Kwanini wanawake wakivaa uniform wanavutia zaidi!?

Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,133
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,133 2,000
Akivaa saizi yake linavutia tu
Kwa maoni yangu inategemea pia utamaduni na aina ya uniform...sina hakika kama uniform ya delah inaweza ikavutia kwa baadhi ya watu...
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,154
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,154 2,000
Kabisa hili ubishi.....kuna kipindi demu wangu wa zamani nilikuwa nimemchoka
Siku moja nikasema ngoja nimvalishe uniform....huwezi hamini nilimuona kama mpya na demu alikuwa mkali balaa
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,133
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,133 2,000
Ha ha ulimvalisha za aina gani mkuu
Kabisa hili ubishi.....kuna kipindi demu wangu wa zamani nilikuwa nimemchoka
Siku moja nikasema ngoja nimvalishe uniform....huwezi hamini nilimuona kama mpya na demu alikuwa mkali balaa
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,127
Posts 31,490,940
Top