Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

Kwanini wanaume watu wazima hampendi kupewa shikamoo?

Kusalimiwa shikamoo na mtoto mzuri ni kuzeeshana na kutiana nuksi tu aiseee.

Raha ya mtoto mzuri akusalimie "mambooooo" na weye uitikie "pouwaaaaaaaaah" huku ukijikuna kuna likitambi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Habari wana jamvi,

Naamini mko na siku njema. Kuna jambo ambalo huwa linanisumbua nikaona sio vibaya nikashare nanyi huenda nikapata uelewa.

Nimeshawahi kukutana na wanaume, watu wazima ambao kiukweli wamenizidi umri na nastahili kabisa kuwapa salam ya heshima "shkamoo" ila cha ajabu hawa watu wazima either watajifanya hawajasikia salamu yangu au hawataitikia kabisa. Ni umri ambao kiukweli kabisa wanakaribia au huenda wanalingana na baba yangu mzazi. Sasa why wakatae kuitikia salamu zangu??? Je ni kwangu tu au kuna wenzangu pia yashawahi kuwakuta?
Sio kuwa hawaitiki ila wanapatwa na kigugumizi au wanaitikia ndani kwa ndani ili usiwaogope wanapotaka kukubadilikia...
 
Habari wana jamvi,

Naamini mko na siku njema. Kuna jambo ambalo huwa linanisumbua nikaona sio vibaya nikashare nanyi huenda nikapata uelewa.

Nimeshawahi kukutana na wanaume, watu wazima ambao kiukweli wamenizidi umri na nastahili kabisa kuwapa salam ya heshima "shkamoo" ila cha ajabu hawa watu wazima either watajifanya hawajasikia salamu yangu au hawataitikia kabisa. Ni umri ambao kiukweli kabisa wanakaribia au huenda wanalingana na baba yangu mzazi. Sasa why wakatae kuitikia salamu zangu??? Je ni kwangu tu au kuna wenzangu pia yashawahi kuwakuta?
Dalili ya uchoyo hiyo
 
Habari wana jamvi,

Naamini mko na siku njema. Kuna jambo ambalo huwa linanisumbua nikaona sio vibaya nikashare nanyi huenda nikapata uelewa.

Nimeshawahi kukutana na wanaume, watu wazima ambao kiukweli wamenizidi umri na nastahili kabisa kuwapa salam ya heshima "shkamoo" ila cha ajabu hawa watu wazima either watajifanya hawajasikia salamu yangu au hawataitikia kabisa. Ni umri ambao kiukweli kabisa wanakaribia au huenda wanalingana na baba yangu mzazi. Sasa why wakatae kuitikia salamu zangu??? Je ni kwangu tu au kuna wenzangu pia yashawahi kuwakuta?
Imekosa mvuto, hiyo salamu nisalimie Nyumbani kwangu sio mtaani au sehemu za kujidai

Sanasana unanizeesha tu ukinisalimia kila mara!


NB: sio kwamba sipendi kuheshimiwa, hapana ila angalia sehemu na sehemu...mfano tupo kwenye viti virefu halafu unaanza kunisalimia..daaah
 
Kuna kipindi nilienda mwanza sehemu moja inaitwa buswelu nilikuwa naamkiwa shikamoo na watu wakubwa kbsa wengine umri sawa na mamangu nilishangaa sana
Nimecheka sana hii[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ukute mtoto mzuri, mrembo anafaa kwa matumizi halafu anashusha bonge la Shikamoo.

Daaahh inachosha sanaaa
Naipokea na anatandikwa na ubor hadi akapepelee na feni fyeee fyeeee fyeee fyeeeeee fyeeeeeee
 
Kwa hiki walichoandika kuanzia post ya pili mpaka hapa nilipofika inaonyesha dhahiri wanaume walio wengi hawapendi shikamoo.

Poleni sana sababu sidhani kama inapunguza kitu muwage mnazipokea tu jamani.
 
Naipokea na anatandikwa na ubor hadi akapepelee na feni fyeee fyeeee fyeee fyeeeeee fyeeeeeee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kinachochangia pia ni inferiority ya baadhi ya wadada ndio maana wanatumia hiyo salamu.
 
Mke wangu mwenyewe ananiamkia ije kuwa wa kukutana njiani huko
 
Habari wana jamvi,

Naamini mko na siku njema. Kuna jambo ambalo huwa linanisumbua nikaona sio vibaya nikashare nanyi huenda nikapata uelewa.

Nimeshawahi kukutana na wanaume, watu wazima ambao kiukweli wamenizidi umri na nastahili kabisa kuwapa salam ya heshima "shkamoo" ila cha ajabu hawa watu wazima either watajifanya hawajasikia salamu yangu au hawataitikia kabisa. Ni umri ambao kiukweli kabisa wanakaribia au huenda wanalingana na baba yangu mzazi. Sasa why wakatae kuitikia salamu zangu??? Je ni kwangu tu au kuna wenzangu pia yashawahi kuwakuta?
Mbona huwa tunaitikia tu mjukuu wangu sema wewe labda huendani na mabinti wenye kujiheshimu ndo maana wanaipotezea.
 
Kwa hiki walichoandika kuanzia post ya pili mpaka hapa nilipofika inaonyesha dhahiri wanaume walio wengi hawapendi shikamoo.

Poleni sana sababu sidhani kama inapunguza kitu muwage mnazipokea tu jamani.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Habari wana jamvi,

Naamini mko na siku njema. Kuna jambo ambalo huwa linanisumbua nikaona sio vibaya nikashare nanyi huenda nikapata uelewa.

Nimeshawahi kukutana na wanaume, watu wazima ambao kiukweli wamenizidi umri na nastahili kabisa kuwapa salam ya heshima "shkamoo" ila cha ajabu hawa watu wazima either watajifanya hawajasikia salamu yangu au hawataitikia kabisa. Ni umri ambao kiukweli kabisa wanakaribia au huenda wanalingana na baba yangu mzazi. Sasa why wakatae kuitikia salamu zangu??? Je ni kwangu tu au kuna wenzangu pia yashawahi kuwakuta?

Kisa nini kuzeeshana. Na shampoo zimejaa tele madukanai.
 
Back
Top Bottom