ki2c
JF-Expert Member
- Jan 17, 2016
- 8,681
- 16,281
Google maana ya butcher,hafu uedit koment,au mgonjwa kakomenti?Mbona mimi nimeshawahi kumuona anauza samaki na kuku buchani, au hizo sio nyama?
Google maana ya butcher,hafu uedit koment,au mgonjwa kakomenti?Mbona mimi nimeshawahi kumuona anauza samaki na kuku buchani, au hizo sio nyama?
Ukija huku nitakupeleka sehemu yenye bucha anauza mdada ' ni hapo Njiro tanesco kuna butcher anauza mdada
Butcher maana yake ni Muuza nyama anayekatakata na kuuzia watu.Tatizo lako bucha unayo ifahamu ni ile yenye mapanga, mashoka, na ile mgogo mkubwa ambao sasa umekatazwa na serikali.
Kwa bucha kama hizo hutakaa uone mwanamke akifanya kazi hapo.
Bucha za kisasa zipo na wanawake ndio wanafanya kazi humo.. nyama inakatwa kwa mashine, friji za nyama, chumba usafi wa ukweli.. etc.
Pale mlimani city mbona nyama inauzwa na wanawake au nini maana ya bucha kwako?
Nimekuja leo mbona sijawakuta?? Au wapo mwezini??Njoo soko la Mjengo Dom wako wengi sana mpka utachoka..
Mkuu sasa mbona nlikua nasubiri comment yako [emoji28][emoji28][emoji28]Sababu wao pia wana nyama Yao ya kuuza
Habari wakuu
Jana nikiwa kwenye gar kutoka mawasiliano to kawe. Kulikuwa na mjadala mfupi kwamba eti wanawake asili inawazuia wanawake kuuza bucher!
Na mm nikaanza kuwaza bila kupata majibu , hadi leo hata mm sijawahi kumwona Mwanamke akiuza nyama buchani!! Sasa ndo hapa nikipata kapicha na maswal mengini tu ya hili!!
Je ww unajua hili!!??
Tujuzane wadau!!
Karibuni
Hata mwanaume sijawahi kuona anauza bucher ila hua nawaona wanauza nyama buchaniHabari wakuu
Jana nikiwa kwenye gar kutoka mawasiliano to kawe. Kulikuwa na mjadala mfupi kwamba eti wanawake asili inawazuia wanawake kuuza bucher!
Na mm nikaanza kuwaza bila kupata majibu , hadi leo hata mm sijawahi kumwona Mwanamke akiuza nyama buchani!! Sasa ndo hapa nikipata kapicha na maswal mengini tu ya hili!!
Je ww unajua hili!!??
Tujuzane wadau!!
Karibuni
Ku-butcher kitu ni kukikata hasa specifically kitu cha nyama, sasa mtu anaekata kata samaki na kuku si ana-butcher? Au wewe ni mgonjwa ume-comment?Google maana ya butcher,hafu uedit koment,au mgonjwa kakomenti?
Sababu ya kitoto sana.Ngoja niwaambie kwa Nini butcher za nyama hawapendi kuingiza wanawake..ni kwa sababu wanapenda sana kusafiri mwezini Tena kuna wengine wanasafiri mara mbili kwa mwezi...sasa wateja si watakosa huduma???! Me mwenyewe Nina butcher..
Toa ya kwako basiSababu ya kitoto sana.
itaje kwa majina kama kweli unafanya hip hopSababu wao pia wana nyama Yao ya kuuza
uchochoro unauza nyamafuTatizo lako bucha unayo ifahamu ni ile yenye mapanga, mashoka, na ile mgogo mkubwa ambao sasa umekatazwa na serikali.
Kwa bucha kama hizo hutakaa uone mwanamke akifanya kazi hapo.
Bucha za kisasa zipo na wanawake ndio wanafanya kazi humo.. nyama inakatwa kwa mashine, friji za nyama, chumba usafi wa ukweli.. etc.
Pale mlimani city mbona nyama inauzwa na wanawake au nini maana ya bucha kwako?