Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Kwanini wanawake wa kimachame ni wakatili kuliko simba?

Status
Not open for further replies.
Ninachowapenda zaiidi kwenye ngumi mpwa muhamad ali cha mtoto nakwambia wakikunja ngumi wanarusha unaona inakuja ngumi ikikaribia kunako vidole vinaachiwa unasikia kofi kama umepigwa umeme wa richmond tanesco unaweza ukahimili aisee wacha bana hapa mbezi beach kuna mmoja akiamuaa kumpa mkono mumewe yaani wamasai wanakimbia akipiga mzee wakikaribia kumsaidia wanakimbia kama wamerushiwa mawe ooh wacha bana wana akipaji
 
Ila ni wazuri nakumbuka nilikua naenda sana kwanye bonanza soweto na kina manyanya,watoto weupeeeeee peeeeee
 
Mtasema sana mkichoka mtalala,hamtunyimi usingzi kila siku wamachame wamachame embu tafuteni pesa achane maneno maana kuolewa tunaolewa na hao ndugu zenu,
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili

We ni kabila gan?
 
lizzy nakwambia watasoma namba na mwakani tutaozesha sana sana mpaka wajiju kukimbilia sura nzuri
 
We ni kabila gan?

atakuwa mkuria huyo si anajua ngumi kwa ngumi na wmachame wakishindwa wanachukua sime ama panga lililo karibu waulize kule tankibovu mama aliwafanyaje leo aana enjot na gorofa lake na kangast cha mwaka wa kwanza pale ifm
 
Hope apigiwe lakini asipewe ile kitu aisee ingawa niwadhahifu kidogo hasa wanapokutana na mapenzi ya kihaya loh utatamani kuhama tanzania mpwa kama ameguswa na mhaya loh anafanya yale yasiyofanyika kwenye ulimwengu wa mapenzi

Hivi wahaya mnafanzaje hasa? Ni pale gulioni tu au na voda mnatumia manake wadada wa kimachame wakikutana na wahaya tulii! Hawana kelele kabisa.
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili

alichangia kumua mwanao kwa kutokuja hospitali au? ebu tuambie mary mana kila cku unatuambia maneno haya kama unachuki binafsi na wamachame kuwa wazi tu mana unaye mlalamikia ni mmoja lakini unawahusisha wamachame wote inaonyesha ulimpenda sana akakupiga chini mbona wahehe wengi wanafanya mabaya mengi na ukatili lakini usemi? badala yakutuhumu watu jamvini kama alihusika kumuua mwanao ulichukua hatua gani? hayo ndiyo ya msingi ili tujue ukatili ukoje acha kutuletea chuki binafsi watu wanaleta hoja za maana ww unadakia kwa chuki binafsi
 
yani mnavyowasema wamachame ndivyo mnavyozidi kuwapandisha chati maana w2 wakifata wanakuta ni tofauti na wanavyowasema na wanavivutio vyote vinavyoitajika kuwa mke/ mume bora wamewapita woteee kwa vigezo na masharti kazi kwenu wala hawaitaji promo zenu
 
me namjua mmoja anakaa kimara resort jina namuhifadhi ile ipo siku hapa jamvini nitawaja coz hawana roho za ubinadamu.nikiwa hospital nimelazwa kwa ajili ya kujifungua hakuja.akajidai kuja wakati nimeshatoka hosptl vile vitu sijavitumia mpaka leo nasubiri tu siku moja nimrudishie coz alichangia sana kwa mtt wangu kufa.na menngine mengi kwakweli wanawake wa kabila hili ni waajabu sana.ss kabila letu ukisema unaoa mmachame unatengwa kabisa.washenzi sana watu wa kabila hili


Ulipewa mimba na bwanake au ni nini
 
wanawake wa kimachame ndio wanawake pekee tanzania wenye uwezo mkubwa wa kufikiri'hakuna mwanamke yeyote nchi hii unayeweza kumlinganisha na mwanamke wa kikenya ni mmachame peke yake
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom