Kweli huu mwili wangu hauna shukrani kabisa

Kweli huu mwili wangu hauna shukrani kabisa

Wengi wanafikiri kunenepa ni chakula tu lakini mengi yanahusika

kulala kidogo au kuwa na stress za muda mrefu kunaweza kuathiri

Kwa ujumla, mtu hunenepa wakati mwili unapata nishati (kalori) nyingi kuliko unavyotumia kwa muda mrefu, lakini sababu za hali hiyo zinaweza kuwa zaidi ya chakula pekee

Dkt Nkuba ananenepesha watu mtafute mitandaoni
 
Mimi hakuna wiki ambayo huwa nakula milo yote, almost kila wiki huwa nakosa kula milo mitatu. Na mara nyingi nikila nakula kidogo shida njaa iishe basi.

Usiku nimekunywa maziwa pekee, asubuhi hii sinywi chai, mchana sina uhakika wa kula labda njaa iwe kali. Jioni ndio nitakula na kwa hali hiyo inaweza fika usiku nisiwe na njaa. Mara nyingi weekends ratiba ya kula huwa navuruga. Ni mara kadhaa huwa nasahau kula mpaka baadae nikiona siku haiendi au harufu ya chakula ikipita.

Mara ya mwisho nina hizo 67kg nilikaa nyumbani wiki 8 nikaandaliwa ratiba ya kula kwa lazima. Pombe sinywi.
 
Mimi hakuna wiki ambayo huwa nakula milo yote, almost kila wiki huwa nakosa kula milo mitatu. Na mara nyingi nikila nakula kidogo shida njaa iishe basi.

Usiku nimekunywa maziwa pekee, asubuhi hii sinywi chai, mchana sina uhakika wa kula labda njaa iwe kali. Jioni ndio nitakula na kwa hali hiyo inaweza fika usiku nisiwe na njaa. Mara nyingi weekends ratiba ya kula huwa navuruga. Ni mara kadhaa huwa nasahau kula mpaka baadae nikiona siku haiendi au harufu ya chakula ikipita.

Mara ya mwisho nina hizo 67kg nilikaa nyumbani wiki 8 nikaandaliwa ratiba ya kula kwa lazima. Pombe sinywi.
Hiyo hali yako ya kutokula inasababishwa na nini?
 
Back
Top Bottom