Kweli mwanaume ukiwa na gari utawanasa wadada wengi

Kweli mwanaume ukiwa na gari utawanasa wadada wengi

Tongoza tongoza sio ustaarabu
Zamani nilikuwa sijui kutongoza, kuna madem niliwakosa kipindi hiko sijui kutongoza. Rafiki yangu alinifundisha ujasiri na kutongoza basi ile mistari nimeikariri kila nikikutana mwanamke namshushia vocal nzima nzima[emoji1] [emoji23]
Kwa hasira nilizokuwa nazo kila demu nitakaekutana nae namtongoza na kumsifia hata km simtaki. Sometimes natoswa sometime nawapata lkn hainizuii kutongoza
 
hahaaaa as if you know me. TE="ni ngumu, post: 17935794, member: 389350"]washamba wa magari nyie ndio tunawagonga bila magari ila mkiona magari roho zinawaruka nakukataa kwenu ni ngumu[/QUOTE]
haha
 
Aisee..! Kabla mzungu hajagundua gari wazee wetu walitumia mbinu gani kuwanasa warembo?
 
Wanapenda Ac Na Mziku. Ac Kwa Kuwa Makeup Zao Hazibanduki. Mziki Unajua Tena
 
Ngoja Nami Niitafute Mtanikoma Tu, Nawapandisha Kwa Pamoja Mademu Zangu Wote Bila Kujuana
 
Mie Sio Mkuu. Mi mtoto wa mchungaji huwa sifanyi Mambo kama hayo mpaka nitakapo pata ubavu wangu

Hahaaa, sasa kama wewe ni mtoto wa mchungaji kweli huku kwe forum ya mapenzi, mahusiano na urafiki kunani..? Maana kuna siku utakuja fungua uzi wenye kukukwaza bure. Au ndio unajichukulia maujanja kwa makoment yanayoletwa na wataalamu wazoefu..
 
Hahaaa, sasa kama wewe ni mtoto wa mchungaji kweli huku kwe forum ya mapenzi, mahusiano na urafiki kunani..? Maana kuna siku utakuja fungua uzi wenye kukukwaza bure. Au ndio unajichukulia maujanja kwa makoment yanayoletwa na wataalamu wazoefu..
Mkuu maufundi muhimu😀😀. Unaweza fikisha siku za kula maua ukashindwa kujua yanapatikana wapi. Mpaka mtoto wa Watu anaanza kuuogopa😛😛😛
 
Umenikumbusha kisa cha leo, kuna mkaka huwa ananitokea ofisini, sasa napopaki gari ni mbali kidogo na ofisi coz hakuna nafasi ndani, ( na wala hata hajui kama nna gari ) Leo nimepishana nae ITV nikamshtua Fulani twende , looh kanipa bonge la sonyoo mpaka nikajisikia vibaya ![emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] ( sijui nimekosea wapi)
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hivi bado kuna wanaume wa namna hii!!!
Kwanin usimpe lifti na ukaishia kumwona kama dada tu!
Lazima utongoze?
Tuache mawazo ya kimaskini jmn, mpe msichana lifti na usimtongoze alaaa

Utakua na kasoro, sio bure.
 
Unashangaza mkuu, kwa hiyo kipimo cha ukamilifu ni kutongoza ovyoo??????

Hakuna anayetongoza ovyo thing is a complete man lazma utakua una chombeza mwanamke yeyote yule umuonaye anavutia....as for me hata itokee niko na binti mrembo in my ride lazma ntampiga sauti but doesnt mean like i want her desperately.

And it also doesn't mean u desperately demand for sex in a woman.

Get my point ??
 
Umenikumbusha kisa cha leo, kuna mkaka huwa ananitokea ofisini, sasa napopaki gari ni mbali kidogo na ofisi coz hakuna nafasi ndani, ( na wala hata hajui kama nna gari ) Leo nimepishana nae ITV nikamshtua Fulani twende , looh kanipa bonge la sonyoo mpaka nikajisikia vibaya ![emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] ( sijui nimekosea wapi)
[emoji23] [emoji23] hapo kama namuona huyo jamaa yuko busy kufuta jasho kwa kiganja afu mara peeep panda twende [emoji593] [emoji593] haki hata ingekua mimi ningemaind [emoji35] [emoji35]
 
[emoji23] [emoji23] hapo kama namuona huyo jamaa yuko busy kufuta jasho kwa kiganja afu mara peeep panda twende [emoji593] [emoji593] haki hata ingekua mimi ningemaind [emoji35] [emoji35]
Yaani we kama ulikuwepo[emoji23] [emoji23]...ila toka Jana na Leo ananisemesha vizuri tu, ila kama ana maaibuu fulani hivi! Ananisalimia huku anaongea na simu[emoji23] [emoji23] [emoji23]...
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Shoga angu usicheke yaani mwanaume hapendi kuzidiwa kitu na mwanamke..huwa najiuliza kuhusu huyu kaka kama ningekuwa nampenda kutoka rohoni ingekuwaje vituko anavyonifanyia[emoji23] [emoji23] [emoji23]...namshukuru mungu asee simpendi na analijua hilo! So full vitukooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom