Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

ni kweli ukiliwa tigo mwanzoni hutosikia raha, ila ukizoeaa hutoacha kuliwa tigo, utataka kila cku akuingizie kwenye 0713 sweet love7
 
Ukimfanya mwanamke kinyume na maumbile yake ujue ni sawa na kuchukua uume wako na kuudumbukiza chooni ukisubiri usikie utamu.
 
Hii kitu ni tamuuu balaaa huwa haijaribiwi ukigusa umenasa hutaacha hasa umpate mwenye chura wa kiansi utasahau shida zote
 
Zote haramu ni uzinifu na ula witi, ila kwa mkeo halali mbele tuu. TIGO ni njia ya kinyesi tuu, munajitafutia maradhi, ya kaswende.
 
Wanawake ndio sababu mimi kuna siku demu ananiambia eti usibague milango mimi nilikua sijamsoma bado wakati tunaendelea akauchomoa ubooo akataka auingize kusiko weee nilimtia vibao na mahisiano yakaishia hapo hapo
Haaa! Kumbe wewe ni wakiume
 
We fanya lkn ujue ni mbegu unspanda!

Na uwe na uhakika wanao nao watafanywa hivyo hivyo!
 
Wanapenda coz kuna watu wanaowafanyia hivyo, but hao watu wakiacha hata uhitaji utapungua
 
Tumekwisha ambiwa...mbali na Freemason...mwanamke ndie wakala wa pili wa Shetani....wanaume wengi tutaingia Motoni kwa mitego na tamaa za WANAWAKE....kwa sasa kamesha kuwa ni kamchezo karibu robo 3 ya wanawake....vilevile ndio njia ya kukukamua baada ya tendo kinyume na Maumbile...
 
Kaka tafuna ndogo Acha kulialia hapa unatakiwa ujifunze kufumua you won't regret haya mambo yana raha yake....usipofumua wewe atatafuta wapembeni ili awe anafumuliwa sasa akili kazi kwako
 
"...human being apart from having a well developed brain he/she still exhibits lowly shameful desire...."
 
Back
Top Bottom