Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,818
- 209,507
😂😂😂😂 labda huko kwenu tengeruKuna hardwares na vibanda vya chips.
😂😂😂😂 labda huko kwenu tengeruKuna hardwares na vibanda vya chips.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] labda huko kwenu tengeru
Wewe hujafikiria pia kuuza?Ukija huku nitakupeleka sehemu yenye bucha anauza mdada ' ni hapo Njiro tanesco kuna butcher anauza mdada
Ukifungua butcher lako nitakuja kuuza, ila lisiwe na mashoka 😂Wewe hujafikiria pia kuuza?
😂😂😂 mtume boda aniletee[emoji3] [emoji3] Hebu acha ujinga hakuna bucha huko. Njoo hapa Phillips nikupe bangi kidogo
Unaogopa mashoka dada? halafu hapo utakuta unajiita mimi ni mwanamke wa SHOKA,😛😀Ukifungua butcher lako nitakuja kuuza, ila lisiwe na mashoka 😂
Wapo nimewaona zaidi ya watanoHata mimi sijawahi kuona. Labda waje kutujibu.
[emoji23][emoji23][emoji23] mtume boda aniletee
Picha ziko wapi?Wapo nimewaona zaidi ya watano
Haha sijawai kujiita aisee, kwani sifa za kuwa mwanamke wa shoka ni zipi?Unaogopa mashoka dada? halafu hapo utakuta unajiita mimi ni mwanamke wa SHOKA,😛😀
🚗Njoo kwanza wewe.
Sijawahi kuona mwanamke akiuza nyama buchani
Sifa za kua mwanamke wa shoka nizijuazo mimi ni pamoja naHaha sijawai kujiita aisee, kwani sifa za kuwa mwanamke wa shoka ni zipi?
Butcher la kigogo na mashoka ni kwa wanaume tu 😂
Umejibu vizuri nenda bucha yeyote uchukue nyama nakuja kulipiaTatizo lako bucha unayo ifahamu ni ile yenye mapanga, mashoka, na ile mgogo mkubwa ambao sasa umekatazwa na serikali.
Kwa bucha kama hizo hutakaa uone mwanamke akifanya kazi hapo.
Bucha za kisasa zipo na wanawake ndio wanafanya kazi humo.. nyama inakatwa kwa mashine, friji za nyama, chumba usafi wa ukweli.. etc.
Pale mlimani city mbona nyama inauzwa na wanawake au nini maana ya bucha kwako?
Hii ni kawaida kwa strong woman ' mwanamke mpambanaji kumbe akizidi sana ndio anakuwa wa shoka 🤔Sifa za kua mwanamke wa shoka nizijuazo mimi ni pamoja na
Kujiamini,
Uwezo wa kuendesha maisha yako/Kutokua tegemezi,
Ujasiri.......