Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Kweli biashara ushindani, angalia mabasi mapya ya Shabiby

Shabiby aingiza mabasi mapya ya level za MBELE!

Yataanza safari Jumatano hii, Dodoma - DSM. Nauli elfu 35 tu.

Tv kila seat (touch screen) + Headphones, WiFi, kuchimba dawa ndani humo humo na misosi na vinywaji humo humo kwa nauli ile ile ya elfu 35.

Bila kusahau utakutana na warembo na mahandsome wajanja wasiopenda usafiri wa hovyo hovyo, watoto wazuri kutoka UDOM, ST.John, CBE n.k!

Ukiwa mchafu/ msela/mvaa mlegezo, hupandi.

Kapande mascania huko!

Eee hapa tumemkubali
 
Safi sana, tatizo sisi wa tz tutaheshimu mali za watu? Yaani hizo head phone wataiba, na uharibifu wakijinga jinga tu utatokea, nimependa sana, walete dar arusha, au dar kampala!!

We hujitambui kwahiyo arusha ndio wasitaarabu acha ubaguzi wa kijinga ndio haya mnaleta mpaka kwenye siasa ndio maana mnatengwa tu mfyuuu
 
Kufuatia kampuni ya shabiby kuingiza mabasi ya kisasa na ya gharama nina madereva wake watakuwa waangalifu na kuheshimu kazi yao maana licha ya kuwa ni dhamana kubwa kuendesha gari kama hilo pia ni heshima na wajisikia ufahari hivyo kuwacha uendeshaji hovyo.

Shabiby.jpg
 
Je abilia atakuwa ana option ya kusikiliza anachotaka kama ilivyo kwenye flight?

Tatizo ni pale hizo screen zitakapoonyesha taarabu njia nzima!
 
Weka picha za nje. Isije kuwa mazongtong

Mkuu hatuangalii nje,kinacho angaliwa ni jinsi alivyo andaliwa abiria kusafiri akiwa yuko njema,na kwa products za mchina majina hayo ndiyo wazalishaji
 
unataka kutuaminisha hayo ma Zhongton ni ghali kuliko Mercedes Benz za Dar Exp au Scania?
 
Ajali ajali tu haijalishi ni aina gani ya gari.
 
Back
Top Bottom