Kwaresma njema

Kwaresma njema

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
5,550
Reaction score
1,166
Habari zenu wakuu,
Leo ni jumatano ya majivu kwa wenzetu wakristo na wakati mzuri wa kutafakari kufa kwa mwokozi Yesu kristo na ushindi wa kifo chake.
Nawatakia wote kwaresma njema yenye utulivu na amani.
 
Habari zenu wakuu,
Leo ni jumatano ya majivu kwa wenzetu wakristo na wakati mzuri wa kutafakari kufa kwa mwokozi Yesu kristo na ushindi wa kifo chake.
Nawatakia wote kwaresma njema yenye utulivu na amani.

Wewe dini gani mdogo wangu, hujambo lakini mwenzio nimechukuwa majivu kibao natembea nayo leo mengine nauza
 
Habari zenu wakuu,
Leo ni jumatano ya majivu kwa wenzetu wakristo na wakati mzuri wa kutafakari kufa kwa mwokozi Yesu kristo na ushindi wa kifo chake.
Nawatakia wote kwaresma njema yenye utulivu na amani.
Thanks a lot kabakabana! Iwe njema na kwako pia!
 
Wewe dini gani mdogo wangu, hujambo lakini mwenzio nimechukuwa majivu kibao natembea nayo leo mengine nauza

mimi mzima,na dini yangu haijalishi., unayauza sh.ngapi?
 
Hapana natania mdogo wangu hapa sweetlady keshanitayarishia nguo za kuendea kanisani thats nampenda sana

thats so sweet of her.,Mtegemee sana Mungu kwenye maisha yenu
 
alikuwa anawasaidia wakenya kugoma labda,huwa unampiga eeh?

Hapana sikugoma maana nilimpigia simu yake ikawa imezimwa nilitaka kumtaarifu kuwa nimepata safari ya ghafla ya kikazi ila tumeshayamaliza mdogo wangu usiwe na wasiwasi
 
Hapana sikugoma maana nilimpigia simu yake ikawa imezimwa nilitaka kumtaarifu kuwa nimepata safari ya ghafla ya kikazi ila tumeshayamaliza mdogo wangu usiwe na wasiwasi

ya kwenda wapi?ooh kumbe ndo wewe niliemuona makoroboi jana usiku, chaa
 
alikuwa anawasaidia wakenya kugoma labda,huwa unampiga eeh?
Hebu angalia hivyo avatar ya kakako afu unambie kama anafanania kupigwa...lol.

Ntaanzia wapi na kuishia wapi? Unadhani kalegea kama Bishanga eeh?
 
Back
Top Bottom