Globu
JF-Expert Member
- Jan 12, 2011
- 9,400
- 3,028
Wazanzibari hawajifichi hata wakiwa na fake ID, sio wapumbavu na wajinga kama watanganyika.Huu Uzi leo umenisaidia kuwajua Wazanzibar walijificha nyuma ya ID Feki
Wazanzibari hawajifichi hata wakiwa na fake ID, sio wapumbavu na wajinga kama watanganyika.Huu Uzi leo umenisaidia kuwajua Wazanzibar walijificha nyuma ya ID Feki
Ulishawahi sikia kuna mtanganyika anatawala Zanzibar?Hili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza
Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)
Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.
Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?
Naomba kuwasilisha.
Kwenye Escrow kulikuwa na ubwabwa au halua mpka mashehe wahusike
Labda peke yako.Jussa amedharauliwa na kila mtu
Wazanzibari walishatekwa zamani kina hanga kina othman sharif kina jaha ubwa kina jimy Ringo kina Saleh sadala na wengine wengi tu zaidi ya miaka 60 hata makaburi yao hayajuliakani yapo KUNA ZAMA ZAMU poleni sana watanganyikaHili ni swali ambalo watu wote majasiri na wenye akili timamu mnapaswa kujiuliza
Hii ni kwa sababu wote wanaotekwa na kupotezwa ni Watanganyika, hill halina ubishi wowote ule, orodha ni ndefu (Malisa chupuchupu)
Nafahamu kwamba kwa uzi huu nitaitwa mbaguzi, hata hivyo sijali chochote hadi nipewe majibu, PEMBE LA NG'OMBE HALIFICHIKI, haitawezekana tunyamazie hali hii kwa hofu za kijinga.
Kwanini ni Watanganyika pekee wanaotekwa na kuuawa?
Naomba kuwasilisha.
Wanaoteka watu ni genge la Wazanzibari
Wazanzibari walishatekwa zamani kina hanga kina othman sharif kina jaha ubwa kina jimy Ringo kina Saleh sadala na wengine wengi tu zaidi ya miaka 60 hata makaburi yao hayajuliakani yapo KUNA ZAMA ZAMU poleni sana watanganyika
Mkuu Asalama AlekoLabda peke yako.
TakhbiiiiiirrrrrWatanganyika wanapenda sana kudeka deka...na nchi hii iko maskini sababu ya wizi wa makafiri wa tanganyika
Wazanzibari hawajifichi hata wakiwa na fake ID, sio wapumbavu na wajinga kama watanganyika.
Takhbiiiiiirrrrr
Mimi BohoraAllahu Akbar...!!!
Tumsifu Yesu Kristo Erythrocyte
Ni kweli wasingekuwa wapumbavu wangeishachukua Nchi yaoMimi ni mtanganyika lakini nakiri watanganyika wengi ni wapumbavu na huo upambavu unasababishwa na ukafiri wao.
Mimi Bohora
Ni kweli wasingekuwa wapumbavu wangeishachukua Nchi yao
Kanisa gani? Yaani wee andazi kwelikweli, udini na chuki vinekujaa mwili mzimaKanisa ndivyo linavyowaongopea?
Kanisa gani? Yaani wee andazi kwelikweli, udini na chuki vinekujaa mwili mzima
Blood is thicker than water.Jussa amedharauliwa na kila mtu
Kenge bwanaa!!!? 😅Na kwanini hateki unguja?