Kwanini zamani Dagaa wakipikwa wanaondolewa vichwa ila Siku hizi hapana.

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,360
2,000
Mambo yanabadilika sana kwanini zamani kabla ya kupika dagaa walikua wanakatwa vichwa ila siku hizi hawaondolewi vile vichwa na bado wanakua watamu tu

Nini lengo la kuondoa vile vichwa?
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,681
2,000
Bajet... Ela yenyewe ya mboga mwanaume anaacha buku, alafu anategemea akute maini? Lazima alishwe vichwa vya dagaa ili ajue kuwa anabidi kupanda dau...
 

Eyce

JF-Expert Member
Mar 16, 2016
3,223
2,000
Dagaa wakavu wa mwanza walikuwa wakiondolewa vichwa pamoja na kuwaosha kwa maji ya uvuguvugu ili kuondoa mchanga (walikuwa wanaanikwa mchangani baada ya kuvuliwa) ila kwa waliokuwa wanavuliwa sehemu nyinginezo huwa hawaondolewi vichwa kwa kuwa huwa hawana mchanga....

Hebu kuwa wazi kwa swali unaloliuliza maana mtu kama mimi siwezi kuelewa swali lako kwa uzuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom