100 others
JF-Expert Member
- Aug 5, 2017
- 10,576
- 37,951
Ndipo wapi hapo mkuu?Totozi za gaza , njoo mkapa iraqi ni kali kichizi
Ndipo wapi hapo mkuu?Totozi za gaza , njoo mkapa iraqi ni kali kichizi
Jamaa atakuwa elimu ya hapa na pale! Mtu umefika chuo kikuu hujui hata maana ya princess?Baaange mbaya eti "Princess Williams
" aibu naona Mimi 🤣 🤣 😂 😆☝️😁😆😅 Maarass
Hawa ni mtu mmoja ?
Plus Kila kitu wanatafuna..mahindi choma na limaoChipsi yai na mayonaiza
Mkuu eti tumekukosea nini sisi wenye hayo maumbo lakini.
Kwa lile joto na ulaji wa hivyo + local bia, lazima unone kama nguruwe bwasheePlus Kila kitu wanatafuna..mahindi choma na limao
Kweli mkuu, "utawasikia sasahivi umenawiri kweli mwenzetu"Hii ni Tanzania nzima, sio Dar tu.
Mtindo wa maisha ni wa kushindia nafaka kama wali, ugali na chapati.
Pirika pirika za utafutaji haziruhusu muda wa kufanya mazoezi. Pia hatuna utamaduni wa mazoezi.
Mwisho ni imani potofu kwamba unene ni "mwili wa kiutu uzima" na mwanamke mnene ni mrembo kwasababu ya makalio yake makubwa.
Ukifikisha umri wa makamo(35-50) bila kiriba tumbo una bahati.
😁Huyu kwenye picha ni AI au IA?
Nimewasilisha ujumbe kwa picha ili wasiojua umbo duara walifahamu 😁Mkuu eti tumekukosea nini sisi wenye hayo maumbo lakini.
Cc. Kipenzi Changu hii mbona kama picha yangu. 🤣
Hapa naona nimekuelewa zaidi mkuu, naonga mkono kila ulichokisemana mwanamke mnene ni mrembo kwasababu ya makalio yake makubwa.
Hahahaaa. Ila unatufedhehesha. 😉Nimewasilisha ujumbe kwa picha ili wasiojua umbo duara walifahamu 😁
Oya kwani vipi mwanetu?GT hapo kwenye bold umepeleka hisia zangu mbali.
View attachment 3626385
MamaSamia2025 min -me
adriz de mbusii
Mabonge wa Dsm mmefikiwa, mkizidi kujibu vita itakuwa kubwaMkuu eti tumekukosea nini sisi wenye hayo maumbo lakini.
Cc. Kipenzi Changu hii mbona kama picha yangu. 🤣
Hahahaaa. Kabisa yaani.Mabonge wa Dsm mmefikiwa, mkizidi kujibu vita itakuwa kubwa
Umenipa adhabu aya kuzoom na kulinganisha hizi picha mbili😂
Ndio mkuuHawa ni mtu mmoja ?