sasa na wewe, umeingia JF bila hata kupitisha macho kwenye post zingine? Unajiunga halafu hapo hapo unaonyesha ufala wako. Iko kazi.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go.

Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
mkuu tatizo sio RA ni huyo jamaa wa magogoni kumpa shavu na ole wenu mumshtaki kazima ile kwenu ccm maana inaonekana jamaa kashikilia kila kona..
 
M

mgao wa umeme

Member
Joined
May 16, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Age
36
M

mgao wa umeme

Member
Joined May 16, 2011
47 0 13
CCM wanautani na wana Igunga,
Wameona maji ya shingo na bila RA hawawezi kuvuka?
Lakini sidhani kama wana Igunga ni wapumbavu kama walivyo viongozi wa CCM
 
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
573
Likes
218
Points
60
Age
37
Escobar

Escobar

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
573 218 60
Kati ya ccm na Rostam nani anamuhitaji mwenzake?. Kwasasa ccm inamuhitaji Rostam zaidi ya rostam anavyoihitaji ccm.
Mkuu hapa naona wote wanahitajiana maana huyu akileta maringo si unakumbuka ule msala wa KAGODA na maufisadi mengine? Magamba wanaweza wakajifanya wamemsahau ukashangaa DPP kapita naye kama mwewe! Halafu nasikiaga alipewa jukumu la kukusanya ngawira flani za uchaguzi kutoka kwa maponjoro jamaa akafikisha robo tu ya mzigo zingine akatia ndani, jamaa yuko deep sana na fani husika ya kukusanya asipotawanya!
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Rostam na CCM wote ni wanafiki hamna kitu hapo ni maigizo tu lengo lao ni kuendelea kushika dola na kuibia wananchi na ufisadi wao
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Nape ni kijana shupavu sana na CCM ni chama kubwa. Najua mafisadi wanapumulia mashine sasa kwasababu they must go.

Kuhusu Rostam kwenda Igunga ni kihelehele chake tu na wala hakuna aliyemwita huko ni namna yake ya kujipendekeza kwa CCM ili asishitakiwe kwa uhujumu uchumi wake kwa Taifa letu. Yeye alisema kuwa CCM ina siasa uchwara sasa amesahau nini tena huko? AAche unafiki.
Nina uhakika wewe ni Nape unajidanganya mwenyewe:

linux2011



unknown.gif
Junior Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png



Join Date : 18th September 2011
Posts : 3
Rep Power : 0
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
<br />
<br />
Mkuu, tunashukuru kwa ufafanuzi uliojitosheleza. Nadhani umetoa majibu yote yaliyokuwa yanaleta utata humu jamvini. Sasa ni jukumu la magwanda kuchukua au kuacha.
Ufafanuzi umejitosheleza kwako coz wewe ni mweupe sana kichwani. View attachment 37474
 

Forum statistics

Threads 1,213,835
Members 462,336
Posts 28,491,948