Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

hiyo no saw na kuvaa nguo fupi ilianza kama masihala but now days no kutu cha kawaida so hata huu mchezo utazoeleka tu hakuna namna ndio utandawazi huu ....
 
Mchezo huo ni Mtam balaa hasa ukikutana na Client Msafi ukanyunyiza Ky jelly taratibuu Mpaka raha.

Ila marufuku usijaribu maana hutoacha.
Yani ni sawa na Muislam akionja Nguruwe kuacha kwake ni kugumu Mnoo na kutamgarimu muda mrefu
( even more than a year) mpaka atakapofanikiwa kuacha kabisa...
... Mental slavery kama alivyosema Bob Marley, ukijiendekeza anything is possible,just like wale wanaobaka vitoto under 10 yrs, utawasikia eti vitamu sana aisee!!
 
Katika uchunguzi wangu mdogo hata taka kwenye kiroba huwezi kuzikuta mlango wa mbele wa nyumba bali mlango wa nyuma Wa nyumba. 0712 ni uchafu uliokubuhu na ndio maana muumba kaleta hekma yake hata ktk kujisafisha wakati wa haja hukuoni kwa kuwa kuchafu. Wanaokula mungu anawaona
 
Wa hiv watakiwa chombo cha starehe milele.
Watahangaika sana kuwatafuta wanaume wa kuwaoa.
Mwisho wa siku wanaanza kutafuta SPERM DONOR
Ngoja tuone hii tamthilia, ila mm siwezi kuoa mwanamke anayeliwa tigo hata km nikipewa bure
 
Amin amin nakuambia hilo suala ni mambo ya kuiga tu. Na demu ukiona anapenda kuliwa 0713 basi ujue huyo demu ni muangaliaji sugu wa PORN
Upo sahihi kbsa. Huu mchezo ni hatari sana.
Wanawake huwa wahajifikirii kbsa kuhusu maisha yao ya baadae.
Mwanaume mwenye akili timamu na mcha Mungu hawezi kuoa mliwa tigo hata siku moja.
Kumbuka wao ndiyo wahanga wa huu mchezo.
Huwa nashangaa sana kuona mwanamke anatafuta mume. Huwa nashindwa kumuelewa kbsa.
 
Back
Top Bottom