Kwanini Wazanzibar hawatekwi na kupotezwa?

Kwanini Wazanzibar hawatekwi na kupotezwa?

Hili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza

Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)

Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.

Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?

Naomba kuwasilisha.
Kwa maana wao wapo nchi tofauti
 
Ni kweli nyie Wazanzibar Nchi mnayo
Mimi ni CHOGO kuliko wewe ila ninajitambua, ... hao wazanzibar wana nini zaidi ya huo Urais?
CHADEMA mmeishiwa hoja na mmeamua kujikita kwenye hoja mfu ya Utanganyika!
ABC ya 'divide and rule' imewasaidia kutikisa kidogo - HONGERENI!
😅
 
Hili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza

Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)

Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.

Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?

Naomba kuwasilisha.
Wao ndiyo wanaoteka sasa unataka wajiteke wenyewe? Fwele na vidampa wenzake ni mbwa tu wanaopokea orders kutoka kwa Abdul.
 
Ndiyo utaratibu wa CCM,penye upinzani dhidi ya CCM vyombo vya Dola vinatumika kuteka na kushambulia wakosoaji (wao wanawaita watukanaji) na kuwafungulia kesi na pia kuwalazimisha wafanye maridhiano na serikali. Angalia ilivyokua kwa Mbowe
 
Ulishawahi sikia kuna mtanganyika anatawala Zanzibar?
Basi hutawahi kusikia utekaji kama unaofanywa huko Tanganyika.

Wapo Watanganyika wanatawala Zanzibar lkn ukiwa na umri kwanzia miaka 25 kushuka chini huwezi kuwaona‼️

na ikiwa kwanzia 40 kwenda juu utagundua Watawala wote wa Zanzibar chanzo chao ni pale Dodoma✍️
 
Wale Mashekh wa uhamsho wamekamatiwa Zanzibar tuhuma zao nikama zipo Zanzibar👈

lkn wakaja kushtakiwa Bara na kuwekwa Lupango Ukonga
Dar es Sallam👈

Umewai kujiuliza kwanini❗️

Mfano leo uyo Tundu Lissu Angeshtakiwa Zanzibar
kwa uhaini mngeridhika
nyinyi ❓️

uko Makanisani kungekalika kwa Uchochezi wa Wachungaji vimeo na wenzao
wengine ‼️‼️

Sasa Wazanzibar wamevumilia
Na maisha yakaenda mwisho Mashekhe wametoka wapo nao kule Zanzibar Sasa wangechagua kupambana na Mapolisi manake wangekufa na wasingeweza kuishinda JAMHURI 💥💥


Kwaiyo ikijakutokea kiongozi yoyote kutokea Bara akaja kushtakiwa Zanzibar kwa Makosa kafanyia Bara tujue itakuwa sio tukio Jipya Tanzania 👈

Viongozi wa Dini Kikristo ❗️

Kuwaongoza watu lazima kiimani uyo kwenu mnamwita Bwana👈
anatakiwa kwanza kuwa Mzalendo👈

ukiwa ni Mzalendo kunafaida Waumini wako
watavuna au kukwepa majanga 👈

Mfano mzuri ni Mwamposa muumini wake kama alikufa kwa ile Mo29 uyo kaongozwa kwengine sio Kanisani kwake👈

Waliomfata Mtume Mwamposa hawakufa kikondoo 👈

Uzalendo unaponya
sio ujinga👈

kugomea kuwasaga Waumini wako kwenye migogoro migumu kwao👈

kama tatizo tu ni Rais wa nchi ❗️kwani uyo Rais atabaki milele Ikulu ¿¿¿¿
wamepita Marais wangapi Ikulu ‼️

nayeye atapita tu lkn Waumini wako
wabaki salama dhamana yako kwako ni Waumini wako 👈
 
Hili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza

Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)

Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.

Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?

Naomba kuwasilisha.
Hao watanganyika wanatekwa na nani?
 
Hili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza

Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)

Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.

Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?

Naomba kuwasilisha.
Sasa mshamba wa Kyela wewe una ujasiri na akili gani. Nyerere alishamweka kizuizini aliyekuwa Rais wa Zanzibar Aboud Jumbe mpk anakufa. Msifikiri hizo kauli za kibaguzi zitaifanya serikali kuwaacha mfanye upuuzi wenu. Eti kwa kuwa Rais ni Mzanzibar muachwe mharibu nchi? Hiyo haipo. Kwanza chadema ya sasa hakuwa mwenye akili
 
Back
Top Bottom