Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Wanawake ndio sababu mimi kuna siku demu ananiambia eti usibague milango mimi nilikua sijamsoma bado wakati tunaendelea akauchomoa ubooo akataka auingize kusiko weee nilimtia vibao na mahisiano yakaishia hapo hapo
Hongera kwa msimamo
 
Sasa hao wadada wanjifanya wenyewe kinyume cha maumbile?mi nadhani wakaka ndio wanaongoza kufanya kinyume na maumbile maana wanawageuza wadada na wanaume wenzao pua!
 
Mimi nilikuwa nashangaa mbona siku hizi kila mtu anasifia chura chura chura. Nikawa najiuliza kwani siku hizi K imehamia kwa nyuma? Nina marafiki yangu akiona mwanamke mwenye chura huwa mpaka wanatetemeka utadhani teja kakosa unga. Nilipomwuliza kwani ana biashara gani na hizo chura. Akanicheka sana na kuniuliza yaani wewe upo hapa mjini miaka yote hii unauliza matumizi ya chura? Siku hizi chura anapakuliwa vizuri kabisa bila matatizo. Akaongeza siku hizi ukiwa na gf wako ukimwomba 0713 wala hashangai ni jambo la kawaida sana.

Mungu aingilie kati maaana hii ni hatari.
 
Habari zenu humu ndani.

Binafsi naichukia sana tabia ya wadada wanaopenda kuliwa 'tigo'. Yamenitokea sikuamini!

Siku chache zilizopita niliachana na mpenzi wangu kutokana na mambo flani flani ya kibinadamu. Cha ajabu ilifikia hatua akaniambia "mwanaume gani unajua kupakua kupika hujui"!!

Sasa wakuu sielewi hii michezo kwanini wanaipenda.

Au sehemu nyingine zinakuwaga zimezooleka mno?
 
Siyo wanaume tu hata wanawake mm girl friend wangu alinishawishi et nipitie kageti kadogo , akaanza baby naomba*3 Nilisema nini?, Mara tatu anasema naomba? alafu, anaelekeza chane yangu kwenye tigo, ww sitaki hiyo njia haipitiki, akasema baby unanipenda, ni kasema ninakupenda mm na moyo wangu, akasema, katika mwili wangu kuna geti kuu na dogo je nikifunga geti kuu huwezi kupitia geti dogo nikasma nitapita dogo nacho taka nipite tu kuja kwako, akasema Leo sijisikii upite geti kuu naomba upite geti dogo hili ni special for you my darling, nilisema mm sitaki, siku hiyo alifunga geti kuu sikuingia na ckutaka kupitia geti ndogo maana gari yangu itakwaruzwa na ni mpya maana kageti kake kalikuwa kadogo kwa hiyo nikasepa,nacho sema ni kuwa siyo wanaume tu hata wanawake, wa napenda mpaka Leo ananisisitiza nipitie kageti kadogo mm cpendi na nitamuaacha
Mkuu nimecheka sana
 
Kwani mwanamke akiwa anafanya tendo kinyume cha maumbile anahisi chochote au anamridhisha tu mwanaume?
 
Madhara/hasara ya kufanya mapenzi kinyume na maumbile;
1. Kulaaniwa na m/mungu
2. Kulegea kwa misuli ya mk**duni
3.Shida/aibu wakati wa kujifungua
4. Kuziba/maambuzi ya bacteria ktk njia ya mkojo
Tatizo ktk jamii yetu ni ulimbukeni wa kuiga kila jambo hususan ktk hizi video za ngono jamani "don't make love as porn"
 
Wanafiki!!!!! bana???? Ni shida kila MTU anajidai mwema mbele za mungu sasa hao wanao fanya hiyo wanatoka wapi
 
Akasema òòoooh una ukuni mnene na mrefu sana sio kawaida..je nikikupa mtandao si uta chana nyavu..nikajua hapa hamna marinda wala shumizi....nikamaliza nikasepa...sku hz masimu kibao...
 
Kwasababu tuna warubuni, na kisha wana amua watufurahishe.
Baada ya kukidhi haja zetu, tunaanza kuwatangaza
 
Back
Top Bottom