Kwanini watu wanakumbushia?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Well.. sijaelewa kwanini watu baada ya kupoteana hasa walioachana katika mazingira mazuri hujikuta wanatumia kisingizio cha "kukumbushia". Cha kushangaza mmoja wao au wote wawili wanaweza kuwa wako na wapenzi wengine au na ndoa zao!

yanipita uwezo wangu wa kufikiri.. Sasa mtu akikataa kukumbushia ndio inakuwa urafiki wenye mashaka?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Well.. sijaelewa kwanini watu baada ya kupoteana hasa walioachana katika mazingira mazuri hujikuta wanatumia kisingizio cha "kukumbushia". Cha kushangaza mmoja wao au wote wawili wanaweza kuwa wako na wapenzi wengine au na ndoa zao!

yanipita uwezo wangu wa kufikiri.. Sasa mtu akikataa kukumbushia ndio inakuwa urafiki wenye mashaka?
kwa mara ya kwanza tangu nijiunge jamii!
HAYA BWANA

MAHAWARA HAWAACHANI...
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Well.. sijaelewa kwanini watu baada ya kupoteana hasa walioachana katika mazingira mazuri hujikuta wanatumia kisingizio cha "kukumbushia". Cha kushangaza mmoja wao au wote wawili wanaweza kuwa wako na wapenzi wengine au na ndoa zao!

yanipita uwezo wangu wa kufikiri.. Sasa mtu akikataa kukumbushia ndio inakuwa urafiki wenye mashaka?
Kukumbushia huwa kunakuwa ''very automatic'' na hasa hasa kukiwa na nafasi na mazingira yanayoruhusu zaidi, mfano mkutane nje ya mji/nchi mnayoishi mkiwa safarini. Kwa hiyo hakuwezi kuharibu urafiki! Na siyo wote waliowahi kuwa na mahusiano kisha wakaachana wanaweza kukumbushia.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
If a relationship ends because the man was not treating you, as you
deserve then heck no, you can't "be friends".
A friend wouldn't mistreat a friend. Don't settle
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Well.. sijaelewa kwanini watu baada ya kupoteana hasa walioachana katika mazingira mazuri hujikuta wanatumia kisingizio cha "kukumbushia". Cha kushangaza mmoja wao au wote wawili wanaweza kuwa wako na wapenzi wengine au na ndoa zao!

yanipita uwezo wangu wa kufikiri.. Sasa mtu akikataa kukumbushia ndio inakuwa urafiki wenye mashaka?
MMM - Tumshukuru Mungu Leo ni Ijumaa! (TGIF)
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Yeah ni kweli kukumbushia muhimu na kama umeoa mke used ukae ukijua mahawala iwa hawaachani hata wakipotezana miaka 20 au 30 lazima wakumbushie penzi lao la dhamani hii haikwepeki.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
tena mwanamke ''UKIM-BIKIRI'' ndo umemaliza kazi........!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
jamani hii hatari eeh na hii Topic iko vere sensitive
Hivi mabinamu nyie mkikutana na ma -X wenu milioachana nao kwa uzuri mnaweza kukumbushia?
ZD ,Geoff ,Nguli ,Xpin Kaizer ..,camel MJ1 ,bht ,Pretty ,Lilly,Pearl ,na wewe Klorokwin dawa ya Maralia ...

lakini si vyema kukumbushia labda kama mko singo mnaweza kuurudisha uhusiano ili uchukue hatua mpya zaidi
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
If a relationship ends because the man was not treating you, as you
deservethen heck no, you can't "be friends".
A friend wouldn't mistreat a friend.Don't settle
That is why kukumbushia is not someone's right, its a favour and he/she has to earn it. Ni kama ''tip'' tunayotoa tukiwa bar, mhudumu huwa anatakiwa ''kui-earn'' kutokana na ubora wa huduma yake!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Well.. sijaelewa kwanini watu baada ya kupoteana hasa walioachana katika mazingira mazuri hujikuta wanatumia kisingizio cha "kukumbushia". Cha kushangaza mmoja wao au wote wawili wanaweza kuwa wako na wapenzi wengine au na ndoa zao!

yanipita uwezo wangu wa kufikiri.. Sasa mtu akikataa kukumbushia ndio inakuwa urafiki wenye mashaka?
mWANAKIJI heshima kwako mkuu, Penzi haliishi aisee, huba ni kitu cha ajabu.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
dudu hata mimi sijui kwanini watu huwa wanakumbushiana. mara nyingi kinachotakiwa ni convinience place only, time can be solved out.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mimi huwa naomba mungu nisimtie MACHONI eksi wangu!....:D
ataniharibia ndoa
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
tena mwanamke ''UKIM-BIKIRI'' ndo umemaliza kazi........!
Binamu tafadhali punguza ukali wa maneno. Kwa Kiswahili fasaha nasema tumia tafsida. Leo ni tumekubaliana kuwa kimaadili zaidi, na siku ya heshima kwa wanawake wa forum na duniani kote! :)
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
jamani hii hatari eeh na hii Topic iko vere sensitive
Hivi mabinamu nyie mkikutana na ma -X wenu milioachana nao kwa uzuri mnaweza kukumbushia?
ZD ,Geoff ,Nguli ,Xpin Kaizer ..,camel MJ1 ,bht ,Pretty ,Lilly,Pearl ,na wewe Klorokwin dawa ya Maralia ...

lakini si vyema kukumbushia labda kama mko singo mnaweza kuurudisha uhusiano ili uchukue hatua mpya zaidi
With due respect, FL wewe huwa hukumbushii? :)
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Binamu tafadhali punguza ukali wa maneno. Kwa Kiswahili fasaha nasema tumia tafsida. Leo ni tumekubaliana kuwa kimaadili zaidi, na siku ya heshima kwa wanawake wa forum na duniani kote! :)
sasa mzee kubikiri ni TUSI?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Alafu mm haka katabia ka kukumbushia ninako sana hata nikienda kijijini lazima nikumbushie nikienda Chuda lazima nikumbushie nikienda Shycom lazima nikienda Mbeya lazima nitafute koloni langu la enzi hilo na tunakumbushia.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
jamani hii hatari eeh na hii Topic iko vere sensitive
Hivi mabinamu nyie mkikutana na ma -X wenu milioachana nao kwa uzuri mnaweza kukumbushia?
ZD ,Geoff ,Nguli ,Xpin Kaizer ..,camel MJ1 ,bht ,Pretty ,Lilly,Pearl ,na wewe Klorokwin dawa ya Maralia ...

lakini si vyema kukumbushia labda kama mko singo mnaweza kuurudisha uhusiano ili uchukue hatua mpya zaidi
nikiwa na waifu nitajifanya kumkandia ex wangu tena ikiwezekana ntajifanya kupiga gumi ukuta ili kuzihirisha hasira zangu za kumchukia. lakini nikiwa bafuni alone kumkumbukia lazima! kuna vipigo flani flani lazima utavikumbuka tu hata ukiwa mazikoni! he he he
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
With due respect, FL wewe huwa hukumbushii? :)
bado sijakutana nae kiukweli ..lakini kama wote mnajua kila mtu yuko katika mahusiano kwanini muendelee kuombana tundi...:D
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759