Kapyungu A
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 3,496
- 3,168
Yaani kutembea kwa miguu ndo ukose hisia. Kwahiyo hisia zako ziko kwenye gari na wewe😛😛Aah wapi sina hata hisia nae ( kwanza anatembea na mguu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] )
Yaani kutembea kwa miguu ndo ukose hisia. Kwahiyo hisia zako ziko kwenye gari na wewe😛😛Aah wapi sina hata hisia nae ( kwanza anatembea na mguu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] )
Ww pia si mdau mkuuTafuta wadau wakupeleke[emoji28] [emoji28]
Sisi tuliokubuhu TUNAHONGWA MAGARI AU TUNACHUKUA HATA MIKOPO TUWE NA MAGARI YETU, Hao wanaowashobeka ati kisa Mna magari ni hao ambao walikimbia shule ndo mana hata ukiwa na gari la VODA au TIGO anajua lako, au hata gari ya serikali ashobokea na wengi wa hao huwapanga hata 10 na bado sisemi wa maofisini kama hawawapangi lakini hao unaozungumzia wewe ni uchafu kabsaa.HAO WA FORM SEVEN , NA FORM TEN SIJAWAHI KUWASIKIA MALALAMIKO YAO MAANA HAWANA PAHALA PA KWENDA, TUNAZUNGUMZIA NINYI MLIO MAKAZNI (MLIOKUBUHU)
Na waliokubuhu wengi huangalia na kama unamuelekeo angalau una hata kijikampuni chako au hata kama umeajiriwa una biashara zako, yani uwe umejipanga na sio nyote kusubiri tarehe 30, walo kubuhu level nyengine kabsaa labda kama umeajiriwa unacheo boss flani amazing, SIO UNA GARI MARA SIKU NYENGINE WALIPARK KISA HUNA HELA YA MAFUTA UTAWASUBIRI SANA HUWAPATI.HAO WA FORM SEVEN , NA FORM TEN SIJAWAHI KUWASIKIA MALALAMIKO YAO MAANA HAWANA PAHALA PA KWENDA, TUNAZUNGUMZIA NINYI MLIO MAKAZNI (MLIOKUBUHU)
Kiongozi nimepitia hii post yako na nimegundua bado una akili za kivulanaMwanaume hata uwe mzuri wa sura kivipi lakini huna gari na vijisenti kidogo mfukoni, hakika utasumbuka sana kutongoza na kukubaliwa kirahisi na mwanamke. Bila kumumunya maneno wala nini, ni ukweli usiofichika kuwa wanawake wengi wamekuwa dhaifu sana punde wakitongozwa ama kufuatwa na mwanaume mwenye gari hata kama sio lake.
Yaani wanawehuka kiasi kuwa warahisi kuwapata kwenda nao kuwabungunyua papuchi. Wengine huwa wanajilengesha wenyewe kwa mbinu zozote wajuazo. Msichana/mdada/sistadu whatever ukimpatia lifti mara kwa mara utakuta kiulaini unaachiwa papuchi mwaa.
Neno hilo dada!..vijana wengi ni waogatunawapenda mlivyo ila kutokujiamini kwenu mwaona yanapendwa magari!
Na waliokubuhu wengi huangalia na kama unamuelekeo angalau una hata kijikampuni chako au hata kama umeajiriwa una biashara zako, yani uwe umejipanga na sio nyote kusubiri tarehe 30, walo kubuhu level nyengine kabsaa labda kama umeajiriwa unacheo boss flani amazing, SIO UNA GARI MARA SIKU NYENGINE WALIPARK KISA HUNA HELA YA MAFUTA UTAWASUBIRI SANA HUWAPATI.
Yaani tembea kwa miguu na milioni yako mfukoni....na mwenzako atembelee kilikuu tuu... imekula kwako broh...pesa yako utarudi nayo kwa home.....
Sasa kama una uwezo wa kuwa na milioni mfukoni on daily basis kutokuwa na gari si umeamua tu? Kama una hela hio ukiamua huwezi kutembea kwa miguu kuna taxi au car hire, 30-40k per day unapata gari.Yaani tembea kwa miguu na milioni yako mfukoni....na mwenzako atembelee kilikuu tuu... imekula kwako broh...pesa yako utarudi nayo kwa home.....
Mtu anaeamini gari inampatia wanawake kuna wanawake hawezi kuwasogelea. Sasa una ki vits unaamini ndio kitakupa demu, ukikutana na mwanamke ana vw touareg utamsogelea? Wanawake wengi siku hizi wana magari yao sasa sijui utambabaisha nani na kiusafiri chako.Sisi tuliokubuhu TUNAHONGWA MAGARI AU TUNACHUKUA HATA MIKOPO TUWE NA MAGARI YETU, Hao wanaowashobeka ati kisa Mna magari ni hao ambao walikimbia shule ndo mana hata ukiwa na gari la VODA au TIGO anajua lako, au hata gari ya serikali ashobokea na wengi wa hao huwapanga hata 10 na bado sisemi wa maofisini kama hawawapangi lakini hao unaozungumzia wewe ni uchafu kabsaa.
Mkuu mwanamke usipomtongoza na kumsifia ndo atakudharau..wewe msifie tu na kumtongoza hata kama humtaki[emoji1] [emoji23]Tunadharaulika kwa tongozatongoza, tuache na tubaki njia kuuu
Lipia tangazo mkuuuni kweli hata akiona mwanamme anaendesha gari ubavuni imeandikwa VODACOM bado utamsikia "shoga nimepata bwana, ana usafiri wake"
Hawa bado wana mawazo ya kale, Asante kwa kuliona hilo.Mtu anaeamini gari inampatia wanawake kuna wanawake hawezi kuwasogelea. Sasa una ki vits unaamini ndio kitakupa demu, ukikutana na mwanamke ana vw touareg utamsogelea? Wanawake wengi siku hizi wana magari yao sasa sijui utambabaisha nani na kiusafiri chako.
ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha Kampuni yako inaitwaje vile???MIMI KAMA MIMI , WATASUBIRI MPAKA MIGUU IINGIE TUMBONI, SIYO NIWASUBIRI.
Tongoza tongoza sio ustaarabuMkuu mwanamke usipomtongoza na kumsifia ndo atakudharau..wewe msifie tu na kumtongoza hata kama humtaki[emoji1] [emoji23]
washamba wa magari nyie ndio tunawagonga bila magari ila mkiona magari roho zinawaruka nakukataa kwenu ni ngumutunawapenda mlivyo ila kutokujiamini kwenu mwaona yanapendwa magari!
INAITWA CHUMIA TUMBO CO LTD, KINGINE UNACHOTAKA KUJUA USISTE KUULIZAha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha Kampuni yako inaitwaje vile???
NINI VODACOM, HATA LINA NAMBA ZA SERIKALI ,WAO HAWAONI TOFAUTI.ANAKUULIZA GARI YAKO LEO VIPI UMEIPELEKA SERCISE NINI, MAANA NAPATA TABU YA USAFIRI KWELI