Kwanini wanawake wakivaa uniform wanavutia zaidi!?

boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
252
Points
500
boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
252 500
kwangu mimi demu awe na chura+ sura ivutiayo= kumtamani
kupendeza cjawai kujua ndo kupoje
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,313
Points
2,000
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,313 2,000
Wale wa juu kabisa ni ma air hostage?
 
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
1,597
Points
2,000
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
1,597 2,000
Siku ukielewa maana ya neno *uniform ndio utajua kwannn wanavutia
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,963
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,963 2,000
Nimetafuta wabongo bila mafanikio...
Dah..
Poa.
 
Old story

Old story

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,018
Points
2,000
Old story

Old story

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,018 2,000
Mshonee demu wako au mkeo uniform uone atakavyo kuwa bado utataman wanafunzi tu mafundi nguo watuambie huwa wanawek na nn kwenye uniform za wanafunzi
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
33,411
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
33,411 2,000
Tz wapo kama hawa wanaovaa sare....?
 
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2018
Messages
2,609
Points
2,000
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2018
2,609 2,000
Mbn km tamaa zenu tu,zinawaongoza
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
26,820
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
26,820 2,000
Hao medical attendants wapo vizuri...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,315,455
Members 505,275
Posts 31,858,970
Top