Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Status
Not open for further replies.
lizzy nakwambia watasoma namba na mwakani tutaozesha sana sana mpaka wajiju kukimbilia sura nzuri

nashindwa kulog off kwa sababu yako. Leta uzi mwingine bana roho ifurahi
 
atakuwa mkuria huyo si anajua ngumi kwa ngumi na wmachame wakishindwa wanachukua sime ama panga lililo karibu waulize kule tankibovu mama aliwafanyaje leo aana enjot na gorofa lake na kangast cha mwaka wa kwanza pale ifm

duuuuuuuuuu! mkuu una data kinoma acha kabisa aiseeee!
 
wanaroho mbaya,vicheche na kitandani viuno kama gogo
 
Mie nae jenga nDOa to be na huyu mmachame nifwanyeje ati. .

jitazame upya kamanda. We jiulize kwanini wachaga wa sehemu nyingine wanawakimbia hawawaoi hao wamachame ndo utajua kuwa mziki wao wa kuucheza ni watu wakuja sio wa huko huko migombani! Huwa wanaoana wenyewe kwa wenyewe (wamachame kwa wamachame tu) au wakuja kama wewe, chenge, edo boy etc.
 
Hivi mke wa Mkapa kabila gani wakuu? Yule mama ametutengulia miguu ndugu yetu. Naye kimbelembele chake tu, mramba yalimshinda ye akaingia head head. Yalomkuta wachina walomtibu wanajua. Mama aliamua kumaliza miguu ya kamanda kwa sengo/fyekeo. Wamachame kiboko!
 
acha hasira mkuu. makabila mengi sana huongelewa humu. yapo makabila yaliyoambiwa ladies wao ni wachafu (mtwara), malaya (mbulu-wairaqi). Nashangaa inapokuja watu wanajadili uchaga humu ndani watu 'wanawaka' utadhani wanaenda kutahiriwa bila ganzi.

Acha watu wafunguke elimu iwe kubwa watu wasijewakaingia chaka bure kwa kwenda kuoa kusikooleka

Crap. . .
Crap. . . .
 
jitazame upya kamanda. We jiulize kwanini wachaga wa sehemu nyingine wanawakimbia hawawaoi hao wamachame ndo utajua kuwa mziki wao wa kuucheza ni watu wakuja sio wa huko huko migombani! Huwa wanaoana wenyewe kwa wenyewe (wamachame kwa wamachame tu) au wakuja kama wewe, chenge, edo boy etc.
CRAP
CRAP x 10
CRAP x 100
 
Hii miswada ya makabila, napendekeza tuwekewe mwongozo ili tujue ratiba kamili ya kujadili!!!
 
Hii ni thread ya pili imeanzishwa kuhusu wanawake wa kimachame katika kipindi cha mwezi mmoja. Duuuh!
Mnawapa promo ya kutosha kwa kweli. Humu JF wanawake wa kimachame wana watu wanawapa promo kama wale waliojitoa kumpa promo Edward Ngoiyai Lowassa.
 
Nyie bila kabati la mbeho hamuolewi nyie!

sasa kwangu ninalo halafu nipate mwanaume asiyenalo huyo c anaonyesha ataniachia nitunze familia heri nipate mwenye nalo najua tutasaidia,hatutaki kulea watu wazima,halafu acha kuniharibia kwa nito,sawa eh?!mwenzio ana pick up!
 
waambie ndugu yangu,tatizo ukiona watu wanatukataa hawapendi challenge ndio maana,wanataka wa2 wa kusema ndio ndio kila ki2 sa kwa nini kukawepo neno hapana,

nikutana na mmachame wa ukweli huyu nliyenaye lazima atachezea kibuti
 
waambie ndugu yangu,tatizo ukiona watu wanatukataa hawapendi challenge ndio maana,wanataka wa2 wa kusema ndio ndio kila ki2 sa kwa nini kukawepo neno hapana,

nikutana na mmachame wa ukweli huyu chasaka lazima atachezea kibuti
 
Kuna mama mmoja wa kimachame alipanga kwa mmachame mwenzie mabibo mpakani. Ikatokea ugonvi baina ya huyo mama na mama mwenye nyumba, ulipigwa mkono wa kufa mtu, baba mwenye nyumba akaenda kuitwa naye akala kichapo havi, mume mtu naye alipofika akala kichapo. Yaani huyu mama alikuwa ni balaaa, ni wale wenye shepu ya jeneza,juu mpanaa chini mwembamba, yaani hyo mama ndosi aligoma pia hata kuhama.
 
najivunia kuwa mdada wa kimachame kabisaaaaa,


ndio maaana nashaurigi usitongoze jf kwakweli kisa jina ama avator
biup mdada komaeni nao na wakileta ngawira njooni tufyatue vitofa huku nin lori moja ya mchanga kwa ajili yawaadilifu kama ninyi
 
waambie ndugu yangu,tatizo ukiona watu wanatukataa hawapendi challenge ndio maana,wanataka wa2 wa kusema ndio ndio kila ki2 sa kwa nini kukawepo neno hapana,


mzalendo mie ndio wa kunishukuru mwaya nimewarusha kimtindo na mwaka huu usipopata mimba kabla ya ndoa basi mahari ntakuja kuipokea mie mdada pls usininyime ndoa kama bado
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom