Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

some tymz unaona kabisa huyo anayekuamkia USO wake unaonyesha kuwa mpo sawa..hahaa sasa huko sikuchorana huko
 
Kwa hiki walichoandika kuanzia post ya pili mpaka hapa nilipofika inaonyesha dhahiri wanaume walio wengi hawapendi shikamoo.

Poleni sana sababu sidhani kama inapunguza kitu muwage mnazipokea tu jamani.
shida inakuja pale unapoamkiwa na mtu ambaye USO wake unabashiri kuwa mpo sawa kimakamo au yeye ndiye amekupita ..so unabaki kupigwa na butwaaa hahaa
 
Watajua wenyewe . Pale magu kuna mama mmoja alikuwa anang'ang'ana niwe namwamkia nikawa natii kama alivyotaka sasa siku ya siku kibao kikageuka alipojikuta ananivulia chuppi yake yy mwenyewe kwa hiyari yake (tena nyeupeeee) akakung'utwa ubor moja supper marvelous hadi asubuhi kumekucha namwamkia hataki kbs badala yake ananiamkia yeye hadi leo hii na mkuyenge anatandikwa kama kawaida
HAHAAAAAA emmyta muone huyu hahaa
 
shida inakuja pale unapoamkiwa na mtu ambaye USO wake unabashiri kuwa mpo sawa kimakamo au yeye ndiye amekupita ..so unabaki kupigwa na butwaaa hahaa
Hahaa. Hao wanaojibebisha huwa hawazuiliki hasa huku mijini yaani walio wengi huwa hawapendi ukubwa.
 
1. Atakaye kataaa salamu yako ya shikamooo ujue amekutamani na yawezekana akakuomba kiombwacho
2. Shikamoo ni salamu ya kikoloni ambayo maana yake nipo chini ya miguu yako, hivyo hatuna budi kuacha
 
Hahaa. Hao wanaojibebisha huwa hawazuiliki hasa huku mijini yaani walio wengi huwa hawapendi ukubwa.
hahaaa sasa waamkiwa namtoto mzuri yupo classic ambaye ulitegemea kuwa salamu Yke kwako itkuwa ni MAMBO VIPI..hpo lazima NI mute mkuu
 
Shikamoo inapakazia bhana,mimi mhuhenga lakini siipendi kabisa
 
hahaaa sasa waamkiwa namtoto mzuri yupo classic ambaye ulitegemea kuwa salamu Yke kwako itkuwa ni MAMBO VIPI..hpo lazima NI mute mkuu
Hahaaa. Hapo lazima ujifanye hujasikia. Teh.
 
Sio neno zuri, tunalichukulia kama ukuta wa berlin, linatunyima kutoa ya moyoni, utu uzima ni muonekano tu ukweli ni kuwa ng'ombe hazeeki pembe.
 
shida inakuja pale unapoamkiwa na mtu ambaye USO wake unabashiri kuwa mpo sawa kimakamo au yeye ndiye amekupita ..so unabaki kupigwa na butwaaa hahaa
[emoji115] [emoji115] [emoji115]
na sura kama hiyo wanipa shikamoo hiyo vipi ..hahaa
Hahaaaa. Nilipokusalimia nikakumbuka ulichoandika hapo juu. Lol.

Itikia tu bwana. Hahahaaaa.
 
Back
Top Bottom