Jamanii... Sina bwanaaHuwezi nenepa kwa formula hiyo, kwanza uache roho mbaya kisha ndo unenepe
Post sent using JamiiForums mobile app
Hahahah aya buanaaYawezekana anza kuweka oda ya misosi bst
Post sent using JamiiForums mobile app
Mi nina moja tu ambayo ni nzuriAu we una roho zote mbaya na nzuri kwamba mwili ako uko middle
Post sent using JamiiForums mobile app
Unanikumbsha mbali kuna jamaa yang akati tuko advnc alikuwa anamla mama moja hivi tulikokua tunakula mihogo [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]ila best usichukue au kudate na mdada mnene niwarahis mpaka bas sijui kwa nini nawachukia hawakatai tam utamla tu
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Weka picha bs emmyta
Post sent using JamiiForums mobile app
Hapa nami nahitaji majibu, nilioa kimbaombao kwa sasa ni bonge. Sijaona mabadiliko ya roho.Kwahiyo nikinenepa roho mbaya yangu itaisha ama??
Hahaahha alikuaga ana roho gani mkuu?Hapa nami nahitaji majibu, nilioa kimbaombao kwa sasa ni bonge. Sijaona mabadiliko ya roho.
Hili swali akiuliza miss chaga nitajibu.Hahaahha alikuaga ana roho gani mkuu?
Tukuulize wewe mtafiti. [emoji124] [emoji124]Hivi mamiss wana roho gani vile?
Post sent using JamiiForums mobile app
Ni swali la msingi sana kwa mtoa comment, ila specify ur comment!, ( kutoa nn hapo ) hahaha, hatari xanaKwenye kutoa au??