Siyo wanaume tu hata wanawake mm girl friend wangu alinishawishi et nipitie kageti kadogo , akaanza baby naomba*3 Nilisema nini?, Mara tatu anasema naomba? alafu, anaelekeza chane yangu kwenye tigo, ww sitaki hiyo njia haipitiki, akasema baby unanipenda, ni kasema ninakupenda mm na moyo wangu, akasema, katika mwili wangu kuna geti kuu na dogo je nikifunga geti kuu huwezi kupitia geti dogo nikasma nitapita dogo nacho taka nipite tu kuja kwako, akasema Leo sijisikii upite geti kuu naomba upite geti dogo hili ni special for you my darling, nilisema mm sitaki, siku hiyo alifunga geti kuu sikuingia na ckutaka kupitia geti ndogo maana gari yangu itakwaruzwa na ni mpya maana kageti kake kalikuwa kadogo kwa hiyo nikasepa,nacho sema ni kuwa siyo wanaume tu hata wanawake, wa napenda mpaka Leo ananisisitiza nipitie kageti kadogo mm cpendi na nitamuaacha