Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kinachochangia pia ni inferiority ya baadhi ya wadada ndio maana wanatumia hiyo salamu.
Watajua wenyewe . Pale magu kuna mama mmoja alikuwa anang'ang'ana niwe namwamkia nikawa natii kama alivyotaka sasa siku ya siku kibao kikageuka alipojikuta ananivulia chuppi yake yy mwenyewe kwa hiyari yake (tena nyeupeeee) akakung'utwa ubor moja supper marvelous hadi asubuhi kumekucha namwamkia hataki kbs badala yake ananiamkia yeye hadi leo hii na mkuyenge anatandikwa kama kawaida
 
Watajua wenyewe . Pale magu kuna mama mmoja alikuwa anang'ang'ana niwe namwamkia nikawa natii kama alivyotaka sasa siku ya siku kibao kikageuka alipojikuta ananivulia chuppi yake yy mwenyewe kwa hiyari yake (tena nyeupeeee) akakung'utwa ubor moja supper marvelous hadi asubuhi kumekucha namwamkia hataki kbs badala yake ananiamkia yeye hadi leo hii na mkuyenge anatandikwa kama kawaida
[emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Kwa hiki walichoandika kuanzia post ya pili mpaka hapa nilipofika inaonyesha dhahiri wanaume walio wengi hawapendi shikamoo.

Poleni sana sababu sidhani kama inapunguza kitu muwage mnazipokea tu jamani.
Napokea tu tena nakuongezea na neno hujambo maama! nikiamua kukufukuzia nakufukuzia na ukikubali kuvua chuppi nakuchapa mkuyenge na shkamoo yako inaimarika zaidi
 
kuna mzee mmoja jirani yangu anamiaka takribani 70 lakini nikimuamkia anacha kabisa akiwa na mke wake wake nikiamkia anaitikia halafu walokole kha
 
Wengine wanashindwa kupokea wanajua kifuatacho ni kupigwa mzinga. Unaweza kusikia "shikamoo naomba 50,000/- nikagomboe simu kwa fundi..."
 
Binafsi hiyo salam siikubali kabisa, hata walionizidi umri huwa siwapi hiyo salam. Ipo kitumwa sana, unakuwaje chini ya miguu ya mwenzako?
 
Napokea tu tena nakuongezea na neno hujambo maama! nikiamua kukufukuzia nakufukuzia na ukikubali kuvua chuppi nakuchapa mkuyenge na shkamoo yako inaimarika zaidi
Shikamoo Mbalizi! [emoji85]

Ewaaaa. Hayo ndio maneno Muhenga mwenzangu yaani shikamoo unaipokea na kama kuna mambo mengine pia yanaendelea. Mie najua haizeeshi.
 
Mabinti wa sikuhizi wanaamkia huku wanalegeza macho mda mwingine tunatingishiwa ngongingo huku tunaamkiwa sasa nani anaependa shikamoo ya dizaini hii
 
Kwa hiki walichoandika kuanzia post ya pili mpaka hapa nilipofika inaonyesha dhahiri wanaume walio wengi hawapendi shikamoo.

Poleni sana sababu sidhani kama inapunguza kitu muwage mnazipokea tu jamani.
aisee
 
Shikamoo Mbalizi! [emoji85]

Ewaaaa. Hayo ndio maneno Muhenga mwenzangu yaani shikamoo unaipokea na kama kuna mambo mengine pia yanaendelea. Mie najua haizeeshi.
Marhabaaa emmyta! jambo maama![emoji3] [emoji3]

Salamu ina nafasi yake na mambo ya chumbani yana nafasi yake
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2].
Ila mimi shikamoo zilizo nyingi nazipata kwenye simu hasa kwa ujumbe mfupi wa SMS. Kwa hiyo haina ugumu kuitikia pia SMS ukilinganisha na ukiwa live ambapo wengi wanaona ni aibu kuitikia.
 
Mi nataka, niamkie na nitaitikia sawia.

Ni Wakolomije ndo wanahusisha shikamoo na kauzibe ya kuomba kitumbua. Ukiniamkia, nitaitikia na kitumbua nikitaka nitaomba na ukinipa nitakifungia kazi kama cha mtu mzima mwenzangu!
 
Hawa ni wale ambao hawajaonja shikamo mapema

Unakuta mtu kapitiliza kusoma maana shuleni hakuna shikamo kipindi hicho hata kama katoto kadogo sahau shikamo

Sasa akiiingia mtaani anakutana na shikamo wakati kazoea za saa hizi, mambo ni ngumu kuadapt

Wengine anakuona mko sawa tu licha ya wewe kumwamkia

Wengine amekupenda anataka muwe levo moja ndo itanoga


Teh
 
Nina jirani yangu nikimsalimia hivyo anajibu poa ama salama basi sasa hv nampita tu kama simuoni vile
 
Back
Top Bottom