godizila
JF-Expert Member
- Sep 30, 2016
- 846
- 387
Usafiri ni miguu auu gari gan??[emoji15] [emoji15] [emoji15]Hapana cyo usafiri ni gari
Usafiri ni miguu auu gari gan??[emoji15] [emoji15] [emoji15]Hapana cyo usafiri ni gari
Kwahiyo mshagundua type za wanawake ambao mnachukua, ni wale wa std 7 na form 2 wanawapanga hata 20 kwa wakati mmoja wewe unadhani umependewa gari kumbe kitega uchumi.
Na wewe unaonekana penda sana magarii ee[emoji3] [emoji3]kugombania dala dala mjini hapa we ni kazi
[emoji3] [emoji3] [emoji3] she is only one in million mkuu hujakoseaaa[emoji3]Huo moyo ni wa peke yako duniani
Wewe kaka hapana khaaa!!!!ni kweli hata akiona mwanamme anaendesha gari ubavuni imeandikwa VODACOM bado utamsikia "shoga nimepata bwana, ana usafiri wake"
Naam ili kujikimu ki papuchiNdo maana mi nimeshaanza kusave pesa za kununulia gari
Aisee aina gani hiyoooView attachment 412573 Mpaka wakubwa utawala
penda magari sana mkuuNa wewe unaonekana penda sana magarii ee[emoji3] [emoji3]
nimeoverlook si nikaona tusi ha hahahaHongereni mnaotembea na matako
Exactlyhao wa hivyo ujue ni wale waliowapanga 10 na Zaidi, ila wanawake wengi naona wanajitahidi na wao kuwa na magari.
Hongereni mnaotembea na matako
Asante mkuu na mim nawataka hao watakuwa na mapenzi ya dhat[emoji120]Wahanga wakubwa hapa ni mabinti waliotoka familia duni. Wao wanadhani labda kuwa na mwanauwe mwenye gari basi itasaidia ku-boost personality yao hususani anapowasimulia rafiki zake. Unajua watu waliotoka famia duni hujiona wao duni kwasababu jamii inawaona hivyo pia sasa kwasababu wao ni binadamu basi wanaona pengine kuwa na kijana mwenye gari ndio chaguo sahihi hata kama itakuwa mda mfupi tu. Kingine ni jamiii imeshatengeneza wazo gari ni nembo ya uwezo/pesa/maisha mazuri. Ooooh hawa mabinti lazima wawe confused tu.....wao hawakufundishwa vema huko kwenye family na bahati mbaya kabisa hakuna hata uncle mwenye gari. Hatari sana
Haya niya kweliiiitunawapenda mlivyo ila kutokujiamini kwenu mwaona yanapendwa magari!
Hapana mkuu nimewapa hongeraUSHAWAGEUZA VIWETE NINI?????????
Mbona mnatufanya wajinga kiasi hikini kweli hata akiona mwanamme anaendesha gari ubavuni imeandikwa VODACOM bado utamsikia "shoga nimepata bwana, ana usafiri wake"
notedMimi naitwa naringa,na mademu wengine wanasema haisimami,kisa na mkasa huwa sina time nao,japo nina Magari tena ya pesa ndefu lakini sitongozi mademu kwa sababu ya magari yangu.
Hapana mkuu nimewapa hongera
Si unaona wanavyojisifia kuwa wadada wanajileta wenyew